1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuẩn bị cho đợt ăn chơi mới đêeeeee

Chủ đề trong '1985-1986 Safi' bởi pickou, 28/06/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. bup_be_o_tinh_yeu

bup_be_o_tinh_yeu Thành viên rất tích cực

ngày 19-09-04
    - 7h45'' bé gồng nhắn tin xin lỗi vì ko đi được <- buồn mặc dù đã biết trước
    - 8h7'' có mặt trước cổng công viên Lê Văn Tám , đảo mắt 1+1+n vòng , ko thấy ai quen hết , mừ cũng do 1 phần vì ko biết mặt của ai hết , thế là lôi bánh mì ra gặm đồng thời đưa cái mặt nhơn nhơn ra hi vọng có ai nhận ra mình - post hình bên album nhiều thế mà ko ai nhận ra thì quả thật là quá tệ
    - 8h50'' ko có ai đến , xách xe chạy ra dv net kiếm xem có ai online ko ? kết quả là tốn hết.... 1k mà ko tìm thấy ai
    - 9h vòng lại công viên Lê Văn Tám chờ thêm 10'' nữa, vẫn ko gặp ai -> quyết định đi chơi 1 mình ... ý lộn 2 mình , có rock2skull nữa mừ
    - 9h45 đến SG Water Part -> bắt đầu chơi thôi ....
    - 12h45'' gọi đt cho bé Gồng thông báo tình hình và nhờ bé gồng lên mạng tìm xem có ai trên mạng ko, rủ mọi người đi chơi tiếp
    - 2h20'' về tới đường Bạch Đằng , ghé ngay vô dv net -> chẳng thấy ai , đt về nhà bé Gồng thì bé Gồng vắng nhà hic hic
    ----->>>> box mình đúng là số con ... RỆP mà
  2. bup_be_o_tinh_yeu

bup_be_o_tinh_yeu Thành viên rất tích cực

ngày 19-09-04
    - 7h45'' bé gồng nhắn tin xin lỗi vì ko đi được <- buồn mặc dù đã biết trước
    - 8h7'' có mặt trước cổng công viên Lê Văn Tám , đảo mắt 1+1+n vòng , ko thấy ai quen hết , mừ cũng do 1 phần vì ko biết mặt của ai hết , thế là lôi bánh mì ra gặm đồng thời đưa cái mặt nhơn nhơn ra hi vọng có ai nhận ra mình - post hình bên album nhiều thế mà ko ai nhận ra thì quả thật là quá tệ
    - 8h50'' ko có ai đến , xách xe chạy ra dv net kiếm xem có ai online ko ? kết quả là tốn hết.... 1k mà ko tìm thấy ai
    - 9h vòng lại công viên Lê Văn Tám chờ thêm 10'' nữa, vẫn ko gặp ai -> quyết định đi chơi 1 mình ... ý lộn 2 mình , có rock2skull nữa mừ
    - 9h45 đến SG Water Part -> bắt đầu chơi thôi ....
    - 12h45'' gọi đt cho bé Gồng thông báo tình hình và nhờ bé gồng lên mạng tìm xem có ai trên mạng ko, rủ mọi người đi chơi tiếp
    - 2h20'' về tới đường Bạch Đằng , ghé ngay vô dv net -> chẳng thấy ai , đt về nhà bé Gồng thì bé Gồng vắng nhà hic hic
    ----->>>> box mình đúng là số con ... RỆP mà
  3. NguyenPhamQuangMinh

NguyenPhamQuangMinh Thành viên mới

Vì lí do nhìu Minh bị ... leo cây nữa nay nên Minh tổ chức cuộc offline đột xuất. Nội dung cụ thể như sau:
    Địa điểm: Café Cát Đằng đường Trần Quang Khải ( địa chỉ cụ thể Minh ko biết)
    Thời gian: 18h tối thứ 7 ngày 25-9-2004
    Nội dung: họp hành mọi người lại, kiểm điểm tình hình off
    Minh sẽ chờ các bạn ở tầng trên cùng. Mọi người đến cát đằng thì leo lên cầu thang kế bên bãi gửi xe á, lên tầng trên cùng, bàn đầu tiên bên tay phải ( bàn gỗ cho nhìu người ngồi, ở chỗ đó có mấy câu thư pháp hay sao á)
    Các bạn đăng kí nhanh lên, nhớ là đăng kí thì phải đến nhá
    Được NguyenPhamQuangMinh sửa chữa / chuyển vào 15:27 ngày 19/09/2004
  4. NguyenPhamQuangMinh

NguyenPhamQuangMinh Thành viên mới

Vì lí do nhìu Minh bị ... leo cây nữa nay nên Minh tổ chức cuộc offline đột xuất. Nội dung cụ thể như sau:
    Địa điểm: Café Cát Đằng đường Trần Quang Khải ( địa chỉ cụ thể Minh ko biết)
    Thời gian: 18h tối thứ 7 ngày 25-9-2004
    Nội dung: họp hành mọi người lại, kiểm điểm tình hình off
    Minh sẽ chờ các bạn ở tầng trên cùng. Mọi người đến cát đằng thì leo lên cầu thang kế bên bãi gửi xe á, lên tầng trên cùng, bàn đầu tiên bên tay phải ( bàn gỗ cho nhìu người ngồi, ở chỗ đó có mấy câu thư pháp hay sao á)
    Các bạn đăng kí nhanh lên, nhớ là đăng kí thì phải đến nhá
    Được NguyenPhamQuangMinh sửa chữa / chuyển vào 15:27 ngày 19/09/2004
  5. zeus_vn

zeus_vn Thành viên mới

ALÔ.....ALÔ.....Ô...Ô....
    ĐỒNG BÀO CÓ NGHE TUI NÓIIIIIIIIIIIIIIIII ...... ko ?

