1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chú ý ...Bầu cử quốc hội box Canada

Chủ đề trong 'Canada' bởi Lucas, 14/07/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Jihad_vn

Jihad_vn Thành viên rất tích cực

hì hì Tôi cũng đồng í với í kiến là có 1 iem gái làm Mod cho có nọ có kia.Các bác đã từng đi offline rùi, các thành viên đều thấy là sự nhiệt tình của ****a thế nào rùi, kô bao giờ vắng mặt trong các cuộc vui cả? 1 trong những thành viên nữ nhiệt tình nhất Box, vừa on vừa off. Nên 1 phát cho Shinta
  2. Lonely_Cat

Lonely_Cat Thành viên quen thuộc

hic hic cảm động quá, cám ơn mấy ấy. Nhưng mà cho em nói 1 câu từ đáy lòng em là em chả hiểu biết gì về những cái này. Khả năng của em là loay hoay tham gia 1 tý cho vui vẻ, mới cả vào phần trang cá nhân ngồi nghịch ngợm cuối cùng thế nào cũng hỏng . Em thấy cực kì hợp lí là bầu cho Shinta: tham gia hoạt động nhiệt tình, biết khuấy động phong trào mới cả hiền lành xinh xắn dễ thương nữa. Nhất trí nha!
    Em nhớ giữ tính tình con gái Bắc
    Nhớ điêu ngoa nhưng giả bộ ngoan hiền
    Nhớ dịu dàng nhưng thâm ý khoe khoang
    Nhớ duyên dáng, ngây thợ..mà xảo quyệt !
  3. Lucas

Lucas Thành viên mới

Cảm ơn mọi người vì đã tín nhiệm tôi. Thực ra tôi xin rút mod cũng vì muốn box Canada tốt hơn thôi. Thời gian này tôi ko có điều kiện vào đây thường xuyên nên nghĩ rằng để người khác có điều kiện hơn lên làm sẽ giảm bớt vấy vả cho emxinh và luongvec. Còn việc khoá nick vài ngày thì tôi nghĩ chẳng để làm gì cả, đến lúc muốn vào post bài lại phải làm phiền Admin mở khoá trong khi vấn đề cảu tôi chỉ là thưa vào diễn đàn hơn chứ ko phải rời xa hẳn. Nhưng bây giờ chị bouldergirl đã đồng ý set mod thêm cho 1 người nữa nên tôi cũng yên tâm rồi, các bạn tiếp tục bầu chọn đi nhé, lá phiếu của tôi vẫn là @Jihad_vn. Bác emxinh bầu cho ai thì quyết định đi, bác bầu cho 2 người một lúc là sai luật rồi
    Hãy click chuột vào đây để tìm hiểu về đất nước và con người Canada
  4. netwalker

netwalker Thành viên mới

Một box có thể có đến 5-7 Mods mà có sao đâu.
    TranLanVy không phù hợp, Bouldergirl rút Mod là rất hợp lý.

5. shinta

shinta Thành viên mới

Once again, i vote for Jihad_vn.
    Làm một vại Pepsi với Jihad_vn

IF TOMORROW COMES
  6. squalleonahar

squalleonahar Thành viên quen thuộc

canada chúng ta là một box thảo luận. công việc làm mod cũng là để quản lí, những bài viết sao cho hợp luật thôi. chính vì là một box thảo luận ,hội họp nên tính chất công việc cũng ít. cái mà box chúng ta sống và duy trì chính là tình cảm. vì vậy tôi nghĩ box nên có 1 nữ mod cho cân bằng(bạn không muốn offline toàn man chứ?) tui nghĩ 1 vị trí mod nên dành cho shinta (con gái sẽ kéo con gái đi offline.hiiiiiiiiiii) . còn lovely cat thì chỉ hợp làm bà xã tôi thôi.i can understand her.
    còn việc lucas xin thôi mod là vì có lí do riêng hắn đã suy nghĩ kĩ mới post bài lên. nên chấp thuận cho hắn. thôi mod không có nghĩa là thôi cống hiến cho box. ngoài ra tôi nghĩ nên xin thêm 1 chân mod cho jinhad_vn nếu chú này có năng lực làm mod.(box F3C có 7 mod tại sao box ta không có 4 mod được.)
    nói chung tình hình nên như vậy. mọi người thấy không được cứ cho ý kiến. tôi cũng chỉ là một thành viên bình thường thôi.
    xin trả lại cùng trăng sao, từng câu nói yêu thương ban đầu . mơ đã tàn mộng đã tan chẳng nợ gì nhau .
  7. Jihad_vn

Jihad_vn Thành viên rất tích cực

hehe shinta là hợp lý bởi là nữ, còn hy vọng em ****a này kéo bạn đi kha kha, thì hơi viển vông tý , tôi shinta biết nhau cũng khá lâu rồi nhỉ , nên bạn của Shinta tôi biết khá nhiều ...
    To shinta: iem ơi cái vị Jan girl thì sao rùi đã xuất hiên chưa, mong wá
  8. shinta

shinta Thành viên mới

Ối ối bầu iem làm mod hả, quả này iem sẽ đánh nhau với cả bõ đừng kêu. Hay là bầu cho iem làm tổ trưởng tổ offline, cái đó hợp hơnhihiii.
    To Jihad: Tuần sau vào ngày CN, đi với bọn em nhé hihhi. Nhưng phải uống bia cơ vì nó bảo thế.

IF TOMORROW COMES
  9. tayho_hn

tayho_hn Thành viên mới

Bác Netwalker ơi, nhiều mod như này chỉ dành cho những box mang tính chất chung, và luôn là những box nóng nhất, được nhiều người quan tâm tham gia viết bài và "phá hoại" Chứ bình thường thì chỉ có 3 -4 mod là em thấy nhiều rồi.
  10. h_unforgiven

h_unforgiven Thành viên rất tích cực

vậy là định bầu cử lại à! đề nghị là không thay đổi 1 ssó ngưồi hiện đang làm ttó như anh lucas nói chung là BOX vừa bớt 1 mod là tranlanvi thì nên cử thêm 1 ngưồi nữa thôi! vì không nên thay đổi MOD liên tục trong thời gian ngắn vậy đc và ban quản lí vẫn làm việc khá tốt!
    hải
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa