1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chọn ứng cử viên thi miss TTVNOnline << New special Benelux's member inside>>

Chủ đề trong 'Hà Lan - Bỉ - Luxembourg' bởi Vi_Tieu_Bao_new, 18/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. codocbenem

codocbenem Thành viên rất tích cực

Ứng cử viên nào thế?? Đồng chí VTB chỉ bùm phát rồi cho em đó ở đó thế thôi à?? Ảnh nữa đâu rồi???
  2. psd2030

psd2030 Thành viên mới

Tình hình là em bó chiếu mấy bầu xô nhà mình luôn, CV của gà nhà mờ viết loạn xí ngầu lun, em đọc quả lí lịch hình sự của em xong mờ tưởng bạn gái nào hic hic hu hu, Sợ các bác thật, đi vắng mấy ngày mờ ..quậy hết biết.
    Đây, các bác vào làm ơn đính chính lại hộ em:
    Hic, em đang học Biz Admin tại School of Management, thuộc trường Đại học Nijmegen (Radboud Universiteit Nijmegen ).
    Cao có nhõn 1m58 thui, ai cho em ăn gian 2 phân để được 1m60 cái, tủi thân gần chít .
    3 vòng 86 - 62- 90
    Cân nặng chắc dao động 46 - 47kg ( ăn no có khi thành 70 kg j/k)
    IQ thi mấy cái vớ vỉn (free chứ em chả hơi đâu trả tiền ) được khoảng ~ 130.
    Có một cậu em trai, kém 9 tuổi, ở nhà vẫn chí choé, nhưng đi xa thì eo, tình cảm lắm, giờ còn đang lo nó đang tuổi lớn, dễ nhiễm thói hư tật xấu thì mình lại ở xa, ko để mắt được ..
    Thích: mạo hiểm và các trò chơi liên wan, em mới đi có Six Flags Holland thui thì vẫn chưa thấy nhằm nhò gì, hơi thất vọng .
    Thích đi xe máy tốc độ cao nữa, , ngoại thành HN thì em phóng tẹt ga, phóng bằng 1 tay thui vì 1 tay fải ..giữ mũ ko bay mất.. tiếc lém
    Hát... hơi hay một tí ...kỷ lục là hát 1 lèo 3 tiếng toàn bài cao ngất ngểu như của Mỹ Linh, Thanh lam... ( đi hát 1 mình hồi lớp 7, chả là ra biển nghỉ mát, bố mẹ còn bận ngủ... mình em chơi ).
    Đã từng rất muốn mình là con trai... nhưng bây giờ thì hài lòng vì mình là gái nhưng mờ nhiều tính vẫn ..trai .. thích bảo vệ các bạn nữ lắm ...
    Cái mối sợ đeo đẳng bây giờ: đầu tháng tài khoản lại âm ( tất tật các loại tiến nó cứ nhè đầu tháng mà oánh), và chuyển nhà..( từ hồi sang đến giờ gần 3 năm, chuyển nhà liên tục, 2-3 tháng lại chuyển 1 lần, chắc tháng 5 này lại chuyển lần nữa đây).
    Mong mỏi ngay tại thời điểm đang viết bài này: tăng lương tăng lương ( việc làm thêm), vì thấy mình xứng đáng, đã rất chăm chỉ, tiến bộ nhiều so với khi mới làm).
    Việc muốn tham gia mà ko thể: ví dụ như kế hoạch Tết sạch ở Hà Nội
    http://ttvnol.com/ttx/449234.ttvn
    , cực muốn tham gia nhưng ko thể, , đành viết bài cổ động từ xa ..
    rất khâm phục các bạn tham gia vào chiến dịch đó, từ ý tưởng đến hiện thực đòi hỏi ý chí, công sức rất nhiều.. và các bạn ý đã làm được, dù kết quả chưa cao nhưng có khởi đầu mới mong thành công..
    Quá 100 từ từ đời tám hoánh nào ý nhỉ
  3. Toni_Guy

Toni_Guy Thành viên rất tích cực

Xạo vừa thôi, hôm trước em tâm sự với anh là em đi tập thể dục, giảm được 2 phân rồi mà Lúc trước là 72 giảm 2 phân là 70 tròn, sao ăn gian quá dzậy
  4. HongHung

HongHung Thành viên mới

&lt;---------------làm cuốc train quanh Hà Lan soi hàng, mà chả có em nào xinh.
    Thui thi Miss làm gì, toạch la cái chắc Có muốn thi thì đăng kí thi miss svnl 30/4 nè, gà nhà đá nhau xem cho vui