1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chữa bao quy đầu tại nhà

Chủ đề trong 'Sức khoẻ - Y tế' bởi dkntttvnol, 23/03/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dkntttvnol

dkntttvnol Thành viên mới

Một chút bất cẩn dẫn tới vô sinh. Các mem tham khảo xíu nào, không tới khi cưới xong không có em bé rồi đỗ cho chị em. Triệu chứng nguyên nhân gây ra viêm quy đầu, cách phòng ngừa và điều trị . Cách chữa viêm bao đầu không quá khó nên anh em yên tâm nha.

Chữa bao quy đầu tại nhà có được không?

cách chữa hẹp bao quy đầu không cần phẫu thuật

Nói về cậu nhỏ chưa mở mắt anh em ai cũng thấy ngại và thiếu tự tin trước ******** là điều tất nhiên. Đôi lúc cảm giác chán nản vì ********* sớm và cảm giác bị đau sau mỗi khi ân ai. Giờ chúng ta đi vào giải quyết chữa bao quy đầu tại nhà luôn nha.

Như thế nào là bao quy đầu?
    Mình nói thêm cho mấy bạn chưa biết nha.Bao quy đầu là lớp da mỏng bên ngoài bao phủ toàn bộ đầu ********* và miệng niệu đạo. Có chức năng bảo vệ ********* khỏi những tổn thương từ tác động bên ngoài và duy trì độ ẩm của lớp niêm mạc da quy đầu. Đây là nếp gấp da trên phần cuối của *********, có khả năng co rút được, tạo độ trơn trượt khi nam giới quan hệ ********.

Cách chữa tại nhà:

Cách 1: Cách truyền thống chữa bao quy đầu tại nhà:
    Bước 1: dùng thuốc bôi trơn các loại có thành phần corticosteroid. Ngày khoảng 2 đến 3 lần nha kết hợp với bước 2 nha.

Bước 2: Nếu có bạn gái hay vợ giúp thì sẽ tốt hơn. 8x gọi là tự sướng còn lớp trẻ giờ dùng từ quay tay ấy. Nói cách chính xác nhất là thụ dâm bằng tay.

Bước 3: Vệ sinh kỹ cậu nhỏ khi ********* nha nên để cậu nhỏ xìu xuống rồi mới vệ sinh.

Cách này làm ********* cương cứng dùng tay vút lên xuống nhiều lần giúp lớp da bao đầu quy giãn ra . Cách này kéo dài khoảng 1 đến 2 tháng nha các mem. tốt nhất anh em nên xem thêm phim + để lấy cảm giác vậy việc trị sẽ đỡ nhàm chán hơn. Lưu ý vút nhẹ thôi không nên nắm quá chặt sẽ không là gây tổn thương cậu nhỏ sẽ bị sưng đấy. việc này nên kiên trì không nên vội. Cũng đơn giản không phức tạp lắm phải không?

Cách 2: Áp dụng chế độ ăn uống chữa bao quy đầu tại nhà: