1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CHÚC MỪNG HỘI 80 ĐÃ ĐƯỢC THÀNH LẬP

Chủ đề trong '1980 - Hội Khỉ Sài Gòn' bởi SHOCKBOY, 13/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. SHOCKBOY

SHOCKBOY Thành viên mới

CHÚC MỪNG HỘI 80 ĐÃ ĐƯỢC THÀNH LẬP

Hôm nay hội 80 họp ở cà fe TINI rất là vui cac thành viên có mặt gần đông đủ ,ngoài ra còn có thêm 3 thành viên hội 83 tham dự nữa (đặc biệt các thành viên nữ đều xinh đẹp,ai không đi hôm nay thật là một sai lầm) sau khi uống nước, nói chuyện giao lưu với nhau thì mọi người cùng nhau đi hát Karaoke để xem coi tên nào hát hay nhất. kết quả là tên Babyboom (tên này chắc bán vòng vàng ở chợ trời nên tay đeo đầy vòng) hát dở nhất nhưng lại cứ giành hát với mấy bạn nữ,tên hát dở thứ hai là One4U là một tên ở hội 7X nhưng lại bon chen chui vô hội 80 làm loạn (lần này là cảnh cáo lần sau sẽ xử mày ngay tại chỗ,ai biểu mày giành hát với tao làm chi) ,và người hát hay nhất hôm nay không ai xa lạ chính là tui (hihi) mặc dù chỉ hát có 1 bài duy nhất. Sau khi hát xong thì chưa ai chịu về hết vì ly do còn sớm quá,cả hội bèn rủ nhau đi ăn hủ tiếu (chắc tại hát nhiều nên mau đói) và quyết định thứ 7 tuần này sẽ đi câu cá ,nếu thành viên nào rảnh thì sẽ gặp nhau tại hồ Con Rùa lúc 7h sáng.
    Hiện nay hội trưởng lâm thời sẽ là dao_son, mọi thắc mắc thì cứ đè nó ra mà hỏi (mày mà Lock User của tao thì coi chừng đó nghe con.
    TIỀN KHÔNG LÀ TẤT CẢ NHƯNG KHÔNG CÓ TIỀN THÌ TƠI TẢ

KKK
  2. ATC

ATC Thành viên rất tích cực

Đề nghị bạn đọc lại qui định của TTVNOnline, hiện nay TTVNOnline đang bị nhắc nhở nhiều về những bài viết ....
    Hic, bạn tường thuật rất hay, nhưng nên chăng, dùng từ ngữ bớt đùa đi một chút để đảm bảo an toàn cho TTVNOnline
    Cảm ơn bạn nhiều, và mong bạn sẽ sớmsửa được bài viết của mình
    ATC
  3. gem

gem Thành viên quen thuộc

Chúc mừng hội khỉ chúng mình . Thế là chúng ta đã có nơi riêng của mình , để có thể tập họp , leo trèo , bình loạn , trao đổi...về những vấn đề rất "khỉ" , & những cái khác nữa :-)
    Cũng ko ngờ là các bạn lại đến đông đủ thế , cũng khoảng 20 người , thế mà ban đầu gem cứ nghĩ tối đa khoảng 7,8 người là có thể đi được. Dù là lần đầu gặp mặt nhưng cũng vui wá nhỉ Hy vọng đây là khởi đầu tốt đẹp cho những lần "họp mặt" sau .
    Hội khỉ welcome tất cả mọi người 8x ,7x , 6x ....
  4. viethoa

viethoa Thành viên quen thuộc

ở đâu ra 20 người thế "chị" gem hìhì .Mấy "huynh" kia tối qua ghê quá .Làm "đệ " đây không dám hát .Hic hic
    Veno's member
    www.venovn.com
  5. huongthuy83

huongthuy83 Thành viên quen thuộc

Club 83 SG xin gửi lời chúc mừng tới Hội khỉ SG.Chúc cho hội khỉ luôn luôn vui tươi và vững mạnh.
    Hihiiiii......W đâu?Khao đi.
    HỮU DUYÊN THIÊN LÝ NĂNG TƯƠNG NGỘ
    VÔ DUYÊN ĐỐI DIỆN BẤT TUƠNG PHÙNG
  6. cutie_beautie_sushie

cutie_beautie_sushie Thành viên rất tích cực

Mọi người tính đi câu cá sáng T7 á? Thế sao không đi chung cho vui? http://www.ttvnonline.net/forum/topic.asp?TOPIC_ID=89823&whichpage=2&ARCHIVE=
    Tui cũng ..khỉ mà :-) Chiều hôm qua tính đi họp nhưng có việc đột xuất :-(
    Hy vọng hẹn gặp được mọi người vào sáng mai nhé :-)
    ~Cho một con cá, sống một ngày; cho một cần câu, sống cả đời~
  7. DrSlump

DrSlump Thành viên rất tích cực

Cung hỉ cung hỉ.... chúc mừng hội khỉ HCM ra đời.
    Thấy tường thuật có nhièu cô khỉ hoa hậu hả ? Kiểu này em vào đó thôi.

Vì tình yêu kia mong manh như thủy tinh..
    Dr.Slump in 1980 Family
  8. Sorority_GirI

Sorority_GirI Thành viên quen thuộc

Cho mình vô hội được không? Cũng là khỉ đây
    I'm HuMbLe BuT WaTcH OuT
  9. 213134

213134 Thành viên quen thuộc

Hi.. Hi...hội khỉ hay quá ta cho mình nhập hội khỉ mới mình là khỉ Hà Nội đây ,có được không.Mình rất thích Sài Gòn, mình đã vào rồi và có ý định vào đó làm việc.Tại mình có bồ là người Sài Gòn mà.
  10. gem

gem Thành viên quen thuộc

"đệ" à , "tỷ" cũng hãi mấy "huynh" kia quá ( chắc vì thế mà tỷ "đếm" cỡ 20 người chăng ) . Thôi cứ vậy đi ha , từ nay , dù bài nào có hát được hay ko ? tỷ với đệ đều "hy sinh" hú đê , để cho mấy huynh khác khỏi có dịp "tra tấn" & bù lại hôm bữa é .
    (à mà cũng may hôm đó "đệ" hãi ko dám hát , dzìa sớm , níu ko thì..... )
    To 213134 : Khỉ HNội & Khỉ SG là 1 nhà muh . Bạn đang ở HCM thì còn gì bằng . Welcome 2 tay !