1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chúc mừng sinh nhật BOX BEAT 29/6 - YEAH YEAH YEAH !!!!!

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi takbeatles, 31/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quarrymen57

quarrymen57 Thành viên mới

Hì... đó là ý sâu xa, còn nói đơn giản là thế này: Chắc mọi người cũng nhận ra đêm Beatels vừa rồi rất vui và có rất nhiều người cũng thích Beat như Box Beat. Nếu tụ tập được những người đó vào vụ SN Box thì còn gì bằng, không khí sẽ "phê" không kém show của Beatels...
    Ngoài những người này, party sẽ hướng đến cả những người chưa biết hoặc chưa iu Beat nữa. Mỗi người trong Box lôi kéo vài người bạn, party sẽ càng sôi động và biết đâu sau đó Box lại có thêm thành viên mới.
    Thực sự thì tôi rất thích Box mình sẽ là 1 ?oThe Beatles Fans Club? theo đúng nghĩa của từ này --> you may say... BUT......
  2. dat_me

dat_me Thành viên mới

E hèm xin khúng khắng ho một phát và cuộc bàn bạc sôi nổi này: tình hình chung là các buổi tập của BBB nên cho mọi người tham gia, đặc biệt là cánh nhà báo của bổn box cũng như ở khắp mọi nơi để có thể quảng bá rôm rả hơn chương trình của chúng ta, nếu thêm các em gái xinh tươi cổ vũ nữa thì còn gì bằng. Chương trình 9/10 xôm xụ đông vui như vậy cũng là do một phần mỗi lần chúng ta tập luyện đều có bài tường thuật rất chi tiết và sắp đến ngày có chia ra bốt bài mời các box khác cũng như bạn bè. Việc quà lưu niệm thì để làm gì nhỉ? Mời khách đến rồi tặng quà à?
    Thêm ý kiến ý cỏ này nữa là box nhà mình có khi nên làm một buổi ọp ẹp hàng tuần vào chiều thứ 6 hoặc thứ 7 chủ nhật gì đó để gặp mặt nhau phát. Dạo này ngồi toàn với máy tính với giấy tờ chả mấy khi nhìn thấy mặt bà con, tự dưng nhớ da diết đặc biệt là mấy tiếng oanh vàng thỏ thẻ của các em gái
  3. takbeatles

takbeatles Thành viên mới

Hehe, thế thì đi tu làm gì cho mệt! Lại còn đề nghị off hàng tuần nữa chứ! Các em gái box mình thì không những đỉnh mà là đỉnh của đỉnh! Nói thật chứ ngày xưa tớ quyết định vào box cũng chỉ vì thấy các em gái em nào cũng trẻ trung, xinh tươi - tóm lại là toàn hàng xịn cả! Ngoài ra không vì gì khác cả! Bây giờ cũng vậy! Càng về sau càng thấy mình quyết định đúng đắn! Anh thấy chú Cook cứ chân ở ngoài, đầu ở trong thì sao làm được việc lớn. Cứ như anh không làm được thì thôi! Cả chân và đầu đều ở trong cả! Khỏi phải bận tâm! Hơ hơ, lạc đề tí nhưng thấy có người đề cập đến vấn đề nóng bỏng này nên "đek" chịu được phải nói ra... !
    Mà BBB đâu phải không thông báo cho bà con tham dự các buổi tập đâu! Nhiều khi tập một mình thấy tủi lắm! Cứ thầm lặng, thầm lặng, ... Thỉnh thoảng phải nghĩ đến em nào đó trong box Beat để lấy động lực tập tiếp! Mệt lắm ! Nếu mỗi buổi tập của BBB lại có bài tường thuật của các phóng viên thì còn gì bằng!
    Lần này phải giao nhiệm vụ cho các em đang còn là học sinh, sinh viên như Phuongdzung, Mirage, Pii, WnC, Hermione, ... thu hút các fans hâm mộ không khí sôi động đến tham gia. Chuẩn bị tinh thần nhá!

