1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chủ tịch Rocket bị tai nạn xe máy !!!!!!!!!!!!! - Lời cảm ơn của người bị nạn (tr.2)

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hoa Phượng (HP Club)' bởi chondauyeuthuong, 01/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chondauyeuthuong

chondauyeuthuong Thành viên rất tích cực

Chủ tịch Rocket bị tai nạn xe máy !!!!!!!!!!!!! - Lời cảm ơn của người bị nạn (tr.2)

Hôm kia, tức chièu thứ 7, trên đường đi về nhà ( đường ngã 5 sân bay CB ), chủ tịch ROCKET đã bị tai nạn xe máy , tuy tình trạng ko có gì nguy kịch nhưng mà đầu bị khâu mười mấy mũi , nói chung là ko nhẹ .
    Theo tôi được biết, thì trường hợp tai nạn xảy ra như sau :
    _Trên con đường về, vì đường là đường 2 chiều, nhưng do sửa đường, nên 2 chiều xe phải đi chung 1 làn đường . Theo hướng đi của chủ tịch, thì bên trái có 1 xe tải đậu sẵn, khi chủ tịch đi ngang qua ( chắc khi đó cũng đi với tốc độ khá cao ) thì bất ngờ 1 xe máy đi ngược chiều , do khuất tầm nhìn của chiếc xe tải, nên 2 người đa phi vào nhau như đấu bò tót ấy Kết quả:_Chủ tịch đang nằm tại khoa ngoại 10, khu nhà mới xây, tầng 2, phòng 207 , tình trạng tuy ko đến nỗi tồi tệ lắm, nhưng rất mong những ai quan tâm, có thể đến chia sẻ
    _Kẻ đối đầu với chủ tịch thì bị nặng hơn nhiều, ko biết là có sống được ko
    _Chủ tịch bị mất đtdđ, xe máy bị tan tành

L&nbsp;ID : anh_tannhan_lam&nbsp;&nbsp; J</S
  2. yann

yann Thành viên mới

Vâng đây đúng la? một tin buô?n cho gia đi?nh, bạn be? va? chính ba?n thân cu?a rocket. Câ?u chúc cho rocket chóng bi?nh phục va? tai nạn không đê? lại hậu qua? đáng tiếc. HPC nhanh chóng lên kế hoạch đi thăm ho?i động viên rocket, lúc na?y la? lúc pha?i chứng to? ti?nh ca?m mật thiết, chân tha?nh, quan tâm lâfn nhau cu?a các tha?nh viên HPC.
  3. dotuannam

dotuannam Thành viên mới

Bà con HPC xem thế nào lên kế hoạch đi thăm Rocket đi. Xem ra khâu mười mấy mũi có vẻ nặng đấy, ko biêtá là đã tỉnh chưa, hi vọng là ko bị va vào đầu. Đây cũng là bài học cho mọi người đi xe cẩn thận, nhất là có chướng ngại vật che khuất tầm nhìn.
    Chủ nhật tuần này tui về, có lẽ sáng Chủ Nhật lúc 9 h tập trung trước cổng Bệnh viện Việt Tiệp nhé. Mọi người cố gắng nhé. Ko giờ cao su đâu đấy. Ai đến muộn thì cứ chủ động vào luôn.
    Chúc Hiệp nhanh khoẻ.

Đời là mấy tí anh em ta ơi học mà làm gì, đời là mấy tí tội gì không chơi.
  4. congai19

congai19 Thành viên tích cực

Chán chẳng buồn nói nữa,mọi người đi vào tối CN đi,nếu tối CN mà em về kịp thì em sẽ đi thăm.
    Không phải thời gian hàn gắn mọi vết thương mà chính tình yêu đã làm điều đó.
  5. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Hic hic...........Anh Hiệp ko sao chứ ạ? Sao dạo này lắm tai nạn thế, em ở quá xa, ko thể cùng mọi người đi thăm anh Hiệp được, mọi người cho em gửi lời hỏi thăm tới anh Ice nhé, chúc anh Ice mau khoẻ.
    To Anh Nam: anh nhớ nhắn cho anh Ice giùm em nhé, anh nói với Ice là Girl tím gửi lời hỏi thăm, mong Ice sớm khoẻ để online và chat với girl như khoảng thời gian khá lâu trước (vì từ hồi anh ý lên làm lãnh đạo, iem ứ dám liên lạc với anh ý nữa mà, sợ người ta bao thấy sang bắt quàng làm họ)

Dẫu xa nhau mà em luôn tin rằng, trái tim mình cùng nhịp đập với nhau, tình em vẫn 1 lòng, dù xa mãi ngàn trùng, mong 1 ngày mới mình sẽ bên nhau trọn đời
  6. NGOCDIEMDO

NGOCDIEMDO Thành viên mới Đang bị khóa

Ối giời ơi ! Thằng em ơi ! Chắc tại Rượu rồi , thảo nào mấy ngày nay không online .
    Rõ khổ Người ta bảo của đi thay người , bây chừ thì người đi thay của . Ai bảo Emn hợp tác với tụi anh hội đồng bác gì đấy kiếm tiền về quê mẹ . Quả báo , quả báo lắm lắm !
    chưf ký không hợp lệ, lớn quá quy định 2,5 lâ?n.
    Được yann sửa chữa / chuyển vào 17:19 ngày 03/03/2004
  7. hantam281

hantam281 Thành viên mới

Chủ tịch thân mến của chúng ta nằm viện đồng nghĩa với việc HPC lặng lẽ thế này sao?
    Rocket : Ông cứ yên tâm mà tĩnh dưỡng, MỌI CHUYỆN SẼ ỔN THÔI MÀ !
    Tin tức lá cải :Thủ phạm của vụ trấn lột tiền bạc trong đúng ngày Đại Hội TTVN đã được tìm ra manh mối. Tên Rocket đang suy nghĩ về những điều hắn cùng "đồng bọn" đã làm. 400k của người bị hại DOTUANNAM tuy ko tìm thấy nhưng thủ phạm đang bóc lịch trong .....bệnh viện. hờ hờ....
  8. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

Chia buồn với Rocket.Đang nằm ở ngoại 10 à?Tớ lại mới rời bệnh viện về trường học mới chết chứ.Mong là sẽ có thể đến thăm ,dạo này lắm việc quá.Thôi,cứ cho tớ gửi lời thăm sức khoẻ của box TNH đến chủ tịch HPC nhé
    Có gì đâu mà khóc
    Hạnh phúc chỉ là điều bịa đặt
    Nên tình yêu là chuyện viển vông thôi.....
  9. hiboss

hiboss Thành viên tích cực

Há há đang định sang gạ gẫm HPC chiến một trận thì đọc tin này chia buồn chia buồn hi vọng anh mau khoẻ còn thả bọn em vài trận chứ mấy trận gần đây không thắng được trận nào
    &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;
    &nbsp;
    &nbsp;
    &nbsp;
    &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; In the end
    &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;
  10. chondauyeuthuong

chondauyeuthuong Thành viên rất tích cực

Thưa các vị, là chủ tịch bị khâu ở đầu thôi á, may mà lăn lộn, ngã nhiều nên hôm đó ngã khá dẻo, may mắn hơn gấp nhiều lần đối thủ ( kẻ đâm vào anh )
    Nguyên nhân chính, đã trình bày ở bài trên, nguyên nhân phụ , trưa hôm đó đi nhậu, uống có vài chai rượu thôi , đến chiều còn đá bi-a ngon lành, khi đá bi-a xong mới bị , khà khà, hôm đó có con đề 24 , tiếc thế

L&nbsp;ID : anh_tannhan_lam&nbsp;&nbsp; J</S