1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chúc mừng cô dâu mới Nofreeman-Lễ thành hôn và đưa dâu được tổ chức vào hồi 14h00 ngày thứ 6, 24/11/

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi Tuanbeat, 06/11/2006.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Tuanbeat

Tuanbeat Thành viên rất tích cực

Chúc mừng cô dâu mới Nofreeman-Lễ thành hôn và đưa dâu được tổ chức vào hồi 14h00 ngày thứ 6, 24/11/2006 tại tư gia của

Thời gian thấm thoát thoi đưa, sau một thời gian tìm hiểu đôi bên hai họ nhà trai và nhà gái đã đi đến một quyết định quan trọng đối với cuộc đời của cả hai bạn trẻ Nofreeman và Freeman (Tôi ko bít nick của nạn nhân nên tạm gọi thế) rằng: lễ ăn hỏi e NFM sẽ diễn ra vào tuần sau, đám cưói theo thông lệ sẽ diễn ra ngay vào tuần sau đó, theo tin mới nhận của TTXVN là vào ngày 24 tháng 11 (dương lịch).
    Vì vậy,xin thông báo để bà con cô bác xa gần trong Box Beat dành chút thời gian quý báu đến chia vui cùng gia đình cô dâu và tiễn cô dâu về nhà chồng!
    Tôi thì cứ nghĩ chắc chắn Box beat sẽ đến để chia vui rồi,đây có thể coi là đám cưói mở màn cho box (tru truong hop ngoai le cua a Quarry ko thong bao cong khai trong box).
    Các cụ nhà ta có câu "Đầu xuôi đuôi lọt". Vì vậy chúng ta hoàn toàn có quyền tin vào một tương lai tuơi sáng khi mà "Đầu đã xuôi..."
    Biết đâu đấy sau khi Tổng Biên Tập kiêm MOD NFM mở hàng, chúng ta sẽ được mùa Wẹt đing!Có thể tiếp đến sẽ lần lượt là MOD còn lại,và các chức sắc, bô lão khác sẽ....

E NFM cho cái lịch cụ thể và danh sách khách mời cái,Box beat chắc cũng hoành tráng khoảng 2-3 mâm nhà e đấy!Hie hie!
    Con chuong trinh van nghe nua chu!Khoi phai thue dan nhac lam gi!Hie hie!Hom day a chi e hát tha hồ mà ko phải trả tiền Karaoke và thuê địa điểm!
  2. hoainam_williams

hoainam_williams Thành viên mới

Thấy bác Tuanbeats bon chen vụ " đơf tráp" vậy đê? nghị bác Tuanbeats hôm đó mặc áo da?i truyê?n thống, tay câ?m phong bao đê? lại qua? cho nha? trai nhé. Vụ na?y em không la?m được
  3. chuongbeats

chuongbeats Thành viên quen thuộc

Kình mơ?i bà? con cĂ bàc, bàn bè? gĂ?n xa, bà? con lẮi phẮ, càc cù phù làfo, hẶi phù nưf, hẶi thanh niĂn... 'Ắn 'ưa tiĂfn TBT bào Beatles Daily là? NFM vĂ? tới nhà? chĂ?ng. LĂf cưới sèf 'ược tĂ? chức và?o ngà?y 24/11/2006 dương lìch, mong bà? con cĂ bàc tham dự cho 'Ă?y 'ù?!
    Cung hì? cung hì?! Chùc vợ chĂ?ng NFM hành phùc trfm nfm, vĂfn tham gia càc hoàt 'Ặng cù?a BB cho 'Ă?u, 'ư?ng 'Ă? bào Bìt-tơn 'Ăy-ly trong cà?nh Ắ Ă?m nưfa!
  4. phuongdzung1902

phuongdzung1902 Thành viên mới

Oh oh oh ^^ Chúc mừng chị NFM yêu dấu ^^ Gửi lời chúc mừng nồng nhiệt từ nước Anh xa xôi đầy thân thương ^^ Chúc chị yêu hạnh phúc nhá ;)
    With much love
    Dzung Lee
  5. linhdevil

linhdevil Thành viên mới

Chùc cĂ rĂu chù dĂ? trfm nfm hành phùc! Tò? te tì te
  6. nofreeman

nofreeman Thành viên quen thuộc

Cảm ơn mọi người! Ăn hỏi là vào chủ nhật tuần này chứ không phải tuần sau như tuanbeat nói đâu nhá (nhằm ngày 12/11 dương lịch đấy) Kính mời bà con tới dự vào lúc 7h30 sáng để biểu dương lực lượng, thị uy và mua vui
    Kính nhờ mod Tuanbeat kêu gọi và tổ chức cho anh em tới giúp em với nhá. Sau đám hỏi sẽ có giấy mời chính thức và thông tin về đám cưới các bác nhé.
    Cảm ơn các bác sẽ tới, muốn tới và quan tâm.
  7. timail

timail Thành viên quen thuộc

Vậy là hắn đã thử và không bao giờ phải hối hận vì điều đó nhé ...
  8. nofreeman

Cảm ơn bà con hôm qua đã đến nhà em góp vào đội ngũ đông đảo để biểu dương lực lượng. Rất tiếc là em bận nên phải để các vị tự mua vui cho nhau. Hẹn gặp lại mọi người trong đám cưới em.
  9. Tuanbeat

Tuanbeat Thành viên rất tích cực

Tò te tí te,chúc mừng cô dâu tương lai NFM đã xong xuôi vụ ăn hỏi! Mặc dù chưa có ảnh và thông tin update nhưng theo luồng vỉa hè mới nhận, đám hỏi đã diễn ra rất hoành tráng theo đúng tinh thần Box Beat. Trên đường đến nhà gái, nhà zai đã phải vượt qua bít bao trở ngại được dựng lên nhằm phục vụ cho APEC đang diễn ra tại Hà Nội. Nghe đâu,đoàn xe của Bush và Putin phải thay đổi hành trình, đoàn xe của Ôn Gia Bảo phải khởi hành chậm 1 tiếng để nhường đường cho nhà zai! Phù, cũng vì thế mà mình phải đi trông thi từ 6h!Hik!Nên ko tham dự được buổi lễ ăn hỏi thành công tốt đẹp đấy!
    Thôi thì đành để dành bụng cho hôm đại tiệc sắp tới. Mình đã mài răng từ hôm nọ rồi cơ,nhưng để dành đến hôm đấy vậy!
    Cô dâu xem có thiếp thiếc gì thì cho a e xin mấy cái để còn về xin tiền vợ nào. Dạo này kinh tế suy thoái quá!
    Box Beat những ai đi được đám cưới của TBT NFM thì xin mời vào đây để đăng kí danh sách nhỉ?Chúng ta làm một đoàn đến cùng nhau cho hoành tráng nhỉ! Sơ sơ thì Box Beat cũng phải đến 3 mâm ý chứ! Còn cái khoản văn nghệ, nếu TBT cần gì thì ới anh e một tiếng nhé!
  10. nofreeman

Em không có điều kiện để đi mời từng nhà một nên đã gửi tất cả thiếp mời cho Cuk đưa giúp.
    Ngoài ra trong lúc hỉ gia cũng bối rối nên em không nhớ ra hết mọi người được nên nếu có quên bà con nào, xin hết sức thông cảm cho em.
    Nhân tiện cũng xin có lời mời toàn thể bà con cô bác trong box đến nhà em dự đám cưới vào lúc 2h chiều ngày 24/11 tức thứ sáu tuần sau. Em cực lực kêu gọi các anh các chị và các em các bạn đi cùng đám rước dâu về NĐ. Hic, đông vui hoành tráng cho em đỡ tiếc nuối thời tự do!
    Cảm ơn mọi người trước nhìu nhìu!