1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chúc mừng sinh nhật BOX BEAT 29/6 - YEAH YEAH YEAH !!!!!

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi takbeatles, 31/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boyaotrang_1984

boyaotrang_1984 Thành viên mới

Hôm nay vui quá! Mọi người Crazy quá! Em để ý BB cung có nhiều Men xinh lém!
  2. kilica

kilica Thành viên rất tích cực

.... Không khí trước giờ nổ súng thật là căng thẳng!!!:D]
    Nhưng đã thành công ác liệt!
  3. Gio_mua_dong_bac

Gio_mua_dong_bac Làm quen Moderator

Âm thanh và Ánh sáng hơi lởm bù lại ca sĩ dưới sân khấu hát hơi bị đỉnh !
  4. em_hat_hay_lam

em_hat_hay_lam Thành viên mới

lạ quá.... sáng nay, hơn 6h một chút, em rút một quẻ ra, bảo là hôm nay làm gì cũng may mắn, thế mà bắt đầu từ lúc 8h sáng đến vừa nãy xong là một đống chuyện bực mình. số em nó khổ
    hừm, nói chuyện box Beat
    chưa khi nào tham gia chăm chỉ như lần này, và chắc chắn là e sẽ tham gia nhiều nữa- từ sau vụ này, chỉ sợ mọi ng, các anh lớn đều thèm lấy vợ rồi, ko ham chơi được nữa thôi. nhưng mà hôm qua, ko hiểu vì sao, nhưng em thấy các anh hát hay thật, hay hơn hẳn cái lần em đi nghe ở Nhạc Tranh + cái CD đầu tiên box thâu và dĩ nhiên, thích nhạc Beat hơn nữa.
    nói ngay để một số người ko hỉu nhầm iem. iem là em nghe Beat từ hồi học lớp 9, nhưng mà ko biết nhiều bài như bây h (dĩ nhiên) và hồi ý nghe là vì có anh Tùng John anh ý ca bài dont let me down:P chứ bây h em nghe thì có nhiều lí do lắm.
    thứ nhất , nói ko điêu là vì anh Paul và anh Tuanbeat hé hé, nhớ lại cái hồi ấy cũng vui, mà chán một điều là hôm qua cả 2 anh giai này đều ko có mặt, thực sự là em hơi bị buồn luôn em nhắn tin anh Paul suốt cơ mà anh ý bị papa buộc chân chặt quá còn bác tuanbeat thì .... no comment (vĩnh biệt mùa hè luôn)
    thứ 2 là càng nghe em càng (cái này là chủ quan nhé) thấy càng hay.
    thứ 3 là hé hé, được chơi với mí anh hát hay đàn giỏi iem là iem hâm mộ lắm, cố gắng bám càng đi hát ké nữa hehe
    hè,mà hôm qua em bị làm sao ý, lên hát tự dưng mở đầu cao quá nhưng mà đâm lao thì fải theo lao, chắc anh Tuanbass ngao ngán lắm vì dặn dò về nghe lại roài mà em vẫn vào nhạc sai he he. lại còn quên cả hát fần tiếp theo sau lead (hình như thế)
    nhưng mà em rất thích quả song ca của anh Tak với em yêu Her ,nghĩ đến chữ "song ca" lại thấy tức anh ách
    túm lại là ý thơ trong đầu em còn đầy, nhưng mà chưa biết sắp xếp thế nào cả nên lộn xộn thế.
    có 1 điều em cũng vui nữa là 1 người em quí mến cũng đi nghe box hát, và về nhà thì gửi tin nhắn bảo cảm ơn em vì một chương trình đặc biệt như thế, nghe anh ý lại nhớ cách đây 5 năm, anh ý cũng từng chơi Beat và gặp tình yêu of anh ấy
    em mong là box Beat sẽ có nhiều dịp như thế nữa!
    P.S ANH FATE THÂN MẾN, EM QUÊN MANG CHO ANH CAI CD HỒ CHÍ MINH TOÀN TẬP RỒI, NẾU CHIỀU THỨ 2 ANH RẢNH THÌ ANH QUA CỔNG TRƯỜNG EM LẤY NHÉ, LÚC 4H TỐT NHẤT THÌ KHOẢNG SAU ĐÓ EM ĐI CHƠI RÙI. SAU ĐÓ NỮA THÌ EM TÉ VỀ QUÊ ĂN CHƠI NHẢY MÚA. MÀ EM TẶNG ANH LUÔN, KO FẢI HOÀN TRẢ
  5. hoainam_williams