( Hà ! dzống Bác Hồ đọc tuyên ngôn độc lấp quá )

Hì... sin lỗi đã làm mọi người giật mình ... ờ.. ..ờ.. tại vì zeus có chiện muốn nói dzới mọi người . Zeus nói chuyện .... nhỏ nhẹ " dễ thương " dữ lắm , mọi người ghi nhớ nha !
    ----------> THỨ 7 TUẦN SAU , YÊU CẦU TẤT CẢ THÀNH DZIÊN Óp_lai ĐẦY ĐỦ . KO " EM " NÀO ĐƯỢC THIẾU . ZEUS SẼ ĐIỂM DANH , " EM " NÀO THIẾU LÀ " EM " ĐÓ TIÊU ỒI . NHÌN THẤY ZEUS CHƯA ? THẤY dễ sợ GHÊ CHƯA . NÓI DZỒI NHA ! NÓI DZỒI Ó .
    ...
    ( .... " nam mô a di đà phật , lạy chúa tui , a men , oh my god ... ! "
    ... xin các người hãy phù hộ cho con ! hu..hu..hu.. con nghi con bị ăn đập quá à )
  6. zeus_vn

zeus_vn Thành viên mới

ALÔ.....ALÔ.....Ô...Ô....
    ĐỒNG BÀO CÓ NGHE TUI NÓIIIIIIIIIIIIIIIII ...... ko ?

( Hà ! dzống Bác Hồ đọc tuyên ngôn độc lấp quá )

Hì... sin lỗi đã làm mọi người giật mình ... ờ.. ..ờ.. tại vì zeus có chiện muốn nói dzới mọi người . Zeus nói chuyện .... nhỏ nhẹ " dễ thương " dữ lắm , mọi người ghi nhớ nha !
    ----------> THỨ 7 TUẦN SAU , YÊU CẦU TẤT CẢ THÀNH DZIÊN Óp_lai ĐẦY ĐỦ . KO " EM " NÀO ĐƯỢC THIẾU . ZEUS SẼ ĐIỂM DANH , " EM " NÀO THIẾU LÀ " EM " ĐÓ TIÊU ỒI . NHÌN THẤY ZEUS CHƯA ? THẤY dễ sợ GHÊ CHƯA . NÓI DZỒI NHA ! NÓI DZỒI Ó .
    ...
    ( .... " nam mô a di đà phật , lạy chúa tui , a men , oh my god ... ! "
    ... xin các người hãy phù hộ cho con ! hu..hu..hu.. con nghi con bị ăn đập quá à )
  7. BabyDragon85

BabyDragon85 Thành viên mới

Trà quán có nghĩa là ... tức là ... tức là quán trà ... là quán bán trà
    Trà quán k-T được cái nó rẻ,rất phù hợp dzới túi tiền của sinh viên học sinh (khoảng 10K/món),lại dễ kiếm nữa,cái nữa là có phòng riêng,rất ấm cúng,hung cảnh cũng đẹp,phù hợp dzới buổi off cần sự riêng tư này (nói đúng hơn là sẽ ko làm phiền khách )
    Còn theo Rồng biết thì Cắt Đằng ở Trần Quang Khải thì tầng dưới là quán bar & giá cả cũng hổng hợp dzới sinh viên chút nào (dzấn đề nì Rồng sẽ bàn dzới Quang Minh + chị bê)
  8. BabyDragon85

BabyDragon85 Thành viên mới

Trà quán có nghĩa là ... tức là ... tức là quán trà ... là quán bán trà
    Trà quán k-T được cái nó rẻ,rất phù hợp dzới túi tiền của sinh viên học sinh (khoảng 10K/món),lại dễ kiếm nữa,cái nữa là có phòng riêng,rất ấm cúng,hung cảnh cũng đẹp,phù hợp dzới buổi off cần sự riêng tư này (nói đúng hơn là sẽ ko làm phiền khách )
    Còn theo Rồng biết thì Cắt Đằng ở Trần Quang Khải thì tầng dưới là quán bar & giá cả cũng hổng hợp dzới sinh viên chút nào (dzấn đề nì Rồng sẽ bàn dzới Quang Minh + chị bê)
  9. zeus_vn

zeus_vn Thành viên mới

... QM iu iu ! mình qua trà quán nha cưng . nghe bé Gồng nói bùi tai quá chừng . Zeus là zeus khoái chốn nào riêng tư , ko làm phiền người # . còn nếu QM hổng chịu thì để zeus dzới Gồng con đi cũng được , hổng sao đâu
  10. zeus_vn

zeus_vn Thành viên mới

... QM iu iu ! mình qua trà quán nha cưng . nghe bé Gồng nói bùi tai quá chừng . Zeus là zeus khoái chốn nào riêng tư , ko làm phiền người # . còn nếu QM hổng chịu thì để zeus dzới Gồng con đi cũng được , hổng sao đâu