1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chủ đề: Đàn ông thường hay ngắm nhìn những phụ nữ xinh đẹp ngoài người yêu hoặc vợ mình. Xin các bác

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi hermeonne, 29/07/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hermeonne

hermeonne Thành viên mới

Chủ đề: Đàn ông thường hay ngắm nhìn những phụ nữ xinh đẹp ngoài người yêu hoặc vợ mình. Xin các bác cho ý ki

Đây là thắc mắc của rất nhiều phụ nữ có chồng hoặc bạn trai hay ngắm nhìn người phụ nữ xinh khác. Ngay cả chồng sắp cưới của em cũng vậy, những lúc chở em đi chơi hoặc đi uống cafe với em, khi có cô nào xinh đẹp đi ngang qua anh í thường hay ngoái nhìn hoặc nhìn trộm mà không để ý em đang ngồi bên cạnh. Hiện tại em và anh í sắp kết hôn, nguyên nhân này làm em cứ lo lắng mãi. Liệu anh í có yêu em thực sự hay không? Mỗi khi anh í nhìn cô gái khác liệu trong tim của anh í có còn nghĩ đến em đang ngồi cạnh hay không? Hay anh í là người lẳng lơ? Xin các bạn giúp em :(
    Em cũng đã tự đặt mình vào trường hợp của anh í, đối với em anh í là đẹp nhất là quan trọng nhất, khi đi cạnh anh í, trong mắt em chỉ nhìn thấy anh í mà thôi. Nhưng tại sao khi đi cạnh em, anh í lại có thể bắt gặp những hình bóng khác? Đàn ông ai cũng như thế hay sao ạ? :(
  2. bebechance

bebechance Thành viên rất tích cực

Chuyện thường ngày ở huyện mà. Ai thấy cái đẹp mà ko rung động đâu bạn. Cứ xem như đàn ông thích gái đẹp cũng như phụ nữ thích shopping đi.
    Tớ thì dễ tính lắm, lại lạc quan. Ra đường cứ thấy gái đẹp tớ còn toàn chỉ cho người yêu nữa cơ. Cả hai vừa ngắm vừa bình luận nho nhỏ rất thú vị (ko phải nói xấu đâu, chỉ là khen họ đẹp như nào như nào thôi í, hihi. ). Hôm rồi đi tắm biển bọn tớ cũng như thế. Vừa ngắm trai đẹp lại vừa ngắm gái đẹp. Để thấy cuộc đời cũng ngập tràn sắc màu đó chứ. Bạn cứ suy nghĩ thoáng lên thì thấy bthường thôi.
  3. tronxoe

tronxoe Thành viên mới

thoải mái đi bạn ơi, tớ còn chỉ các cô gái đẹp cho anh iu của tớ ngắm cơ, cũng là 1 cách thư giãn, anh iu của tớ còn bịt mắt tớ vì tớ ngắm cô gái nhiều quá, ( không biết mình có les hay ko) hihi. ,
    Được tronxoe sửa chữa / chuyển vào 23:13 ngày 29/07/2008
    Được tronxoe sửa chữa / chuyển vào 23:14 ngày 29/07/2008
  4. GauXinh5606

GauXinh5606 Thành viên mới

Ui xời, có gì đâu.Đàn ông ai chả vậy,đừng ghen tuông làm gì mệt người.Tớ với zai cũng toàn cùng nhau ngắm nè,giờ các em xì tin xinh thì có xinh nhưng ăn mặc với đầu tóc thì nhiều khí ứ ngửi đc.Chắc tại mình già.Thôi cố ngắm nhiều cho nó trẻ để còn giữ anh iu
  5. winny14

winny14 Thành viên mới

Nhìn trộm thì may ra mình còn chấp nhận được chứ cái loại ngoái cả cổ lại hay phóng lên thì lượn đi cho nước nó trong, chả coi mình là đứa ngồi sau ra cái quái j cả...
  6. hermeonne

hermeonne Thành viên mới

Đúng rồi, tớ thấy thà không có mặt tớ ở đấy, anh í có thể nhìn, nhưng khi có tớ bên cạnh, anh í cũng nhìn và còn ngoái đầu lại nhìn làm cho tớ thấy anh í không tôn trọng tớ.
    Thà nhìn gái đẹp - gái xinh mà chỉ cho tớ cùng xem thì tớ không nói gì, đằng này thấy gái nào xinh xinh thì ngồi nhìn lén một mình thậm chí nhìn lộ liễu mà không nghĩ rằng tớ đang ngồi bên cạnh. Không biết anh í có phải là người đáng tin cậy không
  7. rhythm_and_rain

rhythm_and_rain Thành viên mới

Mình cũng thích nhìn người đẹp nè, đi đường thấy anh chàng nào đẹp trai cũng nhìn hoài, cô nào xinh cũng ngắm mãi ( tất nhiên là nhìn trộm thôi). Nếu 2 VC cùng đi với nhau thì mình còn bàn tán với chồng nữa.
    Chồng mình cũng thế. Nhiếu khi đi đường hay xem TV thấy bé nào xinh, ông chồng hay nói: ''''con gái nhà ai mà xinh thế" hay " ở đâu ra mà xinh thế" nhưng vẫn để ý có vợ bên cạnh, nhiều khi nịnh còn thêm 1 câu " nhưng ko xinh bằng vợ mình" hihi
    Nếu chồng em lén em nhìn gái đẹp thì có thể lẳng lơ thật hoặc là do em "dữ" quá nên ảnh sợ, chứ nhìn người đjep là chuyện bình thương mà, ko nhìn mới là lạ đó. Chị ko bao giờ như em được: "khi đi cạnh anh ấy, trong mắt em chỉ nhìn thấy anh í thôi". Khi đi cạnh chồng, trong mắt chị nhìn thấy nhiếu lắm, thấy mọi người đang ngắm nhìn hạnh phúc của mình, tháy đường xá, xe cộ, cây cối, bầu trối rất đẹp...
  8. nguyenhung75

nguyenhung75 Thành viên mới

Ôi dào, có vấn đề gì đâu, nếu là đẹp thì người ta nhìn cũng là chuyện bình thường mà, cũng rưa rứa như nhìn một cái xe đẹp thôi mà
  9. anghenlenin

anghenlenin Thành viên rất tích cực

Nìn lúc ko có vợ thì OK, có vợ mà nhìn thì hơi quá đáng, chứng tỏ độ kìm chế rất kém, độ bảo hành ko cao
  10. Truongdon

Truongdon Thành viên mới Đang bị khóa

Tớ chửa hiểu nhìn trộm là dư lào.Có nhìêu kiểu trộm lắm!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa