1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chú ý, các đồng chí 84 vào đây xem xét tình hình nhé ! Về việc rút Mod và lập Mod mới

Chủ đề trong '1984 Hà Nội' bởi Raxun, 24/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rut

rut Thành viên rất tích cực

Ăn nói cho cẩn thận nhé ! Không phải cứ trên mạng cứ thấy cái gì khó chịu là nói ra luôn đâu nhé !
    -Cái bài đấy là tôi post nhầm ! Còn bài về chuyện này thì đã gửi lài trong topic những người tình nguyện quản trị mạng (TFG) rồi (trong topic ) set tile , rut mod và lập Mod mới ! Ăn nói cho cẩn thận đi
  2. rut

rut Thành viên rất tích cực

Còn cái chuyện Set mod này thì có lẽ phải rất lâu ADMIN mới làm cho mình ( Chả hiểu sao dạo này mấy bác bận thế có nhờ set mỗi tile cho mà cũng phải đợi cả tháng )
  3. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

Thứ nhất nhá, tớ deck phải ham hố gì mà làm mod để thu vào ba cái hầm bà lằng lung tung lởm khởm. nhưng mà mọi người vừa phải thôi. nhất là đứa từ trước vẫn gắn bó 84 ý. nói cực nhiều lần: đứa nào cũng có những việc bận của riêng mình thôi nhưng đừng có viện vào những cớ đấy (chẳng có một đứa nào thèm lên tiếng). cái kiểu như thế thì nên gọi là cái gì đây ?
    hờ...nói thật nhá, cái câu dành cho 84 là kỷ niệm ý, cất về tủ của mấy người dùm cho sạch chỗ đi, mệt lắm. kể cả quan trọng như người yêu, gia đình và quan trọng hơn thế. một ngày có đến 24h cơ mấy bạn ạh. thành ra mấy bạn nếu có biện minh cũng nên chọn lý do nào nghe lọt lỗ tai một tí..cái 84HN này mỗi ngày cũng chỉ xin nhiều nhất là 2 tiếng trong 24 tiếng đồng hồ của mấy bạn mà thôi.
    Tớ mệt mỏi vì mỗi ngày lại lải nhải cho mấy bạn nghe những câu nói dạng như thế này rồi. Nhưng mong mấy bạn hiểu rằng 84 này là một tập thể và trong đó có tình cảm giữa người và người, giữa tớ và các bạn, giữa các bạn với nhau chứ không phải là một thế giới ảo của những con người chỉ biết nhau qua nick đâu mấy bạn ạ. Không hiểu mấy bạn có cảm thấy được cái tình cảm này không vậy mà các bạn đối với nó một cách lạnh nhạt như thế. Tớ đôi lúc tức quá đến nỗi nghĩ rằng trái tim của mấy bạn là sắt hết rồi thì phải. Ngày ngày nói nhiều như nhỏ nước vậy mà nó không chịu mòn cho, rỉ ra cho một chút nào cả. Tớ cũng chẳng biết nói gì hơn nữa...tớ thật sự mệt mỏi rồi...tớ cầu xin bọn ấy vậy, được không? cầu xin rồi có được không hả mấy bạn? cái tình cảm mấy bạn dành cho 84 từ xưa đến nay mong rằng nó vẫn còn đó chứ? có thể cho nó trỗi dậy một chút trong con người của mỗi bạn được không vậy? Chẳng phải đòi hỏi nó phải vui, phải như trước vì cái gì qua rồi chắc chắn khó lấy lại được, nhưng để làm cho nó hơn thế thì có thể phải không?
    Có bao giờ bạn nghĩ rằng cái 84 này là nơi chia sẻ của các bạn không? những người tham gia nó thấy một lần nó có ý nghĩa cho cuộc sống của mấy bạn không? để người ta không chửi rủa rằng chúng ta chỉ là những con người trên mạng vớ vẩn và chẳng có được cái gì không? Hãy thử nói với mọi người quanh bạn xem, chắc chắn là thế đấy. Ngay bản thân tớ cũng vậy thôi, thỉnh thoảng bị nhìn thấy ngồi tạch tạch trên mạng này đều bị nói dạng chửi mắng: "làm gì chẳng làm cứ lúc nào cũng lên viết những cái linh tinh...!"...
    Còn nhiều điều tớ muốn nói nữa...nhưng tớ cũng không hiểu rằng tớ nói tiếp tục thì có ai nghe không? có ai để ý và suy lại không? Chỉ cần biết có còn người nghe thì lải nhải thế chứ lải nhải nữa tớ cũng lại viết...mong rằng thế...mong rằng lúc nào tất cả cũng nhăn nhở được như cái avatar...vậy thôi ...
    Cảm ơn tất cả...cảm ơn những người đọc được đến những dòng chữ cuối cùng này và dành ít thời gian để nghĩ về nó!!!
  4. Em_noi_that_ma

Em_noi_that_ma Thành viên mới

Oài,vào 84 lúc nào cũng thấy có ít nhất là 10 người đang ghé thăm box,thế nhưng mà.....chẳng hiểu có ai trong số 10 người đấy chịu khó đọc những bài viết như những bài của CBHN ko???Dù sao thì mình cũng gắn bó với cái hội này gần 3 năm rồi.....ko dứt ra được!!!!...Dù sao thì cũng phải tự nhận thấy là hình như mình ko phải là 1 con hời hợt!!!Thế là đủ roài!!!
  5. GurLuver

GurLuver Thành viên rất tích cực

sáng 8h30 dậy 9h học, 4h chiều tan, 5h hơn mới về đến nhà, 7h nấu cơm, 8h30 đến 9h mới ăn xong, 1h đêm đi ngủ.... tuần đi làm 20t ^^... vậy là 2h trong 24t là đòi hỏi ít nhỉ =)). Đã nói rồi, dù có coi cái 84hn này là cái gì, nhưng việc học vẫn fải đc đặt lên đầu tiên. Chưa học tốt thì ko thể vào đây mà suốt ngày ngồi đọc với post đc. Nếu như có 1 ng` có nhiều tg, hoặc ng` ta có thể đặt 84hn trên các việc khác thì đành chịu thôi ^^.
  6. Raxun

Raxun Thành viên quen thuộc

Tớ lên cho chú gur cái lịch của tớ nhé: 7h30 day, 8h di, 9h vao hoc, 6h chieu moi ve den nha, 7h an com, 8h trả nợ bài tập, 2h đi ngủ. Cũng chẳng kém chú mấy chú nhỉ? Chú không thiết tha nữa, thì chú cứ đi thẳng một mạch đâu ai làm gì chú. Cứ trình bày như thể chú bị ép buộc không bằng. Thế thôi nhé. Chúc đồng chí lên đường mạnh khoẻ.
    To cbhn: đồng chí kêu gọi mọi người lại là tốt rồi, nhưng mà mình kêu gọi thôi chứ chả phải là mời mọc lôi kéo gì ai. Ai thích cứ về, về rồi đi hay ở tuỳ họ cả.
  7. Gily

Gily Thành viên mới

Hehe...thế chắc mình học tốt rồi nên suốt ngày mới lượn được.Chú Gur còn mải học rồi nay mai làm ăn lo cho tương lai mà, có gì bỏ quá nhé Gur. Gur bận quá mà chứ ai rỗi việc như tớ suốt ngày online nhỉ
    Được Gily sửa chữa / chuyển vào 11:35 ngày 13/11/2004
  8. sufi

sufi Thành viên rất tích cực

Vâng, xem ra mỗi đồng chí Gu là bận bịu gớm nhỉ, còn ai lên và post bài thường xuyên là rỗi hết nhỉ. Chả hiểu học hành cao siêu đến đâu mà nói nghe kinh thế. Nếu chú thích post lịch lên để chứng tỏ mình bận bịu kinh khủng thì đến lượt tớ cũng post 1 cái nhỉ: sáng 6h30 dậy, 7h đi học, đến 12h kém 15. Chiều 1h30 học đến 4h, tối (trừ thứ 7 và CN ) học từ 6h đến 9h. Học 2 trường , oai như ai. Bây giờ 1 nơi thi học kì, 1 nơi vừa thi vừa fải làm dự án, đé_o có thời gian chơi, nhưng chắc chắn vẫn nắm vững thông tin về box84 thân yêu , có gì hay thì post , Ok chứ.
  9. Tokuei

Tokuei Thành viên mới

Oài oài, sao bác nào cũng đưa ra cái lịch khá là đặc thế nhỉ ? cũng mệt ghê, sao cứ phải có lí do...
    Cho hỏi 1 câu nhé : Các bác online được thời điểm nào ? vì sao online giờ đó ?
    Đâu phải ngày nào cái lịch của các bác cũng như thế ? chắc là còn bỏ thời gian đi chơi với bạn gái hoặc bạn trai chứ ? sinh năm 84 tụi mình giờ cũng 20 đầu 21 rùi, vậy mà không có cho mình được cái lịch nào đó hay hơn sao ?
    Chuyện học hành có thể nói là quan trọng, nhưng ngày 24t lúc nào ngủ thì ngủ, còn lại thì học, không sợ mụ mẫm sao ? cần phải có chút thời gian thư giãn chứ nhỉ ?
  10. shoneti

shoneti Thành viên mới

đúng là chả có nơi nào làm mình vừa đọc vừa cười khằng khặc như cái 84hn này.... chủ đề thì "các đồng chí 84 vào đây xem tình hình"... nghiêm trọng vật vã..click vào chủ đề tay chân gồng hết cả lên tưởng chừng phải đối mặt vơi smột cơn bão to lắm, không biết chừng bị nước cuốn trôi chứ chả chơi.... thế mà vào lại thấy từ mod tới thành viên thi nhau kể "lịch làm việc"... tốt nhất đổi tên chủ đề thành: "các đồng chí 84 vào đây kể lịch làm việc học tập trong ngày nào..."