1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

chuẩn bị cho mùa hè 2004

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hoa Phượng (HP Club)' bởi thang_hp, 11/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thang_hp

thang_hp Thành viên tích cực

chuẩn bị cho mùa hè 2004

các cậu ơi săp tới ngày hè 1.5 rùi cúng ta nên kế hoạch đi thôi chớ ,thế mùa hè này các cậu dự tính đi đâu chưa,nếu mà chưa có thì tôi có ý kiến như thế này.Đảo Tuần Châu đó là 1 nơi nghỉ mát hơi bị được đó Hay là Đồ Sơn.Cát Bà
    úi trời toàn là chỗ lí tưởng thôi, nếu mà kể ra hết thì ko bít đến bao giờ ,tui chỉ đại khái thế thôi mong mọi người cùng vào tham gia cho vui vẻ nhé
    Còn chi tiết như thế nào thì chúng ta bàn sau nhé
    Mà chắc là ...............truyền thống ha..............ok mọi người cùng góp ý nghe ......
  2. ROCKET

ROCKET Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bà con đang sắm lợn nhựa, mỗi lần off xong về mặt mũi nhăn nhó trông thảm thương quá. Có lẽ kết hợp giao lưu với Trần Nguyên Hãn và một số Box khác tại Hải Phòng.
  3. congai19

congai19 Thành viên tích cực

Em cũng có con lợn nhưng là lợn đất.Em bỏ vào đấy bao nhiêu thì hôm sau lại rút bấy nhiêu nên có lẽ các bác cho em con lợn nhựa đi.Để em góp tiền rồi đi chơi với các bác chứ em thấy lợn đất của em ăn hại quá à.
  4. libra_angel

libra_angel Thành viên mới

30/4 box ỉn Hn xuống dưới này ...mình giao lưu kô bác chủ huỵch .
  5. ngocconuong

ngocconuong Thành viên quen thuộc

Phải đấy đi TUần châu rất hợp chứ đi Cát Bà với lại đi Đồ ssơn cũng khó lắm vì đi Cát bà 2 ngày mới bõ chứ 1 ngày chát chết còn đi ĐS thfi nhàm rồi. Em chưa đi Tuần Châu lên kế hoạch đi cả nhà chỉ cần từ 7 -8 member đi là êm rồi.
  6. thang_hp

thang_hp Thành viên tích cực

trời ạ các cậu sao fải nuôi lợn thế cái đó ko có thực tế chút nào cả .Mà nói nhỏ cho nghe nhé ,tui thắng_hp đã ra ngoài đó roài < chậc chậc> phong cảnh thì khỏi fải nói .ko bút nào tả được đẹp mê li .Thơ mộng lém,và nhất là đi với người iu nữa thì khỏi fải nói <chu choa> lãng mạn hết chỗ chê
  7. congai19

congai19 Thành viên tích cực

Công nhận là lãng mạn,là đẹp nhưng tụi tui ko có xiền.Bọn tui ko góp lợn thì ông bao nhé,vớ vẩn quá đi.
  8. chondauyeuthuong

chondauyeuthuong Thành viên rất tích cực

<--- mua sắm 1 số quần áo mới chuẩn bị cho mùa hè , ah, tập thể hình để hè đi bơi .
  9. 2Tay2Sung

2Tay2Sung Thành viên gắn bó với ttvnol.com

cái này hay ho đấy chủ huỵch ới ời.Em nhớ hôm hội ngộ ttvn mấy em bên ỉn Hn ra mua bánh mỳ he he toàn em xinh tươi cả
  10. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Khoảng tháng 7, box em có 1 số thành viên sẽ được nghỉ hè và về nước, có 1 số nguyện vọng là muốn tham gia nhậu nhẹt (thèm thịt chó với đậu phụ rán lắm rồi) chơi bời, nhưng member box em có vẻ ít quá, đi mất vui, nên các bác cho mấy đứa xa sứ tụi em tham gia với nhé, ô sờ kê ko các bác?