1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chúc mừng Mod của chúng ta : LinhEvil: Người lữ hành cô đơn

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi hoankiem, 28/06/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HNman75

HNman75 Thành viên mới

Tay chữ nhất là tâm đạo chạy liền từ trái qua phải. Có người có ở một tay, có người có ở hai tay. Tôi thấy cái này mang yếu tố di truyền, mấy người bạn tôi tay chữ nhất thì đều có mẹ tay chữ nhất. LinhEvil có vậy không? Trong số những người tôi gặp, (khoảng 7-8 người) thì đại đa số đều lập gia đình muộn. Nếu LinhEvil có lập gia đình muộn thì cũng đừng lo lắng nghen. Cái gì đến sẽ đến. Tò mò chút xíu thấy bảo LinhEvil có sao ở lòng bàn tay. Có phải 3 đường giao nhau không?
  2. ladymeomuop

ladymeomuop Thành viên mới

Tặng em Linh bài hát....
    I''ve never been to me
    Hey lady...you lady...cursing at your life.
    You''re a discontented mother...and a regimented wife.
    I''ve no doubt you dream about the things you''ll never do.
    But...I wish someone had talked to me like I wanna talk to you.
    Ohhh...I''ve been to Georgia and California.
    and...anywhere I could run.
    I took the hand of a preacher man.
    and...we made love in the sun.
    but...I ran out of places...and friendly faces.
    Because...I had to be free.
    I''ve been to paradise...but I''ve never been to me.
    Please lady...please...lady don''t just walk away.
    ''cause I have this need to tell you...
    why I''m all alone today.
    I can see so much of me...
    still living in your eyes.
    won''t you share a part of a weary heart...
    that has lived million lies.
    Ohhh I''ve been to Niece and the Isle of Greece.
    while I''ve sipped champagne on a yacht.
    I''ve moved like Harlow in Monte Carlo...
    and showed ''em what I''ve got.
    I''ve been undressed by kings...
    and I''ve seen some things...
    that a woman ain''t supposed to see.
    . I''ve been to paradise...but I''ve never been to me.
    Hey...you know what paradise is?
    It''s a lie...A fantasy we create about people...
    and places as we''d like them to be.
    But you know what truth is?
    It''s that little baby you''re holding.
    it''s that man you fought with this morning.
    the same one you''re going to make love with tonight.
    that''s truth...that''s love.
    Sometimes I''ve been to crying for unborn children...
    that might have made me complete.
    but I.....I took the sweet life I never knew...
    I''d be bitter from the sweet.
    I''ve spent my life exploring the subtle whoring...
    that costs too much to be free.

3. AnhTiti

AnhTiti Thành viên mới

Hic! Người có chỉ tay chữ Nhất trong lòng bàn tay thì thường hay có... mồ hôi tay(!!!?). Cho nên khi "mod" nhà ta xòe tay ra, bác HaiLúa sẽ thấy một đường... "ngấn nước" cho mà coi!!! (và hẵn là khác đường "contour" của Bác BaCon...)
    Xin gởi lời Chúc mừng nhiệt liệt đến Mod L.E nhé! Chúc sức khoẻ nha! Khi nào bạn có dịp "kinh lý" vào Nam thì sẳn sàng nhường bạn mượn một căn phòng ở "tầng 15" nhà tớ vài hôm đấy!
    Và cũng thầm mong bạn TOÉT đừng vì có L.E mà ỷ lại rồi biến mất tăm (thì sẽ có người chết... vì "thương tưởng khôn cùng" ấy !)
    To GPS: GPS nên tìm cách thuyết phục "mod" nhà ta upload bàn tay có chữ nhất lên mạng đi!
    Được AnhTiti sửa chữa / chuyển vào 16:24 ngày 02/07/2005
  4. HNman75

HNman75 Thành viên mới

Tay chữ nhất
    Mời LinhEvil sang đây
    http://www.ttvnol.com/Sothich/538603.ttvn
    Được HNman75 sửa chữa / chuyển vào 05:05 ngày 31/07/2005
  5. kenvin_lai

kenvin_lai Thành viên mới

Toi thay ghen ty voi Linh qua, duy chi 1 dieu toi muon duoc hoc hoi tu Linh la Linh lam cong viec gi va lam sao de Linh tiet kiem duoc nhung mon tien phai noi la lon thi moi du trang trai cho chuyen gi cua minh, vi mac du toi dang hoc tap tai nuoc ngoai nhung toi cung chi co the di du lich 1 so nuoc lan can trong khu vuc con nghi xa hon thi lai visa, tien ve may bay da ton kha nhieu tien roi. Ma sap toi Linh lai co du dinh save up de du hoc tai Anh nua. Toi cam phuc y chi day cua Linh va cung nhu cac ban khac toi mong Linh tam su tiet lo de moi nguoi co the du ko duoc nhu Linh cung co huong de chuan bi tai chinh cho minh de co duoc nhung chuyen di du lich thu vi nhu vay.
  6. akatombo00

akatombo00 Thành viên mới

Bạn này làm mình nhớ bà chị kết nghĩa HQ của mình cũng đang ở Hà Nội. Chị í đầu băm, đang làm việc ở HN và đã đi được trên 40 nước. Hiện nay vẫn mỗi năm đi thêm ít nhất 2 nước.
    Chúc bạn đạt được ước muốn của mình nhé!
  7. YOL

YOL Thành viên mới

LE , tôi khâm phục nghị lực của bạn đó .... trẻ tuổi mà làm được nhiều việc , nhất là lại làm được việc mà mình yêu thích , đam mê...thì thật đáng tự hào
    Tôi cũng có may mắn được đến nhiều nơi trên thế giới nhưng đọc bài về bạn tôi thấy rất cảm phục . Vote cho bạn 5* cái nhỉ
    Hihi
  8. donghailongvuong

donghailongvuong Thành viên mới Đang bị khóa

Rỗi hơi vào đọc mấy bài cũ của anh-chị-em-cô-chú...và các bác !Trong đời mình cũng đã gặp 1 người phụ nữ như LinhEvil . Thời SV mình là cán bộ lớp của 1 lớp đa số là nam, còn cô gái là cán bộ lớp của 1 lớp (sư phạm ngoại ngữ) đa số là nữ. Vì vấn đề cần phối kết hợp trong chuyện du lịch tập thể cho có nếp có tẻ, nên mình tìm 1 lớp đa số là nữ để giao lưu.    Không bàn về chuyện giao lưu, mình xin nói về 1 người con gái. Cô gái cũng rất bản lĩnh, ko phải trong chuyện xe cộ, hay trên từng cây số. Cứ đến dịp hè,  cô ấy thường  độc hành làm công tác từ thiện (ko theo phong trào của Đoàn trường phát động) ở những vùng đồng bào dân tộc thiểu số . Cô ấy là người Lào Cai, cũng có hoàn cảnh gia đình như LinhEvil (xin lỗi mình căn cứ theo lời hoankiem). Để học và tồn tại ở HN, cô ấy tự kiếm sống bằng cách làm gia sư và rất tằn tiện, cộng thêm cái học bổng ít ỏi.    Cô ấy kém mình 2 tuổi (mình học muộn và cô ấy học sớm 1 năm), nhưng ko bao giờ cô ấy gọi mình bằng A. Có lúc mình hỏi thẳng và thành thật là ":sao ko gọi Tớ bằng anh và cho nắm tay 1 lần nhé  ?"  . Cô ấy trả lời " để xem thời gian,  Ấy như thế nào đã" . Câu chuyện còn dài dài, mình ko tiện Spam ở đây.     Tóm lại đấng mày râu chúng ta phải ngả mũ cúi chào (ai quen dùng mũ cối thì ngả mũ cối, ai thường dùng mũ lưỡi trai thì ngả mũ lưỡi trai, ai khoái mũ bảo hiểm thì ngả mũ bảo hiểm) những người như LinhEvil và rất nhiều người phụ nữ khác bản lĩnh, vị tha, đáng yêu...----------------------------------------------------------------------------------------------------------------@LinhEvil : khi nào gặp ngoài đời cho mình nắm tay một lần được không ạ !
  9. LinhEvil

LinhEvil Thành viên rất tích cực

Khứa khứa em tưởng bác ĐHLV đang bận msg cho bạn H ở CQ em cơ mà. Sao lại có time vào đây đọc mấy cái bài cũ rích thế này....