1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CHÚC MỪNG CÁC MOD MỚI CỦA 83 SG ĐI!!!!!

Chủ đề trong '1983 - Hội Ỉn Sài Gòn' bởi huongthuy83, 18/11/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. huongthuy83

huongthuy83 Thành viên quen thuộc

CHÚC MỪNG CÁC MOD MỚI CỦA 83 SG ĐI!!!!!

Sau buổi họp hồi thứ 7,có cả Admin khu vực là anh roma tham dự.Mọi người đã thống nhất ý kiến và cũng đã thông qua ý kiến của các thành viên về việc bầu cử lại các Mod ở 83 SG.
    Cụ thể là box chúng ta sẽ có thêm 3 Mod nữa,như vậy chính thức là có 4 Mod tất cả.Thành viên BQT của box 83 SG bao gồm:
    prankster(Trọng)
    atulavuong(Lưu Hải Anh)
    hoangtienhai(Hoàng Tiến Hải)
    Lac(Hà Ngọc Minh Tuấn)
    Nhiệm vụ cụ thể là:
    *Prankster và lac sẽ lo phần post bài online,nội dung,ý tưởng......
    *Hoangtienhai và Khanhcho sẽ hợp tác lo về các hoạt động thể thao của box.
    *Còn lại những vấn đề khác thì tạm thời Atulavuong sẽ làm cho đến khi có người thích hợp nhận làm

Trong mấy ngày tới BQT box 83 SG mới này sẽ chính thức hoạt động.Mọi người ơi!!!!Chúc mừng các Mod đi nào.Các Mod mới ơi!!!Khao đi!!!!

Em hồn nhiên ...rồi em sẽ bình yên...

Được atulavuong sửa chữa / chuyển vào 18/11/2002 ngày 13:17
  2. atulavuong

atulavuong Thành viên rất tích cực

Chúc mừng các bác nhé,chúc hoàn thành tốt nhiệm vụ
    Đề nghị các mod mới khao đê,nhậu đi bà con ơi
    AV
    Thu phong,thu vũ sát nhân sầu...........

3. blue_angel_new

blue_angel_new Thành viên rất tích cực

hẹ hẹ ..... uh đúng rùi ..... các mod khao đi .... ( muh tính cả Atula nữa nhé , Atula cũng đang làm ) ..... khao đi (Nghĩ ngợi : hic , làm mod khổ lém muh bắt khao nữa thì tội nghiệp ..... hic nhưng muh ... không khao thì mình làm sao măm được , đành ra tay tàn bạo vậy ) .. he' he; ..khao đi
    Yêu 1 người nên nhớ 1 người , suối lệ rơi giữa đêm vô tận , tiếc chi 1 vòng tay đã cách xa phương trời
  4. Lac

Lac Thành viên quen thuộc

hic hic....Thủy ơi ....trùi ....sao tớ lại lo phần post bài , nội dung ý tưởng thì tớ càng ko có ....tớ chỉ lo phần ...e*** bài thôi , tức là ghét ai thì xóa bài người đó hì hì hì .....hay là set title cho mọi người hì hì .... chà ....cần học hỏi atula với Blue rùi ...
    Còn vụ khao thì ...hơ hơ ...các bác cứ ăn mừng trước tháng 12 nhá hehehe ( mình khỏi bỏ xiền ) .....à mà lúc tui về cấm bắt tui khao nữa à hehehe
    I can be your hero but... I need to eat first...yummy....yummy
  5. prankster

