1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chúc mừng năm mới các mem box TS và có lì xì đầu năm ạ!!!

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi situhocdoi, 13/02/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. situhocdoi

situhocdoi Thành viên rất tích cực

Chúc mừng năm mới các mem box TS và có lì xì đầu năm ạ!!!

Chúc tất cả các mem 1 năm mới ko buồn như năm cũ (đa số toàn buồn mà) và bác nào ko thấy buồn thì tìm cho mình đc nỗi buồn riêng...Hy vọng năm mới box TS ko còn những topic u sầu thê thảm nữa mà vui vẻ hơn và yêu thương nhiều hơn...
    P/S: tất cả các mem vào cm sáng mai e lì xì 5* nhá...Mod nào khoá topic e cũng tặng 5* lun ạ...bài spam cuối cùng trong năm 2009
  2. duongcheo

duongcheo Thành viên mới

Chúc mọi ng năm mới nhiều niềm vui
    Chủ top Vote 5* cho mình nhá
    Được duongcheo sửa chữa / chuyển vào 17:40 ngày 13/02/2010
  3. saodoingoi80

saodoingoi80 Thành viên rất tích cực

Chúc cả nhà năm mới vui vẻ
    Chúc situ có nhiều sự kiên để đời hơn
  4. kiku_hana

kiku_hana Thành viên mới

@rong ruoi vat ngang troi: Em quên mất nick của chị nhưng nhớ câu status này. Năm mới chúc chị bình yên, bớt hoang mang, và đặc biệt có người rong ruổi cùng chị. Quán Kiến thành công
    @thientaithamhoa: Thích những lời thơ của bạn. Cảm xúc của bạn. Viết tiếp nhé và cho một ai đó khác nữa
    @paradise2209: Cô bé nhạy cảm, chúc em ko còn cảm thấy quá lạnh khi một mình về khuya nhé.
    @congvanden: Tất cả mọi thứ đều cần thời gian và lòng kiên nhẫn. Ngoài chị ra, cuộc sống chẳng có gì là tuyệt đối. Và đương nhiên Q cũng phải là tuyệt đối với chị. Nên chị mau chóng tìm lại bình yên và thanh thản cho mình nhé, để thấy sống ko phải chỉ là chịu đựng hay đau khổ.
    @teleman: Nick này mới biết. Chúc bạn gắn bó và hạnh phúc với tình yêu nhé. Đừng để cơm áo gạo tiền vật mình quá. Đôi lúc kệ mẹ nó
    @voemodau: Chúc mừng bạn đã tìm được tình yêu . Hạnh phúc bền chặt
    @poisonwind: Khi nào muốn biết khó hiểu là gì, tớ vào đọc bài của bạn Chúc bạn ổn định
    @xinhnhatttvn: Các bài viết của bạn luôn có hương vị đậm đà(vì chấm nhiều quá ) Chúc gái ngày càng xinh và chân càng dài để đá lại bọn con trai nhé
    @lalamafia: Chiến đấu và chiến đấu tiếp nhỉ
    @ivalus: Đọc bài cô bé này kute phết. Đôi khi triết lý "bà cụ non" đến chị già này cũng thấy chuận Năm mới nhiều niềm vui
    @oh_mylove: Phấn đấu cuối năm nay cưới chồng nhá chị
    @all others: Chúc tất cả mọi người một năm mới không vật vã.
  5. situhocdoi

