1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CHù?c mư??ng sinh nhĂ?̣t Rockvn, Mời mọi người 8h t?'i thứ 5 ngĂ?y 15/11 ?'ến 26 Tu?? Tĩnh chung vui

Chủ đề trong '1983 Ỉn Hà Nội' bởi bualuaxua, 25/04/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. snow_girl83_new

snow_girl83_new Thành viên quen thuộc

heeeee
    happybirthday nhé!dạo này thấy mất hút......mà này có người yêu đi chứ ko thì nghi ngờ lắm(gay đó).heeeê
  2. dunkcha

dunkcha Thành viên rất tích cực

Thi tốt nhé bạn hiền...
    Thế mày vẫn giường không phòng trống à.Chẹp,tửơng hôm nọ trưởng ban kỹ thuật phải nhiều em hỏi thăm lắm chứ :P,kén chọn quá đấy !!! :DChúc thi tốt nhé !
  3. dunkcha

dunkcha Thành viên rất tích cực

Thi tốt nhé bạn hiền...
    Thế mày vẫn giường không phòng trống à.Chẹp,tửơng hôm nọ trưởng ban kỹ thuật phải nhiều em hỏi thăm lắm chứ :P,kén chọn quá đấy !!! :DChúc thi tốt nhé !
  4. blue_angel_new

blue_angel_new Thành viên rất tích cực

Chúc SN Blade muộn , chúc Blade phòng hết không , giường hết trống nhé .... đang thi cử chả onl được để chúc kưng ... dạo này vắng bóng quá nhẩy , hồi Blue ra Hà Nội còn không thèm gặp mặt cơ xấu quá ...
  5. blue_angel_new

blue_angel_new Thành viên rất tích cực

Chúc SN Blade muộn , chúc Blade phòng hết không , giường hết trống nhé .... đang thi cử chả onl được để chúc kưng ... dạo này vắng bóng quá nhẩy , hồi Blue ra Hà Nội còn không thèm gặp mặt cơ xấu quá ...
  6. conangngongao

conangngongao Thành viên rất tích cực

huhu, xin lỗi xin lỗi, Blade ơi, chúc mừng sinh nhật nhé, mặc dù đã qua SN khá lâu rùi. Chúc ấy 1 tuổi mới vui vẻ và đầy thành công... Hum trước post bài chúc mừng ấy rùi đấy, dưng muh cái mạng chập cheng điên điên nó lại quẳng đi đâu mất tiêu...
    Happy birthday!!!!

7. conangngongao

conangngongao Thành viên rất tích cực

huhu, xin lỗi xin lỗi, Blade ơi, chúc mừng sinh nhật nhé, mặc dù đã qua SN khá lâu rùi. Chúc ấy 1 tuổi mới vui vẻ và đầy thành công... Hum trước post bài chúc mừng ấy rùi đấy, dưng muh cái mạng chập cheng điên điên nó lại quẳng đi đâu mất tiêu...
    Happy birthday!!!!

8. Blade-vampire_hunter_new

Blade-vampire_hunter_new Thành viên rất tích cực

Trời, ko ngờ vẫn còn lắm em nhớ đến mình thế ! Hic .. biết thế mình ko bỏ hội ko thì bây h đỡ phải "biết thế" !
    Phù, đang ôn thi mệt phờ cả râu ! Chúc mọi người thi tốt nhé ! Ai ai cũng làm bài tốt, và có học bổng khao anh em !
    Ganbatte !
  9. Blade-vampire_hunter_new

Blade-vampire_hunter_new Thành viên rất tích cực

Trời, ko ngờ vẫn còn lắm em nhớ đến mình thế ! Hic .. biết thế mình ko bỏ hội ko thì bây h đỡ phải "biết thế" !
    Phù, đang ôn thi mệt phờ cả râu ! Chúc mọi người thi tốt nhé ! Ai ai cũng làm bài tốt, và có học bổng khao anh em !
    Ganbatte !
  10. phu_thuy_so_ma

phu_thuy_so_ma Thành viên rất tích cực

E hèm, chúc anh Fiu hạc , chúc bạn Giang Ty cùng chợ Vĩnh Hồ , chúc bạn Tút mẹt mụn sinh nhật vui vẻ "Già" đi 1 tuổi nhưng mọi thứ 0 già (chẳng hiểu là cái gì nữa )