prankster Thành viên rất tích cực

Dói vàng cả mắt nè Blue ơi, tiền dóng cho dội banh còn chưa có dể dóng nữa là, hìhì.. dùa thôi chứ bữa nào phải dẫn chị em phụ nữ di offline (hehe boy thì tự túc nhé, tớ không có xiền) một bữa, nhưng dãi bánh ngọt thôi nhé, anh em còn nghèo khổ lắm lắm nên chị em thông cảm. Lac coi vậy mà sướng nhỉ ??? ở xa không cần phải khao, tớ hâm mộ cậu lắm lắm, gì chứ mấy chuyện ăn uống thì khó mà thoát dược với tay mấy chị em.
    Ngoài lề thế là dủ rồi bây giờ tớ vào vấn dề chính dây:
    - Trước hết tớ sẽ lập Topic: "Nơi dóng góp ý tưởng cho sự phát triển của Box, mong các bạn dóng góp ý kiến" (Atula dính lên giùm nhé), tất cả thành viên mới/cũ dều có thể tham gia dóng góp ý kiến khen,chê,chửi,xây dựng,góp ý,... dều dược. Dể tránh người khác nói Box chúng ta hủ lậu, chậm tiến không chịu nghe ý kiến dóng góp. Nhưng nhớ phải là ý kiến thực sự dấy, có thêm giải pháp thì càng tốt.
    - Theo ý kiến của tớ có lẽ việc khoá topic/delete sau này cần có sự thống nhất, các Mod nên có sự tham khảo ý kiến lẫn nhau, dể tránh những sự hiểu lầm gây mất doàn kết (như trường hợp mới vừa rồi), chuyện này sẽ bàn bạc lại sau.
    - Tớ không chắc mình có thể làm dược gì nên cũng không dám hứa trước diều gì, bọn tớ sẽ cố gắng hết sức, tuy nhiên sự dóng góp cho sự phát triển lớn nhất của Box chính là các bạn, những người luôn hết lòng vì Box. Các bạn chứ không phải ai khác là người góp phần giúp Box phát triển hơn.
    Doàn kết doàn kết dại doàn kết, thành công thành công dại thành công.
    Tớ tin rằng nếu chúng ta chung sức dồng lòng thì sự phát triển của Box cũng là lẽ tất yếu.

Giang hồ den trắng thị phi
    Chính tà chìm lắng trong ly rượu nồng
    Bước chân lãng tử phiêu bồng
  6. nbs191

nbs191 Thành viên rất tích cực

Chúc tất cả đều tốt đẹp
    Có ai khao thì cho tui ăn ké nhá .. hi hi
    Anh chỉ ước trên đường đời khó nhọc
    Có em cùng sánh bước bên anh.
    NBS
  7. Lac

Lac Thành viên quen thuộc

Thoát sao nổi chứ anh pranster hic... hic...., lúc về VN cũng bị 83 ...mần thịt thui ..hic ...thê thảm ....hè hè nói vậy thui chứ vụ ăn mừng đợi Lac về được ko ? , cùng lắm ....khao mọi người 1 bữa ( mỗi người 1 cuốn bò bía 1 ly trà đá hehe ).....
    I can be your hero but... I need to eat first...yummy....yummy
  8. AmmoniA

AmmoniA Thành viên quen thuộc

Ừa...Được đấy! Nhậu đi! Tui lên phá mồi dùm cho...He.he...

Nguyện một đời đi tìm kim loại mang tên thần chết
    "Denn dien Herz verstand das meine..."
  9. huongthuy83

huongthuy83 Thành viên quen thuộc

Anh prankster là anh lớn ,anh phải khao hết cơ.......có như thế tụi em mới chịu nè.
    Bây giờ box mình lại co topic ý kiến rồi.Hay ghê nhỉ!!!!Chúc các mod mới làm việc tốt nhá.
    Em hồn nhiên ...rồi em sẽ bình yên...
  10. roma

roma Thành viên quen thuộc

Nhân đây xin điểm danh nhắc nhở các Mod mới cũng như Mod cũ (Huongthuy83, Blue_angel nhớ hôm đó anh đã nói gì nghe)cố gắng xây dựng box tốt hơn.Người mới hy vọng có thay đổi mới.
    Roma@
    Được roma sửa chữa / chuyển vào 17:49 ngày 20/11/2002