1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuẩn bị cho giải "Người Đẹp Tuyên Quang mở rộng" nào

Chủ đề trong 'Tuyên Quang' bởi ThuLam, 29/02/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

Chuẩn bị cho giải "Người Đẹp Tuyên Quang mở rộng" nào

Loa loa loa loa ... Sau một hồi quặt quẹo tớ lượn lờ mấy diễn đàn thấy họ đang thi Miss.

Nên tớ mở topic này trước để tổng tuyển cử cho chiến dịch vận động các em bé, ý quên các em gái xinh đẹp đã và đang là người Tuyên Quang tham gia, có lẽ giải này sẽ tên là "Tuyên Quang mở rộng", sau này sẽ mời bà con láng giềng cùng chung vui.

Về chiến dịch vận động, tớ làm chủ tịch lâm thời nhé vì chưa có ai mà. Xin phân công như sau:

Tớ có quan hệ trước với TTVN, cùng với toàn thể anh chị em box TQ này sẽ có trachnhiệnm lôi kéo tuyên truyền trên TTVNOL.

Em Gà đẹp trai và "Anh Cờ 4" sành điệu có quan hệ tốt với diễn đàn chuyentq.com và tuyenquangonline.net sẽ qua bên đó quảng cáo, để 3 diễn đàn chúng ta cùng phối hợp tổ chức.

Về giải thưởng và tài trợ, trước hết xin cử tớ và bạn Kem và anh Mạc làm đại diện xin tài trợ. Về phần tớ, chắc chắn giải thưởng dành cho người đẹp học giỏi sẽ là một dàn máy vi tính xịn để em í học tập rồi.

Thành phần ban giám khảo có lẽ sẽ mời anh RAPCHIEUBONGTHIENDUONG, anh ThiêtDK, Anh Hải Tặc, anh LoveBlue, anh PNA, chị Chó Xù và Tớ ( Toàn các chuyên gia thẩm người đẹp cả nhé) có ai muốn tự đề cử thì cứ tự nhiên, ngoài ra sẽ mời 2 admin của 2 diễn đàn anh em là chuyentq.com và tuyenquangonlien.net làm giám khảo, rất mong mọi người ủng hộ nhiệt tình.

Về thời gian chính thức cho buổi off ẹp sau khi đã chọn chán chê qua ảnh và comment có lẽ là vào mùa hè sau khi các em vừa thi xong đại học, mà các em đang học ở TQ cũng có thời gian xuống HN tham gia
    Về địa điểm, theo tớ có lẽ ở một sảnh khách sạn nào đấy, hoặc là công viên nước hồ Tây, hoặc là bao một cái bể bơi nào đấy.
    Về đối tượng dự thi: Các chị em từ 16 đến 25 chưa có gia đình, gương mặt đẹp, chiều cao từ 1m55 trở lên, có học thức, có lối sống lành mạnh, cam đoan chưa bao giờ có và sẽ không có ảnh *** gây tổn hại đến uy tín và danh dự người Tuyên Quang ...

Ý, bịa một lúc được nhìu phết rồi, có ai có ý kiến gì xin mời bổ sung, sửa đổi.

Đề phòng có những kẻ chuyên sang box TQ ta thấy nội dung gì hay ho là làm nhái, đề nghị mọi người đóng góp ý kiến nhiệt tình cho giải "Tuyên Quang mở rộng" này.

hé hé

Vỗ tay này!!!
  2. chickhanter

chickhanter Thành viên quen thuộc

Cũng được đấy nhở.
    Nhưng cho em 1 chân giám khảo thì em mới đi tuyên truyền cơ
  3. hatteka

hatteka Thành viên mới

ha ha, hấp dẫn đây. Bạn ThuLam thân mến ơi, nếu có em nào xinh xinh đoạt giải thì nhớ giới thiệu cho tớ nhé
    được ThuLam sửa chữa / chuyển vào 20:22 ngày 29/02/2008
  4. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

ơ ơ em ơi đừng lo hết phần, ai cũng được vote mà :D
    Còn mấy khâu tổ chức, khâu đưa đón thí sinh ... nữa mờ
    Theo tớ có lẽ nên chia thành bảng để tiện việc bình chọn nhỉ???
    Ví dụ bảng A gồm SD, thị xã, bảng B gồm có Hàm Yên, Na Hang, bảng C là các huyện khác chẳng hạn ...
    Đùa thôi, chờ có danh sách thì sinh rùi bốc thăm chia bảng sau
  5. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

Hí hí, muốn giới thiệu thì cứ xếp hàng tài trợ để
    Được ThuLam sửa chữa / chuyển vào 20:21 ngày 29/02/2008
  6. chickhanter

Được ^^ để em gà qua bên TQOL và ChuyenTQ tuyên truyền nhá.
    Chị ThuLan làm một cái thông báo đi để em còn có cái mà gạ gẫm các cô bé.
  7. c4_sport85

c4_sport85 Thành viên mới

ha ha ha....HC cao 1m57,đủ tiêu chuẩn đó....nhưng sợ hơi bị gầy......dưng mà bây giờ không thuộc tầm kiểm soát của C4 rùi nên không thích rủ tham gia......(còn rủ không đi mới là lạ )
    To thulam :chơi với ai ở tuyenquangonline đâu mà bảo quan hệ tốt chứ,sang đấy toàn chửi nhau thôi.Còn chuyentq thì không phải ngợi
  8. chickhanter

Em là Smod bên TQOL mà, bên chuyenTQ anh lo đc là ổn rùi, bên đó em không quen lắm
    Anh không tin em rủ được HC ah, quên, sáng nay mới gặp nó, đi click trắng, trông nhí nhảnh con cá cảnh phết.
  9. quangdungbidv

quangdungbidv Thành viên mới

Toi ung ho ca hai chan hai tay. Xin mot chan lam ban giam khao nhe, Ai doat giai xinh xan, diu dang và ngoan ngoan toi se danh cho mot suat tai tro suot doi. Ban Thu Lam to chu nhan len nhe.
  10. c4_sport85

c4_sport85 Thành viên mới

HC thì lúc nào chẳng "CÁ CẢNH"hi`hi`hi`....