1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

chớp nhoáng chớp nhoáng chớp nhoáng !!

Chủ đề trong 'Nghệ thuật Nhiếp ảnh' bởi vuthanhminh, 21/12/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

chớp nhoáng chớp nhoáng chớp nhoáng !!

mtv
  2. Guest

Guest Guest

em bé Sapa. chụp ngày 30-4-02
    độ mở 4.0 tốc độ 1/125 film Fuji 100
    IQ.Design 358 De La Thanh Hanoi - Tel: 5120244
  3. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

chà , bức ảnh của bác khá ấn tượng đấy! em rất khoái những bức ảnh giống như vậy , vote cho bác 5 điểm
    mtv
  4. Guest

Guest Guest

panorama IQ.studio
  5. alreadydead

alreadydead Thành viên mới

Kì đấy ra Hà Nội ko có dịp lên Sapa( nghèo), ko có cơ hội ngàn vàng như đồng chí kia rồi. :) Ráng kiếm thêm cái background nữa thì "vô tình trở thành có tình". Đồng chí hỉu tôi nói gì không? ;) :)
    Dạng panorama của đồng chí thích nhỉ, máy tôi Pentax loại thuờng, chế độ panorama ko dc rộng như thế,( cắt mất ảnh tùm lum), dồng chí suớng thật. hic hic.
    Fòng đồng chí xinh phết nhở,( có hơi bừa bộn)( mà cũng dek biết fải fòng đồng chí ko? hì hì). Chừng nào có máy scan, cũng đú gửi cho bà con xem bàn học của tôi. hè hè...
    Cái self-portrait ai vẽ đấy đồng chí ICQ?
  6. Guest

Guest Guest

cái chân zdung đó là của 1 người bạn cũ vẽ tặng. còn cái dạng Panorama đó là tôi chụp, nhưng được như vậy là nhờ máy vi tính, tôi chụp nhiều bức sau đó dùng software để ghép lại.
    alreay đẹp nhận xét cái ảnh của tôi tôi cũng phục lắm, chẳng biết kiếp trước có thù hằn gì nhau mà tôi với bác có vẻ hiểu ý nhau tợn :)
  7. alreadydead

alreadydead Thành viên mới

nếu ko lầm thì là kiếp truớc tôi và đồng chí " có ân oán giang hồ" với nhau, kiếp truớc chưa trả kịp bây giờ lấy ra trả bù..
    Bạn đồng chí vẽ cũng hay quá nhỉ.:) Hoạ sỹ à? Tôi thì ngu vi tính, ko biết kếp hợp dc như bác rồi.( ngay cả photoshop còn ngu).
    Nhưng chờ nhé, chừng nào scan xong cũng muốn gửi lên cho các đồng chí xem bàn học của tôi. Chụp hơi mờ và xấu nhưng mà ""kệ". Vui là chính, nhở
  8. Guest

Guest Guest

ảnh của already đét tuy màu sắc và độ nét sâu không cao nhưng bù lại khi xem ảnh thấy rất duyên. càng xem càng thích. nếu có dịp thì post lên thêm mấy cái nữa nhé.
    Nhiều lúc buồn buồn ngồi xem thấy rất thấm.