1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chua xót phận đàn bà...

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi haili, 02/01/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. haili

haili Thành viên mới

@freakie Có thể bạn nói đúng, một sự thậ tuy tôi không muốn nhưng phải chấp nhận là tôi k thể cưới cô ấy làm vợ được. Dù tôi có yêu cô ấy nhiều đến mức nào. K phải tôi ích kỉ nhưng rồi yêu tôi mà lương tâm cô ấy cắn rứt thế thì nên dừng lại là tốt nhất. Kể câu chuyện này ra em cũng mong muốn được chia sẻ chuyện ty của mình cho vơi bới nỗi buồn. Chứ k nhằm mục đích để cứu vớt nó. Đa số đông cũng bảo nên dừng lại... chắc chắn là vây. Tương lai hai chúng tôi như thế nào, liêu cuộc đời 2 đứa 10 năm nữa sẽ ra sao. sẽ có lúc em sẽ quay lại và kể cho các bác nghe.
    P/s: em nói 10 năm là vì khi 2 đứa bên nhau cũng thi thoảng nói linh tinh đến mai sau này. 10 năm k phải là dài nhưng cũng thay đổi đời người rồi. K biết khi đó các bác có còn quay lại đây ko ^^!
  2. bexjnh

bexjnh Thành viên mới

cô ấy quyết rồi thì cứ để cho quyết, phải ngã thì mới biết đau
  3. Fixed

Fixed Thành viên mới

1. Chú gà trong xx. Chú cần học hỏi thêm về kỹ năng này, trong cs vợ chồng chắc chắn là rất cần thiết
    2. Chú sến, cãi lương vãi hàng. Nên học thêm các môn học về tự nhiên, đàn đúm bạn bè nhiều vào để biết quanh ta họ thế nào, xh phát triển đến đâu
    3. Lũng đoạn kiến thức về tình yêu 1 cách trầm trọng
    4. Biết tôn trọng bản thân mình, xem trọng hp và tương lai của mình.
  4. haili

haili Thành viên mới

@fixed Bác này khá điêu mà góp í cũng khá là đúng. :)). Thanks vậy.
    - À mà kĩ năng xx của em cũng tệ nha. Em hầu như không có cảm giác khi quan hệ mấy. Lúc mà 2 đứa làm chuyện đó thì em chỉ có cảm giác lúc ôm hôn vs xy.. thôi. Còn z thì đúng là k hứng thú thật. mà trước khi qh em nghĩ nên đi tè trước. Vì trong lúc đo ai mà lỡ mót thì khó chịu lắm. K nhập tâm. Em bị cảm giác này. Chị em nào lỡ đọc thì sr nha. ^^