1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CHUẨN BỊ OFFLINE LẦN 2 - NHANH CHÓNG ĐĂNG KÝ

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi anhvan84, 28/02/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anhvan84

anhvan84 Thành viên mới

CHUẨN BỊ OFFLINE LẦN 2 - NHANH CHÓNG ĐĂNG KÝ

Bạn là :

* Học sinh
    * Sinh Viên
    * Đang đi làm

Bạn đang :

* Học Tiếng Anh
    * Đang luyện thi chứng chỉ quốc tế để đi du học
    * Hay đơn giản là đang vật lộn với môn Toán bằng tiếng Anh

Bạn muốn

* Học tiếng Anh nhanh và hiệu quả để du học
    * Tìm hiểu về trường và đất nước bạn muốn du học
    * Hay đơn giản để điểm Toán Tiếng Anh của bạn ngày càng cao hơn

Câu lạc bộ IELTS ra đời nhằm đáp ứng nhu cầu đó của bạn. Offline của Club rất khác các buổi offline khác, thông thường các buổi offline chỉ là ngồi nói chuyện và trao đổi kinh nghiệm. Off line của CLUB luôn có 4 phần rõ rệt
    1. Học kỹ năng qua trò chơi
    2. Hướng dẫn 1 phương pháp học tiếng Anh hiệu quả - Khách mời
    3. Trả lời thắc mắc của bạn về việc học tiếng Anh và du học - Khách mời
    4. Giao lưu - trao đổi kinh nghiệm

Và buổi offline đầu tiên của CLUB đã đáp ứng yêu cầu của các bạn. Đây là 1 vài nhận xét của các bạn:
    1. Hải Trịnh: buổi offline cực kỳ thú vị và bổ ích; ý kiến của bạn về phương pháp của thầy Hùng:Phương pháp giảng của thầy hung làm mình cảm thấy dễ hiểu, có thể thuộc ngay tại chỗ mà ko cần phải ghi chép nhiều
    2. dungtd dung: đạt hiệu quả cao và có thêm một số kinh nghiệm trong việc học IELTS, phương pháp của thầy Hùng đơn giản nhưng hiệu quả cao, dễ nhớ.
    3 phuong thao: Mình thấy buổi offline này rất hữu ích cho những bạn luyện thi IELTS. Phương pháp giảng bài của thầy Hùng dễ hiểu và mình có thể áp dụng được liền phương pháp trên.
    4. Hieu Vu : Phần học hỏi từ phương pháp của thầy Hùng thi rất tốt. trò chơi của 30p đầu là những trò rèn thêm khả năng English của mọi người, thích trò truyền tin. Buổi offline đầu tiên như vậy mình thấy khá thành công. Phương pháp writing Task 1 của thầy đơn giản mà rất dễ hiểu. Rất muốn thầy dạy thêm nhiều buổi như vậy.

Với định hướng như trên, Club sẽ tiếp tục tổ chức OFFline lần 1 vào ngày 14/3 (địa điểm như cũ) các bạn nhanh chóng đăng ký cho Club, Club sẽ mail from đăng ký cho các bạn. Lần này Club sẻ mở rộng hơn số lượng người tham dự. Nhưng cũng chỉ được 40 người thôi. Các bạn nhanh chân đăng ký. Hy vọng sẽ giúp ích cho nhiều bạn hơn nữa.

Note: các bạn đã đi lần 1 cũng mail đăng ký ha, vì from đăng ký này hoàn chỉnh hơn, mình sẽ gửi lại cho bạn
    mail : kynangtienganh@yahoo.com
    mọi thông tin chi tiết, các bạn xem trên blog mình:
    http://360.yahoo.com/kynangtienganh
  2. alexanderthegreat

alexanderthegreat Thành viên mới Đang bị khóa

Khoá topic với lý do: Tên chủ 'ề toàn chữ hoa.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa