1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CHỦ ĐỀ MÁU ĐÂY ANH EM ƠI(Chống chỉ định với đàn bà,nhưng không chống chỉ định với girl chưa chồng và

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi SirMit, 11/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

nghe sốt cả rụt ,nghe cái đứa byebye kia có mà đổ thóc giống ra mà ăn ,thật ra cô ta có biết cái con khỉ gì đâu ,chỉ tưởng tượng ra ,đặt vào địa vị mình mà bốc phét thui .
    Còn nếu mà có chuyện đấy thật á ,với tinhbien này á ,phải bin ngay ,túm tóc mới sợ chứ ,đầm bùm bụp nữa chứ ,luyên thuyên quá . Cái tầm như bye bye_tinhyeu phải tỉn cho tới số ,thế mới iu được ha ha ha ha ha ha .,..............bị nói thế chắc là cay cú lắm đấy ,byebye_tinhyeu này ,anh mà là cô thì chắc là anh đâm đầu xuống đứt còn khoái hơn ,tức quá tức quá đi mất thôi
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi
  2. SirMit

SirMit Thành viên quen thuộc

Cảm ơn các bạn rất nhiều.Riêng byebye_tinhyeu thì cảm ơn kiểu khác nhé.Em thích gì nào?gặp riêng rồi anh trả ơn nhé?
    To tinhbien191:Bác đừng có ăn nói với ân nhân em như vậy nhé.Bác có thích thì bin em đây nè.Không biết bác có bin nổi em không nữa.
    Rượu ngon không có bạn hiền.
    Không mua không phải không tiền không mua.
  3. byebye_tinhyeu

byebye_tinhyeu Thành viên rất tích cực

hahhaaa cả nhà thấy đấy cái thằng cha Tinh bien kia đúng là bép xép và lắm chuyện không kia` nhục nhã cái mẹt chưa kia` tinhbien1911 ơi
    Tui đây cố vấn cho bác SirMit thì bấn gì tới ông anh ma` thắc mắc hả?
    lắm chuyện vừa vừa thôi chứ
    xem chừng cái ông Tinhbien kia chỉ có cái bộ mẹt của thằng đàn ông nhưng mang tính cách đàn bà quá đấy
    Chuyện của người khác thì bấn gi` tới ông mà ông xen vô hả? Mất tư cách vừa vừa thôi chứ
    Thế ông tưởng ông biết cái con khỉ gi` hả?
    Thử nói cho tôi nghe cái coi nao` ông biết những gi` hay là chỉ biết chọc khoé phá đám chị em phụ nữ dễ thương và tốt bụng như BB_TY tui đây hả?
    Thế nên mới hỏi làm sao mà thời nay kiếm hoài không thấy chị em hiền lành đâu cả? Đơn giản thôi đời này còn những thằng cha như cái lão Tb kia thì cũng cần phải có những chị em phụ nữ đáng mặt anh hùng dạy dỗ cho lão ta biết thế nào là lễ độ
    TinhyeulaWC => Anti Boy
    The gioi khong co phu nu la the gioi khong du. The gioi co phu nu la the gioi tran ngap tinh yeu

4. byebye_tinhyeu

byebye_tinhyeu Thành viên rất tích cực

To SirMit : nhìn cái title của ông anh là biết rồi : " một người không bao giờ nói không với phụ nữ " hahhaa kì này ông anh phải trả thù lao cho em đấy
    (em đây đâu có dại mà đi cố vấn không công )
    Việc đầu tiên em muốn nhờ ông anh là đấm vỡ mẹt cái thằng cha TInhbien kia đi cho em , đấm cho lão ấy ko vác cái mẹt đến lớp được nữa thì thôi
    Còn việc tiếp theo ...... chờ ngày đi họp khắc biết
    TinhyeulaWC => Anti Boy
    The gioi khong co phu nu la the gioi khong du. The gioi co phu nu la the gioi tran ngap tinh yeu

5. molsouth

molsouth Thành viên rất tích cực

to bb-ty em ơi nóng vừa thui ai lại kể nỗi khổ mà ngày xưa anh phải chịu cho thiên hạ biết hả em?
    mol
  6. chondauyeuthuong

chondauyeuthuong Thành viên rất tích cực

Làm giè mà máu đánh nhau thế , con người của thời đại nên xử xự văn minh 1 chút coi , như tui nè , ... , Túm tóc tạt tai , tát tới tấp ... đấy là dành cho những kẻ côn đồ thôi ... hoặc nên bắt nạt trẻ con thôi .
    Em ơi mau quay về , cố quên đời nổi trôi.
    Mình tôi băng qua chân trời , cố đi tìm em .

#==][==AbuSayyaF==>>
  7. thuhan84

thuhan84 Guest

Theo em thì bác Sirmit ơi ! Bác cứ thấy em nào nặng gần bằng bác thì bác tấn công đảm bảo thành công 100% ok?
  8. SirMit

SirMit Thành viên quen thuộc

Cảm ơn bb_ty đã cho mình trả ơn.Mà muốn gì nữa vậy,không biết nữa.Nhớ là đi họp box thì u phải đi đấy nhé.Cho box của mình có mạng nữ cái.Cám ơn trước nha.
    nhưng mà mình bin tình biển khó lắm.Bin lãnh đạo là phạt lỗi 33 đấy.
    To All:Cám ơn các bạn đã đóng góp cho bài của mình.Nhưng không còn gì nữa sao các bạn.
    Rượu ngon không có bạn hiền.
    Không mua không phải không tiền không mua.
  9. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

To byebye_tinhyeu : hoá ra là cô cũng không biết đùa thật ,một con người khi đùa người khác thì hết sức vô tư ,nhưng khi đùa lại thì lại có phản ứng thật thiếu suy nghĩ ,con ngưòi cần phải biết kiềm chế những lúc cần thiết là trên hết .
    To sirmit : cái chủ đề mà bác đặt ra quả là rất hay ,nhưng mà qua những gì tớ biết thì những biểu hiện của ngưòi đó khi có cảm tình với bác thì bác là người dễ nhận ra nhất ,còn người có những nhận xét sáng suốt thì chính là bạn thân của cô bé đó ,bác thử nghe theo tôi một lần mà xem ,tiếp cận bạn thân của người ta là biết hết =====> ok ?
    Còn về chuyện tôi có bin nổi bác hay không ,thì bác có thể thử đấy ,không sợ lỗi 33 đâu ,tiếc là tôi không nhận ra nổi bác là ai hết ........
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi
  10. lucky_langtu

lucky_langtu Thành viên mới

BBTY ơi,sao bạn rành về khoản này vậy?Thế bạn đã có biểu hiện như vậy khi thích một người nào đó chưa?
    [marquee]willy the kid - sát thủ của trái tim[/marquee]