1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chú ý ...Bầu cử quốc hội box Canada

Chủ đề trong 'Canada' bởi Lucas, 14/07/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. shinta

shinta Thành viên mới

Nhân vụ này làm quả đảo chính lật đổ chính quyền đi,
    Rút mod Lucas, emxinh, luongvec, tranlanvy,
    Set mod jihad_vn, hoahonggay, h_unfor, shinta
    Đùa thôi, 1 phiếu nữa cho thành phần nguy hiểm Jihad
    Lucas tiếp tục sự nghiệp

IF TOMORROW COMES
  2. luongvec

luongvec Thành viên mới

he he he...em Shinta làm quả bầu cử Quốc hội đợt 2 đi, cho không khí box nóng lên một chút, trong quá trình quản lý, thấy có mấy người có khả năng lên làm mod lắm he he he....
  3. netwalker

netwalker Thành viên mới

Nếu tôi là Admin, tôi bầu tất cả các thành viên của box Canada là TFG hết.
    TFG là gì nhỉ?
    TFG là TTVNOL Friends Group
    Vậy thành viên box Canada hoà thuận, vui vẻ, không khí bạn bè , hữu nghị thế này mà không phải là Friends Group hay sao?
    Nếu mà không được là TFG. Đổi đành CFG vậy?
    Cái gì chứ mấy phần tử linh tinh vào box cứ thấy một anh Jihad với một cô vác kiếm Nhật ( Avatar của Shinta) đứng canh là khiếp rồi!
    What''s up, Lucas? wanna leave "Phố Rùm" to set up Lucas Entertainment Group to produce Star War IV?

4. Guest

Guest Guest

Lời nhận xét của bác Net về các bạn thành viên box Canada quả là không ngoa chút nào.Thành viên của box Can có thể nói là NICE nhất TTVN.
  5. emxinh

emxinh Thành viên rất tích cực

TRONG ĐÓ nice nhất là emxinh :)))))))))))))))))
    [​IMG] Anh Yêu Em Như Mắm Tôm Yêu Đậu Phụ
  6. shinta

shinta Thành viên mới

Bác net ơi, bác nói thế này thì em ế mất . Mà em mà ế là em mang kiếm đi tìm bác đấy. Ở đây offline mấy lần rồi các bạn có thấy tớ hiền không, hiền nhỉ hihiiihih. Về chuyện ông lucas có tuổi rồi, đang dưỡng lão các bác ạ. Khổ thế già rồi mà cứ ham vui, uống bia hút thuốc tum lum nên thế.
    Thôi thì em chúc bác lucas về vườn vui vẻ và mau chóng tỉnh lại để quay lại với box của những người thích uống bia rượu này, nhất là bác Jihad_vn. Công nhận em khâm phục bác Jihad_vn thật, mỗi lần nâng cốc bác ấy hô rất to nhưng lại bằng nước Pepsi.
    <font size4><font colorblue>
    IF TOMORROW COMES</font idblue></font idsize4>
    Được shinta sửa chữa / chuyển vào 04:08 ngày 05/09/2003
  7. Jihad_vn

Jihad_vn Thành viên rất tích cực

hihi hôm nay chắc là ngày đáng nhớ vơi Box canada nhỉ , được cả 2 nhân vật tiếng tăm của ttvn vào post bài khen . Thế thì trách nhiệm của các thành viên box ca bây giờ thật nặng nề, khi được các nhân vật này quan tâm sao cho kô phụ lòng mong đợi của các bác í nhỉ...
  8. tayho_hn

tayho_hn Thành viên mới

Theo em lên làm mod có vài người có khả năng như chị Shinta, Lonely_Cat, Lovely_girlta, Jihad_vn. Có nên hay chăng bầu một female vào chức vự mod mới? Như người ta nói, mọi cái nếu có sự dung hoà thì sẽ tốt hơn. Nếu có sự quản lý của 1 trong 3 chị trên, co khi sự kích thích tham gia của các thành viên nam sẽ cao hơn. Một vài ý kiến nhỏ, nếu không đúng mong các bác bỏ qua hi hi hi...Em xin bỏ phiểu cho chị....hmm...chẳng biết chọn ai bây giờ......em bỏ phiếu cho chị Lonely_Cat vì thấy các anh hay nhắc đến chị í
  9. emxinh

emxinh Thành viên rất tích cực

he eh đúng rrồi. bỏ 3 phiếu cho mèo béo ú
    [​IMG] Anh Yêu Em Như Mắm Tôm Yêu Đậu Phụ
  10. luongvec

luongvec Thành viên mới

ha ha ha...em Tayho_hn này ít vào mà theo dõi tình hình của box khá quá nhỉ, nhìn mấy cái ý kiến em nêu trong topic "tốc độ phát triển của box Ca" anh cũng thấy em khá đó.
    Ý kiến của em Tayho_hn cũng đúng đấy nha, nhưng bầu mod là theo ý kiến số đông, thôi cứ để thêm ít hôm nữa xem các thành viên khác ý kiến thế nào rồi tính.
    Được luongvec sửa chữa / chuyển vào 02:03 ngày 07/09/2003
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa