1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chúc mừng sinh nhật BOx -22/8! CHúc mừng sinh nhật em Thutrang88 xinh tuơi của chúng ta!

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi Soserone, 19/08/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

Chúc mừng sinh nhật BOx -22/8! CHúc mừng sinh nhật em Thutrang88 xinh tuơi của chúng ta!

nhân dịp sinh nhật box-22/8 và sinh nhật em thutrang88-21/8
    Tôi đại diện cho toàn thể anh chị em nhà ta chúc mừng em thutrtang sẽ luôn vui vẻ, khoẻ mạnh, học hành tiến tới!Và mọi điều tốt lành!@
    Chúc cho box chúng ta, sẽ luôn vững mạnh, mọi nguời ngày càng ...thân thiết với nhau hơn, các thàh viên luôn tích cực và ít...stress hơn! Chúc cho cả các thành viên bên diễn đàn tnhhp hiểu đc rằng chúng ta là nguời 1 nhà ! VÀ tôi luôn chúc các bạn thành công và chúng ta sẽ luônlà nguời 1 nhà !
  2. Mark_mylove

Mark_mylove Thành viên mới

Chân thành chúc mừng sinh nhật bác
    Chúc bác lúc nào cũng vui vẻ ( thế là hơn em rồi 0
  3. casper_ghost0507

casper_ghost0507 Thành viên mới

Chúc mừng sinh nhật box tròn 1 tuổi.Nhân tiện chúc mừng em thu trang thêm 1 tuổi.:D
  4. linkinpark_myloveandmylife

linkinpark_myloveandmylife Thành viên mới

dù là người mới vào nhưng mình cũng xin chúc em thutrang88 bước sang tuổi mới đầy may mắn và hạnh phúc nhé.Box mình thêm một tuổi là thêm rất nhiều thứ rồi : thành viên này,số lượng topic này....,em mong cho box có thêm nhiều thành viên ủng hộ,.......luôn gặp may mắn nhé !
  5. sun_moon889

sun_moon889 Thành viên mới

Anh đã chúc mừng sinh nhật em hôm qua rồi nhưng nick anh ko thể pót bài được . Lên đành chúc mừng sinh nhật em hôm nay vậy .
    Chúc em một tuổi mới vui tươi và hạnh phúc . Chúc em đạt được mọi điều em mong muốn .
    Ah sang tuổi mới em chọn thằng nào thì chọn đi chứ đẻ nhiêu thằng đăng kí quá nó đánh nhau thì khốn .
    Hehhehhehhehhehhehe
  6. giang_a11

giang_a11 Thành viên mới

Chúc em sinh nhật vui vẻ nha!
  7. thutrang88

thutrang88 Thành viên mới

rất rất....và rất cám ơn các pác đã wuan tâm đến em.
    *****n_moon:em chẳn dám chọn ai cả đâu anh ạ. ai muốn đánh nhau gì thì cứ việc. em sẽ ở ngoài cổ vũ cho cả 2 bên luôn.(hahhaahhha
  8. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

Chúc mừng sinh nhật em,dù hơi ..muộn tí chút.Chúc em ngày càng xinh tươi nhá
  9. xitrum4eyes

xitrum4eyes Thành viên rất tích cực

Ah há ... hum qua là lần đầu gặp cô nhóc này ...
    Trưóc hết là fải cảm ơn cô bé đã đến với box ... may mà box có cô vào làm rạng rỡ box lên một chút ... hơ hơ ! (nói vậy là ai cũng hỉu he he) ...
    Chúc cô em luôn xinh tươi , học tốt , ăn tốt ngủ tốt ... thế mới đáng là bé ngoan của TNH ...
    PS : đừng có nghe nhời chúc dzớ dzẩn của ku sún_móm889 ... iu đương gì dzớ dzẩn ...
    Thế nha !
  10. duongdung16

duongdung16 Thành viên quen thuộc

Dù hơi muộn nhưng chị vẫn chúc em luôn là điểm sáng của TNHgirls...Chúc em luôn xinh tươi và ngày cang có nhiều đuôi nhé ..Nói thế thôi nhưng đừng đổ ai nhé em gái ...Không tin được boy nào đâu đấy ...