1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chữ "TRINH" đối với phe mày râu???

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi bymyselt, 09/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Evil-Metal

Evil-Metal Thành viên quen thuộc

nói qua thì phải nói lại, nếu thằng nào còn "TRINH" thì mới có quyền đòi lại vợ còn "TRINH", còn nếu mình cũng đã thử rồi thì đừng có ích kỉ. Con gái cũng nên suy nghĩ cẩn thận. Trao cho thằng nào không xứng đáng thì khổ. Ngộ lỡ mai mốt thằng mà cô nào đã trao nói với chồng mình "Vợ của anh đã là của tôi trước"

IN METAL WE TRUST
  2. Ozzyline

Ozzyline Thành viên mới

Trời ơi ! tình hình thảo luận có vẻ "căng thẳng" quá nghen! Ai cũng có cái lý của mình cả ! thôi thì mạnh ai nấy giữ nghen! Boy cũng như Girl, "khôn nhờ dại chịu",ai cũng lớn cả rồi ! nói nhiều đâm ra nhàm chán !
    Các bác có OK không?

Ozzy

3. Relax

Relax Thành viên quen thuộc

Ngày xưa đươc xem 1 bộ phim về một bộ lạc thổ dân da chắc là không trắng gì đó, có cảnh 1 cô gái đến tuổi trưởng thành phải cầm cái vật cứng chọc vào cái đấy. Một tiếng thét vang trời, tay giơ cao chiếc gậy đỏ máu truớc mặt mọi ngưòi- cô ấy đã trưởng thành.
    1> Như vậy cô ta đã bị mất TRINH mặc dù cô ấy vẫn "trong trắng". OK ?
    2> Nếu chỉ nhìn qua TV thì không ai có thể nói được là cô ấy là ngưòi có đức tính tốt hay là xấu. OK?
    3> Nếu bạn là người đem lòng yêu cô ấy, bạn có muốn mình là người đầu tiên với cô ấy không mặc dù biết rằng cô ấy đã mất cái đấy?
    Tóm lại vấn đề chỉ là :
    1> Cái the FIRST ! That's all for men
    2> Deep experience for that lady. Cô ta không bao giờ quên được giây phút "trưởng thành" đó cho dù đến lúc chết.
    Câu hỏi :
    1 .+2 --> ?????????????????????????

Giấc ngủ

4. co_be_tinh_nghich_new

co_be_tinh_nghich_new Thành viên mới

Con trai thoi nay ma cung co nguoi lac hau vay sao?con trai da phan deu tham lam,deu muon doi hoi nguoi con gai ma minh yeu nhung cai do .Con gai chi quan he voi nguoi ma ho yeu,nhung con trai co the quan he voi bat ke nguoi phu nu nao ke ca khi ho moi gap lan dau tien."Gieo nhan nao gat qua ay",neu nhu khi yeu da doi hoi nhu vay thi den khi lay mot nguoi khac ve lam vo ,anh chang do cung nhan duoc nhung gi ma minh da gay ra cho nhung co gai kia ma thoi.Hay dung chi lay nhung co gai khi ban chi co nhung ham muon vu loi,hay lay mot nguoi co dao duc,co tu cach va pham chat tot dep .Con trai thoi nay toi qua !
    fuong
  5. numberonevn

numberonevn Thành viên quen thuộc

I ARGEE !

http://thanhniensaigon.tk
  6. vn_boy1088

vn_boy1088 Thành viên mới

các bạn dang bàn luận về 1 vấn đề hết sức tế nhị,tuy nhiên theo tôi thì đây là vấn đề mà các bạn gái đáng quan tâm hơn cả vì đây là 1 tiêu chuẩn để đánh giá về đạo đức mà trước đây người ta rất quan tâm.Tuy bây giờ đã có sự thay đổi về cách nhìn nhận nhưng nó không phả là không quan trọng nữa.Chỉ có điều là cái đó còn phụ thuộc rất nhiều vào cách nhìn nhận của người con trai.Chỉ mong sao các bạn trai hãy có cái nhìn thoáng thoáng 1 chút là sẽ bìn thường cả thôi.Hãy coi đó chỉ là 1 tai nạn không đáng có.Thì bạn sẽ cảm thấy hạnh phúc nếu như chẳng may có người bạn gái đã bị tai nạn như vậy.
    [red]
    mai van chung
  7. Sprite

Sprite Thành viên quen thuộc

Hic hic ,không được.Các bác chơi bời lăng nhăng khắp chốn thì còn nói là không quan trọng được chứ tớ đây giữ gìn suốt mấy chục năm cho vợ , nếu mà vợ tớ lại không còn original nữa thì làm sao mà chấp nhận được.
    Tớ phản đối các bác nào dám bảo là không quan trọng.

Sprite
  8. cattora

cattora Thành viên quen thuộc

Hoàn toàn nhất trí với ý kiến của bác. Có cụ cố sinh viên nào đấy tuyên bố có đến 90% nam sinh viên các trường ĐH hiện nay có quan hệ ấy truớc hôn nhân, giật mìnhkinh hãi đúng là một lũ đốn mạt chả bù cho cháu ngày xưa có cô bạn gái rất xinh, thông minh, dịu dàng duyên dáng, đẹp nết lắm đi Nga học 7 năm, rồi .... lại có cô đi Đức học cũng ngần ấy năm xinh cũng chẳng kém- cũng thích đấy nhưng mà cứ thấp thỏm còn hay mất và cuối cùng thì đành ở vậy cho chị em chúng nó chết thèm. Con gái ngoan còn ối các bác ạ. Cứ vui lên nhé đừng để chúng nó lừa.
  9. bexinh84

bexinh84 Thành viên quen thuộc

Con trai VN oi dung co muh lac hau nhu the nua~ de con VN fai chiu nhung thiet thoi hong dang ....
    My heart will follow you everywhere and everytime...!!!
  10. Brucelee08

Brucelee08 Thành viên quen thuộc

Thua các bác là em cú thac mác sao co nhiều người bảo mình mất Tring trong vô số trường hợp như chơi thể thao. Nhung trong y học hiện đại đã tổng kết trường hợp đó là chỉ có khoảng 1- 2% trong số 100% .
    Em nghĩ các chị mất mà cứ dấu diếm mới làm cho cánh đàn ông khi phát hiện ra khó chịu. Thà đừng dấu. Họ chấp nhận được. Tức là tình yêu của bạn đủ mạnh còn không thì chắc là người đó không hợp có tiếp thì trước sau cũng chia tay thui.
    khà khà.
    Mà công nhận con gái yêu nhiều người cũng một phần do con trai. Nếu thằng đấy mà không "phiịch" người tra rui` bỏ. Hay iu người ta rui bỏ. Thì con gái đâu có phải "yêu người đến sau". Thế nên cũng suy nghĩ cho họ một chút.
    Cái chính là có hợp với nhau không.
    Mk mà con trai cũng tham quá cơ. Suy từ em ra em thấy.
    Em chỉ muốn em có một cô người iu. Mà iu em hết lòng (đừng lừa dối em). Và em có quyền đi chơi với nhiều em girl xinh xinh dễ xương lữa. Chẳng may em mà làm rì họ thì ng` iu em hay bỏ qua.
    Khà khà thàng đàn ông nào tốt hơn em thì có thể cho cả bạn gái nó cái đặc quyền như nó. Còn em thì xin chịu.
    he' he'./.

bieshuoaiwo