situhocdoi Thành viên rất tích cực

Đã lì xì sớm cho các bác ạ...riêng chị sao đã đc lì xì lâu rùi nên hok đc nữa nhá...à hí hửng lì xì thêm cho cả nhà mấy cái bjg hug và romantic kiss này :-*...
    @ Gió: bác là ng đầu tiên kết giao và nc vs e trên box...chúc bác năm mới vui vẻ và thành công
    @Lula: ông anh lãng tử lắm ưu phiền vẫn ít hơn e...Năm mới nhiều điều mới và thành công trên con đường mình đã chọn a nhé để sau này dìu dắt thg e nữa chứ...à chúc ông a năm mới đi đc nhiều cung mới và an tòan nhé...
    @bupbe: lâu ko thấy chị vào dd và vào box nữa nhưng e vẫn chúc chị ngày càng xinh đẹp và trẻ mãi chị nhé
    @ chị ngố: hì từ ngày mod Bles quản lí chặt chẽ chị cũng ít vào box hơn và ít nc vs e hơn nhưng e vẫn nhớ đến 1 bà chị đáng iu như chị...chúc chị năm mới tiền vào đầy túi tình chảy đầy tim nhá chị...
    @naunong: bà chị bây h cũng chả vào tám vs e và Lu nữa rồi...qua stt chắc chị dạo này ko đc vui cho lắm...chẹp...mấy lần định rủ chị off mà lại sao ý ko dám rủ...sang năm mới có cơ hội nhất định e sẽ pm chị đấy nhớ...luôn xinh đẹp,cá tính và đáng yêu chị nhé...
    @small: chị iu năm mới đổi mới,xinh đẹp,mạnh khoẻ và đi đc nhiều nc nhé (sau này truyền kinh nghiệm cho e nữa chứ)...
    @Nhím: hi hi bà chị kute xinh đẹp...thick chat chit nhăng nhít vs chị lắm :">...chúc chị của e năm mới xinh càng xinh hơn,,,già càng già hơn và chống lầy chị nhé...cũng chín lắm rồi kòn j nữa ^^...
    @Thuyti: lâu nay cũng ko thấy chị vô box nữa nhỉ??? Năm mới quên tình cũ và chuyện cũ chị nhé...Chúc chị sớm tìm đc ty đích thực...
    @wysu: chị cũng ko còn vào box nữa nhưng chị vẫn nhớ tới e nhớ tới situ chị nhỉ...Chúc chị kiếm đc nhiều xền và hép pi bên anh ý nhé chị :x...
    @my baby (suachuaratchua): he he baby xì tin,cá tính...năm mới tình mới đi nhớ...đừng ôm mãi cái tình cũ mà làm j...có topic zai đẹp thì vồ lấy 1 zai đẹp đi nhé:x...
    @cô em( vịt): lâu ko thấy e vào box nữa cũng lâu ko thấy onl nữa...cô là ng e thứ 3 mà a nhận làm e đấy...mặc dù chưa đc thân thiết như 2 cô e kia nhưng a vẫn rất quý cô...chúc cô năm mới ko trẻ kon nữa...đi đc nhiều cung mới bình an và nhiều kỉ niệm đẹp...
    @chip: từ lúc từu bỏ "home of broken heart" situ luôn cố gắng sống tốt và sống tốt hơn nữa...Năm mới chúc Chip sẽ vui vẻ,hạnh phúc,giải quyết mọi chuyện rắc rối ổn thỏa và chúc cho cả Chip và situ sẽ ko bao h phải vào nhà 7 love nữa nhé...hẹn ngày situ về HP...
    @ chị sao,chị abcxyz,a etc: vì e ko nhớ nổi hết nên e mạn phép các bác mong các bác bỏ qua cho e nhé: thỉnh thoảng situ e cũng có 1 vài topic và đc các bác cm, đc nghe các bác khuyên và dẫn đường chỉ lối nên situ e rất vui ...hy vọng sang năm mới ace trong box sẽ kể và tâm sự nhiều chuyện vui hơn là chuỵen buồn nhé...
    P/s: e chuẩn bị đi chơi đây ạ...mai e vẫn onl các bác nhé...ẫn có lì xì ạ :-*
  6. songhahs

songhahs Thành viên mới

Tuy lâu rồi không vào Tâm sự nữa, dưng không vì thế mà các đồng chí quên anh nhá!
    Chúc các đ/c luôn nhí nhố
    À quên, nhớ chúc anh và xã nhà phát đấy!
  7. dodien1305

dodien1305 Thành viên rất tích cực

chúc mọi người trong room 1 năm mới an khang thịnh vượng - tiền đầy túi - tình đầy tim- mã đáo thành công trên con đường sự nghiêp của mình - trẻ thì mau lớn , già thì trẻ ra , khoẻ như Heculet , đẹp như nữ thần tình yêu ... riêng tôi ôm gối ngủ , rét quá . rét quá rét từ trong ra ngoài thèm ăn bánh trưng , mà chẳng có huhuhuhuh
  8. paradise2209

paradise2209 Thành viên rất tích cực

Năm mới ...
    Hạnh phúc bình an
    Tình yêu bền chặt
    Dũng cảm và mạnh mẽ
    Không còn là tâm sự mà là chia sẻ niềm vui các mem box TS nhé

9. ga_ru_21

ga_ru_21 Du lịch Moderator

Chúc box TS 1 năm mới thêm yêu thương, niềm vui nhân đôi, nỗi buồn chia ba
  10. haigokeo

haigokeo Thành viên mới

Kính chúc mọi người một năm mới tràn đầy niềm vui và hạnh phúc!!! Vui trong sức khoẻ, trẻ trong tâm hồn, khôn trong lý tưởng, trưởng thành trong.... tất cả mọi lĩnh vực....
    Ich wünsche allen ein neues Jahr mit erfüllter Freude und Glück!!! Glück in der Gesundheit, Jungenhaftigkeit in der Seele, Intelligenz im Ideologe, Erwachsensein in ... allen Bereichen...
    @ chủ thớt: Nhớ voice 5* đấy!!!