4. chuongbeats

chuongbeats Thành viên quen thuộc

Hơ, lâu lâu không vào cái tô píc này thấy xôm tu hẳn lên.
    Box ta hoạt động mãnh liệt nhờ vào các thành viên cực kì nhiệt tình, và có tài tổ chức nữa.
    Chúng ta cố gắng xin tài trợ, phải nhờ các chị xinh đẹp dẻo mồm như NFM, Julia, Cacmen, Mắt nâu sắc.. đi xin thì mới có kinh phí thoải mái được.
    Còn về địa điểm thì cố gắng kiếm 1 chỗ nào tốt hơn quán Đồng Xanh một chút, để mọi người đứng thôi, chứ không ngồi.
    Tháng 6 là tháng thi cử, nên mọi người cố gắng hành động luôn trong tháng 5, không nên để cập rập.
    Chủ nhật này cố gắng đi OFF để gặp mặt nhau cho đỡ nhớ, mấy cả bàn luôn chuyện này nhể ?
  5. mirage85

mirage85 Thành viên mới

Ờ hay đấy, em thấy ý kiến của anh Chương thật chí lí. Sau vụ hôm nọ, thấy iu box minh nhìu thật là nhìu . Mong gặp mọi người lắm. ( mặc dù gặp thì cũng chả nói gì nhưng thấy mặt là được roài).
    Tiếp nữa em ủng hộ nhiệt tình ý kiến của Anh dat_me, hằng tuần off phát vào thứ 7 đê ( tối thứ 6 iem vẫn phải đi học, mà iem thì không muốn bỏ lỡ buổi off nào của box mình nữa đâu). Với cả, cả tuần người đi học, người đi làm, cuối tuần gặp nhau hát hò tí , xả xì trét cái . Nghĩ đến thế đã thấy vui rồi .
    IU BOX MÌNH NHÌU LÉM
  6. mirage85

mirage85 Thành viên mới

À quên, em xin chân phóng viên post bài tường thuật nhá ( em sẽ được tham gia nhiều hơn)
    Hì hì có ai phản đối hay tranh giành với iem ko thía???? ra đây cãi nhau tí xem có giành được của iem ko nhá
  7. piglet

piglet Thành viên rất tích cực

Hơ! BBB tập vào lúc nào thía ạ?Cho em đi xem với! Mọi người tập chắc vui phải biết nhỉ!Anh Tak cho mọi người biết xem BBB tập ở đâu đi ạ!
  8. nofreeman

nofreeman Thành viên quen thuộc

Off hàng tuần à? Nghe cũng ổn đấy. Nhưng nếu thứ 7 thì đề nghị buổi chiều, buổi sáng chắc ối người bận(em cũng bận).
    Anh Tak toàn to mồm kêu ca thôi, ai chứ em thì không hề biết các bác tập ở đâu, lúc nào, hỏi làm sao mà tham gia được. Muốn đi cổ vũ lắm nhưng thông tin bị bưng bít. Chịu! Nhân tiện, từ ngày mới lên mod anh dek hơi nhiều nhá.
    Chẳng ai tranh với em đâu, M85 ạ. Mọi người còn cảm ơn không hết ấy chứ. Đề nghị mod thêm dòng: "PV duy nhất của BTDL " vào title của em ấy .
  9. takbeatles

takbeatles Thành viên mới

Hơ, bà con dạo này máu off nhỉ! Party - Music Show có tác dụng lớn thật đấy ! Cả em Mirage nữa chứ! Đọc bài post của em mà thấy tự hào về cái ổ Beat của chúng ta qúa! Làm phóng viên của BB chỉ cần chăm chỉ đưa tin bài đều đặn. Còn em thích viết lách thêm mắm thêm muối gì cũng được! Thông tin chỉ cần chính xác 77% thôi !
    Dạo này anh "đek" hơi nhiều à ! Có sao đâu! Đi làm lúc nào cũng phải viết lách lịch sự mệt lắm! Thư giãn một tí thôi mà ! Làm gì có chuyện thông tin bị bưng bít. Chẳng qua là thông tin đi lạc đường thôi! Hehe, ... Tới đây tập tành sẽ post thời gian và địa điểm cụ thể cho mọi người biết và tham gia. Các phóng viên của BTDL phải có mặt nhá! Lần này có Mirage rồi không chừng NFM mất chức TBT như chơi ! Lalala, ....
    Mà sao chưa thấy bà con nào đăng kí bài hát nhỏ?
  10. chuongbeats

chuongbeats Thành viên quen thuộc

Thế này,
    Hôm qua có chat với mod Paul, chắc CN này mình sẽ đi Off bàn nhiều chuyện (thư viện, SN Box, ôn lại vụ 8/4...), rồi sau đó chúng ta lại đi ăn và có thể sẽ đột nhập quán Opera ở Tạ Quang Bửu để hát hò. Các phóng viên nhớ mang giấy bút, máy ảnh, ghi âm đi để tường thuật.
    Viva Ưng Hoàng Phúc