1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chữ "TRINH" đối với phe mày râu???

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi bymyselt, 09/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. single_boy

single_boy Thành viên quen thuộc

Hỡi tất cả các đấng nam nhi các bác nghĩ sao khi mà cả nhà mình phải lo tất bật nào cau , bánh cốm , nước cay v.v
    để đến ăn hỏi trong khi bố mẹ đối tác của mình thì mặt cứ vênh thượng lên, rồi thì còn phải làm mâm cao cỗ đầy mời cả họ hàng hang hốc nhà mình lặn lội từ quê lên để xem mặt cô dâu. Thế mà cái đêm định mệnh ấy các bác chỉ là kẻ hưởng sái 2 thôi thì các bác có điên kho?
    em nói thật nhé không điên mới là lạ.
    Chừ phi " rổ rá cạp lại thì kho nói làm gì"
  2. conheobebong

conheobebong Thành viên quen thuộc

heheh , nghe giong cac bac , chac chua bao gio duoc thuong thuc cai TRINH nao nhi ? em thi em thay cha co' gi hay ho cai day ca , dau bo xu ....... thoi thi bac nao tot bung thi cu viec lam Dung Si Diet Trinh ddeeee , em chap nhan lam nguoi den sau ...
    no problem.... .... ( tre con ha'i da' ..)

3. conheobebong

conheobebong Thành viên quen thuộc

Hehehe , em noi that nha' ....noi ve cai TRINH ( theo dung dung nghia den ...chu cha co' ta^m voi tuong gi o day dau ...) bao nhieu nguoi trong cac bac biet the nao la con , the nao la mat ....hehe ..gap phai con vo mat rui , nhung technique 1 ti' ah , no' qua mat cac bac cai veo ..
    Cho nen thoi quen cai truyen trinh tiet vo vin ddi ... den voi nhau bang 2 cai' bao tu*? la duoc rui ....day moi la cha^n ti
    h .... ( cha co' tinh yeu nao ma khong can den food ca ..)
    ehheh , em hy vong cai chu de nay cham dut o day nha' ..
  4. dilmahdau

dilmahdau Thành viên mới

Úi cha`.....cái này thì bác nào cũng nói mạnh...nhung khi chính mình rơi vào hoàn cảnh đó thì chắc là các bác sẽ lộn tiết lên ngay chứ lị..
  5. ngabacuocdoi

ngabacuocdoi Thành viên mới

[ cũng còn tuỳ bạn ạ không phải ai cũng quan trọng hoá vấn đề đó . vì khi yêu người ta có thể bỏ qua tất cả , va tôi mong cac ban gai cũng đưng quan trọng hoá quá .có thể tự bạn làm mất quyền của bạn . còn nếu người con trai nào yêu bạn mà coi điều đó là quan thì thực sự anh ta chảng yêu gì bạn đâu . mong rằng các ban gái đã từng "lỡ" hãy lạc quan lên
    h2t
  6. Alcatel2001

Alcatel2001 Thành viên quen thuộc

Haha, kể ra anh nào còn original mà vớ được 1 cô ko còn original thì cũng e hèm buồn thật. Thế nên bây giờ nó mới có cái tiết mục vá víu. Ghê tởm!
    Tóm lại, với các anh original, không ăn cơm trước kẻng thì việc đòi hỏi cô vợ tương lai của mình cũng thế nghe cũng chính đáng. Còn anh nào đã làm hỏng đời con người ta thì đừng có gào lên" I need a virgin nữa, nghe chả lọt tai tẹo nào.
    Những gì đã qua đã qua
    Thì không bao giờ trở lại
    Những gì đã dừng ở lại
    Thì chẳng bao giờ qua đi
  7. xa_thu

xa_thu Thành viên quen thuộc

Hê hê!Sao lại không cần chớ?Cái đồ mà còn "rin" bao giờ cũng sướng cả!Ai lại đi xài cái đồ đã bị "lô" rồi?Nói như các bác trai như zậy là không đúng rồi,bởi vì con trai bao giờ cũng cần cái "rin" cả không ai ngu lại đi xài cái đã bỏ đi rồivậy đó...Kẻ nào thích xài đồ second hand là ngu!
    [blue]
  8. tinhyeunho

tinhyeunho Thành viên mới

con trai that la vo tam.neu nguoi ta vi mot ly do gi do nhu benh tat ma bi mat thi cung bi khinh thuong ha???????????hư con trai that la tinh vi.con trai thu nhin lai minh di,co con that su la con trai nua khong???????tinh vi vua thoi khong thi co ngay con trai bi con gai re mat khinh bi thi dung keu.luc ay con gai se nhin con trai qua mot cap kinh that to