1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chúc mừng các bạn được Endeavour 2012

Chủ đề trong 'Du học' bởi teppei, 01/12/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. whome_whosir

whome_whosir Thành viên mới

Submitted. Done rùi cả nhà ạ. Giờ thì quên luôn nó đi. Tận tháng 11 cơ mà :D

Goodluck những bạn nào chưa submit dc nhé. Mạng sáng nay tớ thấy vẫn nhanh đó, ko bị chậm đâu :)
  2. cmscelio

cmscelio Thành viên mới

October14 và linhnhi: Ừ tại lý do đó mà tối qua mình ngồi delete hết các file đã upload, ngồi rename rồi upload lên lại.
    Xong đến phần chính của phim là dư mấy cái referee file vì tội up xong, delete thông tin ref rồi ung dung up, up và up đó (CÙNG LÝ DO).
    Thôi giờ 2 bạn đã submit rồi thì kệ thôi, vì chủ yếu là nội dung file thôi, có thể họ sẽ mắc công hơn khi đọc hồ sơ mình chứ không lẽ vì vậy họ loại mình sao? Đâu thấy có quy định đó đâu..
  3. luckyornotlucky

luckyornotlucky Thành viên mới

Các bạn cho mình hỏi là referees report câu 1 có phải 300 từ và câu 2 200 từ không? Tớ làm như vậy, không biết có do vượt quá từ không (vì trong file ghi 300 từ mà không cụ thể phần nào) mag mình không upload lên được hay không nữa.
  4. cmscelio

cmscelio Thành viên mới

Cảm ơn PM của bạn htmn..06 nhé. Vậy cả nhà mình yên tâm rồi, nhất là với ai đã submit.
    Tớ đang đọc lại lần cuối, chiều nay là click luôn.
    Cả nhà mình đã làm việc rất vất vả, bản thân tớ thì gửi thư cảm ơn trường cho offer luôn và nói KQ HB có ra sao vẫn thấy vui.

Chúc cả nhà một ngày vui!
  5. whome_whosir

whome_whosir Thành viên mới

6. luckyornotlucky

luckyornotlucky Thành viên mới

whome_whosir: Tới giờ phút này thì mình đã thử mọi cách và mình không thể nào làm gì hơn được nữa. Giờ mình đang nhờ tới trợ giúp và nếu hồ sơ mình submit được thì quả là một điều kì diệu với mình. Mình cũng không hiểu tại sao sự cố này đã xảy ra với mình nữa. Sáng nay mình đã thử đổi mạng, đổi máy, tạo application mới cũng không được. Tuy vô cùng căng thẳng nhưng mình thật sự ấm lòng khi nhận được sự tư vấn, quan tâm và thông cảm của nhà mình, đặc biệt là whome_whosir (giờ tớ mới hơi bình tâm lại để nhận ra nick hơi bị cá tính của bạn nhé) và cmscelio.

Cả nhà làm mình cảm động quá. Cám ơn mọi người nhé. Chúc nhà mình sẽ gặp nhiều may mắn.

-----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Sao mình không dùng được chức năng bình chọn và cám ơn nhỉ...
  7. cmscelio

cmscelio Thành viên mới

Đây là PM của bạn htmn06 về việc đặt tên file không bắt buộc, bạn ấy nhờ mình post lên cho cả nhà yên tâm. Cảm ơn bạn nhiều lắm nha!

Mình cũng ko đặt tên theo yêu cầu, sợ quá, gửi ngay thư cho End, và họ quá nice gửi lại cho mình ngay, may quá, thở phào nhẹ nhõm, cũng rút được kinh nghiệm choc ái tội cẩu thả ko đọc kỹ hướng dẫn của mình. Share với các bạn này, yên tâm nhé! Good luck to all!
    Dear Thao

Thank you for your email.

The naming of the documents is not mandatory, the name of documents you have attached to your application will suffice.

Kind Regards

Endeavour Awards Management Team
    @lucky Bạn thử nhờ nhiều bạn ở một số tỉnh khác nhau, và ở vài nước khác nhau UP xem sao, đến giờ phút này mà mỗi cái đó không được tớ thấy tiếc cho bạn lắm. Cho dù KQ ra sao thì mình nên thử hết cách đi bạn nha.

8. linhnhi_86

linhnhi_86 Thành viên mới

Cảm ơn @cmscelio và @htmn06 nhiều nhiều nhé. Từ sáng tới giờ tâm trạng em không ra cái gì vì lo lắng không hiểu hồ sơ của mình có bị làm sao không, bị loại vì lý do đặt sai tên thì lãng nhách[r37)]. Chưa kịp viết mail hỏi họ thì đã có người làm hộ rùi. Hi hi lại thấy yêu đời trở lại.

Cảm ơn tất cả mọi người đã nhiệt tình giúp đỡ và trả lời. Hi vọng năm nay sẽ có nhiều suất End giành cho chúng ta. CHEERSSSSSS!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  9. cmscelio

cmscelio Thành viên mới

Ah ah có tin mới nóng hổi đây nè @linhnhi_86:
    Chị vừa vào thì thấy 2 file REF dư đã biến mất (đố ai biết vì sao). Chắc họ hoặc system nó tự sửa hay sao ý!
    Giờ vẫn tiếp tục hý hoáy delete thông tin REF rồi up cái mới sửa tiếp, như phim dài tập á
  10. mint.choc.chip

mint.choc.chip Thành viên mới

Bạn cmscelio ơi cái đoạn ref report tớ cũng bị giống bạn đấy, là vì mới đầu tớ chọn nhầm thành dạng Electronic, sau đó e*** lại thành dạng paper thì mặc dù đã upload file lên rồi mà nó vẫn để status là pending, phải xóa ref đi làm lại thì cái file nó vẫn ko bị xóa, thành ra tớ cũng có tới 5 cái file ref report ở đấy. Nhưng mà tớ submit luôn rồi vì chả biết sửa kiểu nào mà tớ nghĩ bọn nó cũng sẽ hiểu vấn đề thôi.