1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chúc mừng Christy đã được làm Mẹ - Bé gà xinh xắn đến 3,5kg!!!

Chủ đề trong '1981 - Hội Gà Sài Gòn' bởi boysaigon, 06/11/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuong_nam_new

phuong_nam_new Thành viên rất tích cực

Phập......(cái này dành riêng cho Roses)...Roses iu wí muốn bên phải hay bên trái nào.....
    As9950_e22blueIV_Au2ZSplatinPro_MWsTHX550

2. blackpuma

blackpuma Thành viên mới

CHÚC MỪNG NHỮNG BÀ CON CÓ SINH NHẬT VÀO CÁI THÁNG 11 NÀY! MONG BÀ CON LUÔN KHOẺ MẠNH NHƯ TRÂU VÀNG SEAGAMES, THÀNH CÔNG TRONG ... MỌI VẤN ĐỀ CỦA CUỘC SỐNG!
    To Rose@: Chẳng biết nói gì nhưng mong U sẽ luôn xinh đẹp như Hoa Hồng ...Hà Lan
    To Kimchon@: Mong U luôn xinh xắn như Diễn viên nhí Hàn Quốc và vẫn đam mê phim Hàn Quốc, để sau tui dịch phim cho.
    To Blue_angel@: Luôn dễ thương như Thiên thần và hiền dịu như màu Thiên thanh bạn đang có.
    To delysensei@: Chưa biết gì hết về U nhưng vẫn chúc mọi điều tốt đẹp cho U.

VÀ CUỐI CÙNG LÀ CHÚC ƯỚC GÌ ĐƯỢC NẤY!
    Được blackpuma sửa chữa / chuyển vào 14:42 ngày 12/11/2003
  3. blackpuma

blackpuma Thành viên mới

CHÚC MỪNG NHỮNG BÀ CON CÓ SINH NHẬT VÀO CÁI THÁNG 11 NÀY! MONG BÀ CON LUÔN KHOẺ MẠNH NHƯ TRÂU VÀNG SEAGAMES, THÀNH CÔNG TRONG ... MỌI VẤN ĐỀ CỦA CUỘC SỐNG!
    To Rose@: Chẳng biết nói gì nhưng mong U sẽ luôn xinh đẹp như Hoa Hồng ...Hà Lan
    To Kimchon@: Mong U luôn xinh xắn như Diễn viên nhí Hàn Quốc và vẫn đam mê phim Hàn Quốc, để sau tui dịch phim cho.
    To Blue_angel@: Luôn dễ thương như Thiên thần và hiền dịu như màu Thiên thanh bạn đang có.
    To delysensei@: Chưa biết gì hết về U nhưng vẫn chúc mọi điều tốt đẹp cho U.

VÀ CUỐI CÙNG LÀ CHÚC ƯỚC GÌ ĐƯỢC NẤY!
    Được blackpuma sửa chữa / chuyển vào 14:42 ngày 12/11/2003
  4. hoangtienhai

hoangtienhai Thành viên rất tích cực

Chẳng bít chúc gì cả , chỉ mong mọi người mạnh khoẻ để làm việc và học tập tốt thôi .
    Riêng boy thì mong tìm 1new lover chứ để anh uống vào cứ than với thở hoài , làm anh em ko uống được gì cả.
    EVERYDAY I LOVE YOU ......
  5. hoangtienhai

hoangtienhai Thành viên rất tích cực

Chẳng bít chúc gì cả , chỉ mong mọi người mạnh khoẻ để làm việc và học tập tốt thôi .
    Riêng boy thì mong tìm 1new lover chứ để anh uống vào cứ than với thở hoài , làm anh em ko uống được gì cả.
    EVERYDAY I LOVE YOU ......
  6. cavoisatthu

cavoisatthu Thành viên mới

blackpuma@ này nhiều chuyện và loè loẹt quá! Chúc gì cũng đơn giản thôi! Chứ màu thế kia thì bà con chết khiếp!
    Hì, Chuc Bà con sang 1 năm mới, à...quên, sang 1 tuổi mới nhiều điều tốt sẽ đến nhiều điều xui sẽ qua và không bao giờ bị Ốm!!!
  7. cavoisatthu

cavoisatthu Thành viên mới

blackpuma@ này nhiều chuyện và loè loẹt quá! Chúc gì cũng đơn giản thôi! Chứ màu thế kia thì bà con chết khiếp!
    Hì, Chuc Bà con sang 1 năm mới, à...quên, sang 1 tuổi mới nhiều điều tốt sẽ đến nhiều điều xui sẽ qua và không bao giờ bị Ốm!!!
  8. boysaigon

boysaigon Thành viên rất tích cực

À, Rose@ coi dzậy mà dzui rùi! Ai cũng chúc, ai cũng dzui cho cô Gà mái đảm đang của Hội... Các bạn khác cũng thế nhé, nên vui hơn và cố gắng hoàn thiện mình hơn trong năm mới, tuổi mới.
    Còn tui à? Chả nhớ nữa. Ai nhớ thì tui cám ơn, còn không thì cũng chả dám trách. Ai lại đi tự nói về mình nhỉ?
    Hy vọng là các mods nhớ đổi cái tên topic này, cho phù hợp với từng tháng nhá.
    Một trà một rượu một đàn bà
    Ba cái lăng nhăng nó quấy ta
    Invisible-BodyGuard of the one-everybody-knows-who-she-is!!!!
  9. boysaigon

boysaigon Thành viên rất tích cực

À, Rose@ coi dzậy mà dzui rùi! Ai cũng chúc, ai cũng dzui cho cô Gà mái đảm đang của Hội... Các bạn khác cũng thế nhé, nên vui hơn và cố gắng hoàn thiện mình hơn trong năm mới, tuổi mới.
    Còn tui à? Chả nhớ nữa. Ai nhớ thì tui cám ơn, còn không thì cũng chả dám trách. Ai lại đi tự nói về mình nhỉ?
    Hy vọng là các mods nhớ đổi cái tên topic này, cho phù hợp với từng tháng nhá.
    Một trà một rượu một đàn bà
    Ba cái lăng nhăng nó quấy ta
    Invisible-BodyGuard of the one-everybody-knows-who-she-is!!!!
  10. Ngu_ngu_81

Ngu_ngu_81 Thành viên rất tích cực

Chúc mừng sn Ân .
    Đời đau khổ nên phải cười nhăn nhở !
    Người với người là bạn , nhưng ... lòng người hiểm ác !