1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chủ Nhật gặp mặt .

Chủ đề trong '1981 - Hội Gà Sài Gòn' bởi tanit, 04/04/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tanit

tanit Thành viên rất tích cực

Chủ Nhật gặp mặt .

Hôm nay là thứ 6, ngày mai là thứ 7, dĩ nhiên tiếp theo là CN.
    Không biết Box có còn thói quen họp mặt vào CN ko nhỉ ?

Mọi người cho ý kiến và quan trọng nhất là Chủ Gà 81 :
    Chủ nhật này (6/4) gặp mặt nhau được không?

Hay đợi Chủ Nhật tuần sau (11/4)

Chưa bao giờ được thấy các face của Box Gà

Billdoors
  2. nguoibatkhuat

nguoibatkhuat Thành viên mới

Mình thấy nên dẹp cái box này là vừa !
    Chẳng ai chịu làm gì cả !
    Nên qua box của 1983 Sài Gòn mà học tập !
    Nguoi bat khuat
  3. trojan

trojan Thành viên quen thuộc

A' a` giọng điệu bác này "Láo" nhỉ
    Bác có biết là cái chuồng mới vừa đóng ko???KO ủng hộ thì thôiđằng này lại bàn ra nữa.Tớ mà được lên chức thì đã xử lý bác rồi

Trojan@

http://www.sgbachkhoa.net
    Buồn như con gián,
    Chán như con Chuồn chuồn!![/br]
    [/br]
  4. christy166

christy166 Thành viên mới

Cha`o người bất khuất.
    Người ta có câu: trước khi nói phải uốn lưỡi 7 lần, thiết nghĩ bạn chưa uốn lưỡi lần nào mà đã nói ra rồi.(!?)
    Trước khi nói người khác bạn hãy coi lại chính mình đi.
    CHúng ta đều là tuổi trẻ nên tôi cũng hiều tuổi trẻ đôi khi cũng bốc đồng,nhưng bạn ơi người thông minh bao giờ họ cũng biết mình nói gì và làm gì .Một thằng ngu bao giờ cũng nói ra những điều chưa suy nghĩ.
    Tôi cũng có lúc nóng lúc giận và hơn hết tôi biết mình đang làm gì, tôi không hổ thẹn với lương tâm của mình thì thôi.
    Không biết những lời trên có làm bạn giận ko nhưng tôi vẫn cứ nói , nói để một ngưòi như bạn thức tỉnh vì bạn đã "ngủ" quá lâu rồi đó.
    Cău nói:"Chẳng ai chịu làm gì cả" của bạn thật ko đúng tí nào, thế bạn đã làm gì chưa mà nói vậy????????
    Theo tôi nghĩ bạn nên làm sao để xứng đáng với cái nick của bạn chứ.
  5. Tao_lao

Tao_lao Thành viên rất tích cực

Huynh trojan với tỷ christy mắng té tát vô mặt người ta làm người ta sợ chạy mất bây giờ. Tui nghĩ chắc là huynh nguoibatkhuat có ý tốt nói thể để mọi người thấy mà chung tay góp sức xây dựng hội gà. Lời nói huynh ấy cũng phần phần nào đúng đó chứ (coi cái chuyện làm mod thì biết),box cũng chưa có gì ra vẻ là đang hoạt động cả (vô mà sợ ma gần chết).
    Lưu Bình ngày xưa cũng là nhờ Dương Lễ chửi vô mặt mà nên người..hihihi...Hàn Tín thì nhớ luồn trôn giữa chợ mới thành đại tướng (cha này có cám ơn ông bán thịt heo đàng hoàng à)...nên ai khen,ai chửi chắc cũng là vì ý tốt muốn xây dựng. Chúng ta nên cảm ơn mới phải.
    Mong là huynh nguoibatkhuat không giận hai huynh tỷ ấy và liên tục góp ý để box ngày càng tốt hơn. Mà huynh trojan với tỷ christy "công lực" ghê quá. Vây là từ nay box này khỏi phải sợ có ai ăn hiếp... (đùa thôi).
    Theo ý kiến của huynh tanit thì tui nghĩ là mọi người cũng nên sớm họp mặt bàn bạc kế hoạch phát triển box (là phụ) và giao lưu vui vẻ cuối tuần (cái này quan trọng). Nếu ai không đi được thì có thể ở nhà gặp nhau qua mạng (chit chat). Nếu được thì sẵn mọi người hẹn ngày giờ,nơi chốn cụ thể luôn (cả ở ngoài cũng như trên mạng). Cảm ơn.
    Chúc vui.
    Moonlight+Blue-Solitary Mountain
    Life is the ocean of miserable, how lucky i can swim..
    Được tao_lao sửa chữa / chuyển vào 12:55 ngày 05/04/2003