1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chúc mừng 8 bạn đc HSP 2011 - 2012

Chủ đề trong 'Du học' bởi lesytung, 23/03/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. binhnguyen9

binhnguyen9 Thành viên mới

trúng học bổng Thuỵ Sĩ giàu nứt anh ạ :)) hay cuối tuần rủ nhau hanging 1 bữa nhỉ các đồng chí? động viên tinh thần nhau tí :x :x :x
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    bọn tớ có tụ tập vui chơi kiểu gì cũng nhắc đến bạn phong mà :D
  2. lesytung

lesytung Thành viên mới

Ơ, giàu thế thì phải khao anh em đi thôi ;)).

@hungk9 mừng nhé. Trúng quả lớn rồi :))
  3. hungk9

hungk9 Thành viên mới

Cám ơn le sy tung nhé. ke ke.
    Đợi anh em có kết quả HSP rồi ta làm 1 bữa rồi. Học bổng thì nhiều tiền nhưng mà cuộc sống đắt đỏ thế, thành ra vẫn thua HSP các bác ạ :D ke ke
  4. washingmachine

washingmachine Thành viên mới

mọi người ơi, trong tuần lễ "cúng cùi" này có ai được đổi status không ? iem vẫn trung thành với eligible.

năm nay có khi nào Nuffic báo kết quả : do thời gian eo hẹp nên Nuffic process xong thì thí sanh có 3 dạng - thí sinh đậu, thí sinh trượt, và thí sinh eligible ko :D ? có khi Nuffic sẽ chuyển hồ sơ những đứa eligible để xét qua 1 cái gì khác, chả hạn như gởi về từng trường, để từng trường process tiếp những đứa chưa-bao-giờ-dc-process *khóc lóc thảm thiết*

ôi, để ko bị sốt ruột vì Nuffic, mời mọi người theo dõi vụ việc giữa Vietnam Airlines và HLV Lê Minh Khương. đang ầm ầm ầm, và hy vọng mọi chuyện sẽ đc làm đến kỳ đến cùng. hổm rày tớ nín thở, quên khóa luận, quên người yêu, quên cơm nước, để kê dép ngồi coi xử án vụ này đây.

nếu ko thích những chuyện nơi pháp đình, mời mọi người theo dõi cuộc thi Tiếng hát mãi xanh trên htv9 - dành cho người trung niên và cao niên. ta nói, hay gì đâu mà hay!! hayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy!!! mê mê mê mê mê! nhiều người (lớn và rất lớn tuổi) với nhiều hoàn cảnh khác nhau cùng hát những bài hát họ thích. hayyyyyyyyyyyyy!!!

vậy hén, tớ đang kiếm gì làm cho khuây khỏa chờ ngày có kết quả, rồi khi đó tớ lại ... kiếm cái gì khác để làm cho khuây khỏa tiếp.

chúc mọi người cùng khuây khỏa khuây khỏa nha!! ^__^
  5. sailem_136

sailem_136 Thành viên mới

=)) Cám ơn bạn Máy Giặt đã làm tớ bật tràng cười sảng khoái giữa đêm khuya, sau khi đìu hiu tiu nghỉu vì chữ Eligible to tướng.

Còn một tuần nữa thôi mà nhà nhà vẫn chưa ai được assessed kể cũng lạ hỉ.
  6. julyle

julyle Thành viên tích cực

Dạ, thì cũng đành đợi thôi chị, cơ mà chả được assess thế này có rớt cũng thấy ấm ức nghi vấn lắm chị ạ :(
    Em cũng hôm nay vừa nộp 1st draft thesis chị ạ, may có cái khóa luận với cái việc làm mà quên được đi cái HSP đỡ sốt ruột :P
  7. khunglongbe_89

khunglongbe_89 Thành viên mới

Có khi nhà mình bố trí trưa nay đi ăn chay một bữa để cầu mong điều tốt lành nhỉ ^^
  8. hppdphong77

hppdphong77 Thành viên mới

Mấy hôm nay mình cùng các tình yêu binhnguyen, flight, hungk9,... cùng nhau chém gió trên fb nhằm tránh suy nghĩ vẫn vơ trong lúc chờ đợi, có ai tham gia nào :))
  9. lesytung

lesytung Thành viên mới

;)).
  10. barmyflight

barmyflight Thành viên mới

Anh Tùng không tham gia hội chém gió trên FB nên không biết tình cảnh éo le của 2 bạn ấy rồi ;))

Hôm nay vẫn là holiday ở bên Hà Lan, nên chắc sớm ra thì mai mới biết kết quả, mọi người ai ăn chay tiếp tục ăn chay, ăn vui chơi tiếp tục vui chơi đi nhé :)

Good luck to all of us! :x