1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chú ý, các đồng chí 84 vào đây xem xét tình hình nhé ! Về việc rút Mod và lập Mod mới

Chủ đề trong '1984 Hà Nội' bởi Raxun, 24/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Raxun

Raxun Thành viên quen thuộc

Muốn làm thì phải có cái gì mới làm được chứ? Chưa có cái gì thì làm cái gì?
  2. Gily

Gily Thành viên mới

Nói như đồng chí thì nói làm cái gì, cái chính là ở chỗ đấy đồng chí ạ,chẹp...nghĩ thì nó mới có, mà có phải đi học đâu mà chú sợ không có giề, quanh đầy ra đấy. Cuộc sống ở Nga của chú thế nào? không mang ra cho các anh em cùng bàn luận được à đồng chí?
    (Hơi lạc đề rồi cơ mà dạo này không gặp đồng chí nhỉ? tớ mún nói đồng chí vài tâm sự)
  3. QuyenTieuMuoi

QuyenTieuMuoi Thành viên rất tích cực

Thế cuối cùng là vẫn chưa chọn được mod hả?Tớ thấy box mình ko nhất thiết phải có nhiều mod làm gì.Bây giờ giữ lại 2 mod

1.Gur
    2.Rut

Và thêm 2 mod mới nữa là CBHN & Raxun
    Nói về 2 người này thì cảm thấy đóng góp đứợc cho 84HN tốt hơn,có hướng đi mới hơn và có tinh thần trách nhiệm hơn thì việc duy trì cái box này để cho 2 nguoiừ mới và tớ cũng thấy CBHN rất nhiệt tình với box,còn Raxun thì tớ chưa biết nhiều.Vậy thì cứ để 2 người thử sức đi nhá.Chúc thành công,mà dù thế nào thì box mình cũng phải đổi mới chứ nhỉ
    Mà tớ cũng nói thêm là việc thay đổi mod hoặc ai thấy mình có khả năng thì cứ tiến cử,những mod cũ bận việc hay 1 số lý do khác nếu ko tiếp tục được thì xin rút đi,chứ để tình trạng như box mình hiện giờ,5 mod mà có thấy ai hoạt động đâu,trừ Rut thì bên đội bóng.Với lại mod ko nhất thiết cứ phải là HT hay HP gì hết cả,nên Gur hay Scorp nếu ko làm mod nuẵ nhưng các bạn vẫn là HT của 84 mà,mod online chỉ là điều hành và duy trì những cái trên diễn đàn,thông báo và tổ chức mọi thứ khác.(thôi nói như vậy đã,mệt quá rồi)có 3 hoặc 4 mod là được rồi,về sau ai thấy có thể hơn thì cứ tiếp tục.Nhanh,ko lại nhụt hết ý chí
  4. GurLuver

GurLuver Thành viên rất tích cực

ơ.... IT 9 là ai đấy :">... xúc động quá :">... tớ vẫn muốn làm mod :D... hic, dù lâu lâu mới vào nhưng để thấy gì đáng làm với quyền hạn của mod tớ vẫn làm đc... chỉ vậy thôi :-s
  5. lecobusier

lecobusier Thành viên mới

Đội trưởng Ưu tú nhất của 84 từ trước tới giờ,ai nỡ...hì hì
  6. Gily

Gily Thành viên mới

Mods dạo này giả mù, giả điếc, giả câm giỏi hơn mình tưởng, hơ hơ...chắc lại chìm giống như mí lần trước thôi, keke...
  7. rut

rut Thành viên rất tích cực

Thời hạn 1 tuần cho các Mod trả lời nhé ! Hiện tại mới thấy có Gurl , Bach trả lời ( Còn Rut thì lúc nào chả trả lời rồi )
  8. GurLuver

GurLuver Thành viên rất tích cực

tóm lại IT9 và Gily là ai đấy :-L
  9. Gily

Gily Thành viên mới

Bạn Gur dạo này sao lại kém nhanh nhạy thế, hehe...tớ lại cứ tưởng là biết tớ là ai rồi chứ, hoá ra là chưa à? hì hì...
  10. nguyenvietbach

nguyenvietbach Thành viên rất tích cực

1) Rut Mod Bách
    2) Bầu Rut,Gurluver,CBHN,Raxun + Scor nữa cho đủ 5 .
    Đấy là ý kiến của tớ.