1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chua* nghi~ ra!(nhung noi ve cuoc di choi hom nay)

Chủ đề trong '7X Đà Nẵng' bởi desertrose, 27/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Gai_Nha_Que_new

Gai_Nha_Que_new Thành viên mới

Xin loi moi nguoi vi GaiNha Que mai doc bai cua moi nguoi qua ma bay gio moi tra loi duoc cho moi nguoi.Minh rat vui vi la thanh vien moi ,nhung chac la sinh cung gap thoi vi vay duoc tham gia mot buoi du lich .co le la vui va thoai mai nhat tu khi biet the nao la du lich.Minh xuc dong qua vi su thanh cong cua chuyen di ,va su hoa dong dung voi khau hieu,tât ca vi mot nguoi va mot nguoi vi moi nguoi cua TTVN(chang biet co dung khong nua,vui qua noi bua ma), va ca nhung tieng cuoi,at tieng song cua moi nguoi.Thu that la Nha Que cung muon viet nhieu nhung moi nguoi da noi gium het Nha Que roi vi vay chi xin noi mot cau la,du bat cu ai da tham gia hay khong thi cung la mot thanh vien tich cuc va het long vi TTVN"Mot thanh vien vui thi tat ca thanh vien trong TTVN deu vui"(hoi ngang dung cuoi nha).
    Minh cung phai cong nhan voi moi nguoi la "tat ca nhung nguoi tham gia cuoc du lich vua roi ai cung rat xung dang tro thanh anh hung".
    Thoi minh khong biet viet gi nua ca vi dang xuc dong nuoc mat chay uot het 1/4 cai giay an roi.
    A quen tien cho gui loi cam on bac Choc nha,nho bo vai diu dang ,duyen dang,,,,,,,,,, nhieu thu ngung vi cung phai khong ta het ,ma GaiNhaQue duoc mot giac ngu ngon va khong bi say xe nua ( Se rat hanh phuc neu ai duoc diem phuc duoc o vi tri cua Gai Nha Que do,hay co gang nen hoi cac anh hung cua TTVNhihihihihi)Qua that la khong the ta noi..........bi mat mot chut.hihihihihiiiii.Choc oi co gian gi Gai Que khong?Chao tat ca moi nguoi.
  2. truongdu

truongdu Thành viên rất tích cực

Đã học điều lệ hội chưa hả, 2 cô cậu này.
    Phải quán triệt, thông suốt tư tưởng chứ.
    Cuc cu nhau thi phải chuyển vào thâm cung, thế này là coi chừng bị phạt đấy.
    Sao lại giận Gai Nha Que.??? Phải cám ơn vì sự nhiệt tình và đảm đang của các bạn gái mà.

truongdu
    Được sửa chữa bởi - TruongDu vào 28/01/2002 21:57
  3. Hoangtu

Hoangtu Thành viên quen thuộc

Huhu... tiếc ơi là tiếc... hôm đó buổi đi Ba Vì lớp em bị hoãn lại vì lạnh quá.. híc...lần trước đã bỏ buổi đi xem film rồi... híc... sống thế này thì sống làm gì, chết quách đi cho rồi :((
    HT.

4. Chitto

Chitto Thành viên rất tích cực

Oa oa, đừng kể nữa mà người khác thèm.
    Tui đây đăng ký muộn mất mấy ngày nên mới không đi được. Nếu biết sớm có khi đi về còn làm thơ được ấy chứ không chỉ mô tả bằng văn học đâu. Mà có khi còn hay hơn cả "Em đi chùa Hương" ấy chứ.
    Các bác ơi lần sau có đi đâu cho em đi với. Em xin tự giới thiệu là một người rất thích đi chơi, đi đâu cũng được, miễn là ra khỏi tp HN nhiều khói bụi.
    Em đi HP thăm bạn mỗi năm 2 lần. Cúc Phương đi 5 lần, Tam Đảo 4 lần, Yên Tử 3 lần,.... Chùa Hương thì vô thiên lủng, mà toàn với bạn, còn với gia đình không kể. Nói chung nơi nào cũng đi, đi lần thứ mấy cũng được, miễn là vui.
    Lần sau có tổ chức đi đâu các bác làm ơn viết luôn ngày dự định lên chủ đề, để những người lười đọc như em không phải đi tìm trong các bài, mệt quá.
    Các bác nhớ em với nhé. Em là một người rất nhiệt tình đấy, mỗi tội lười đọc.
    Big Mouse
  5. desertrose

desertrose Thành viên quen thuộc

Trời ơi mọi người có ai kíu em, sao tự dưng em lại trở thành học sinh gương mẫu của trường kim liên the, cho em làm thành viên bình thường thôi, không chức danh gì hết.. ;-(
    Tre xong pha, gia guong mau