hoainam_williams Thành viên mới

Không sai ! Âm thanh và ánh sáng quá tồi....nhận xét nghiêm túc. Nhạc hôm qua thì to, Mix thì bé...trừ khi bác Quarry và Camen nói thì còn nghe thấy chứ các ca sĩ hát thì.....
  6. chuongbeats

chuongbeats Thành viên quen thuộc

Một ngày đã qua, tôi tỉnh giấc lúc 12h trưa. Bao cảm giác :niềm vui, sự nuối tiếc... lại ước nếu Party vài tuần nữa mới diễn ra thì tuyệt hơn...
    Cả đêm ngủ mơ về Box Beat và đêm diễn hôm qua, trong giấc mơ chỉ thấy mọi người ai cũng hoành tráng, bởi vì hôm qua mọi người đã thực sự rất tuyệt vời!
    Theo tôi thì âm thanh ánh sáng hôm qua không tệ, chỉ có điều chúng ta đã không tính hết mọi tình huống thôi (dây đàn đứt, cầu chì bị ngắt mấy lần...). Hôm qua BBB đã không chơi hay như các buổi tập, nhưng bù lại chúng tôi đã chơi hết mình, vì BBB được phục vụ cho đối tượng chính của mình: các thành viên của Box Beat. BBB còn được sự cổ vũ nhiệt tình của vô số các em mặc váy nữa, tuyệt!
    Hôm qua mọi người đợi chờ màn múa "bikini" nhưng mà đã ko diễn ra. Giận bạn Her và Real rồi đấy
    Em giận anh tuanbass đến giờ diễn rồi mà vẫn đi ăn. Anh còn tuyên bố chia tay ban nhạc quá sớm làm cho mọi người phải buồn. Làm em cũng ngậm ngùi mãi!
    Em xin lỗi chị Julia và chị NFM vì đứa con tinh thần của các chị, hic, thông cảm cho em đi mà, em đâu có nhiều cơ hội để sửa.
    Oài oài!
  7. linhdevil

linhdevil Thành viên mới

Thứ 4 (22/6) là ngày đầu tiên tôi được gặp các anh chị trong box beat và nghe họ hát.Hôm đó quả là một ngày đặc biệt,tôi nghe nhạc beat và hát theo, không như mọi lần khác, tôi tìm được niềm đam mê, sự say đắm trong âm nhạc.Nhạc beat quả là đặc biệt, nó như cầu nối đưa tôi gần gũi hơn với mọi người, cho tôi cảm giác như tôi đang được sống trong một gia đình, một gia đình mà mọi thành viên có cùng chung sở thích, cùng niềm đam mê.Đã từ lâu tôi ước mơ mình có một band riêng để chơi nhạc beat, chỉ nhạc beat;nhưng cho đến nay ước mơ ấy vẫn chưa thành hiện thực.Đã bao lần tôi ngồi một mình trong căn phòng trống, chỉ với cây đàn guitar mà ê a nhạc beat.Tôi học đánh nhạc beat như một đứa trẻ ham mê tập đi tập nói.Khi vui tôi tập gào Twist and Shout, khi buồn tôi lại mê mẩn với những Yesterday hay The Long And Winding Road.Nhạc Beatles thấm vào hồn tôi, quả đúng với lời một người bạn nói:"Tôi là một con nghiện beat".Hôm đó tôi chơi IMAGINE và hát, quên lời và đánh sai be bét nhịp, nhưng tôi vui vì đó là lần đầu tiên tôi chơi IMAGINE có trống, có bass, có guitar; các anh chơi thật ăn ý, đó là lần đầu tiên tôi được hát cùng box beatles.Cảm ơn các anh Chươngbeats, takbeat, tuanbass và anh Tùng Party, hôm qua nghe anh Tuấn bass nói BBB sẽ tan rã, rằng các anh sẽ đi du học,em thật sự buồn.Mới bắt đầu quen mọi người, cứ hy vọng có hôm nào đó,em được chơi nhạc beat với các anh, trong lần sinh nhật sau chẳng hạn.Nhưng chắc sau khi các anh đi BBB phải lâu lắm mới lại có dịp chơi cùng nhau, các anh nhỉ?Nhưng không sao, nhạc beat sẽ kết nối các thành viên của box chúng ta, dù chúng ta có ở đâu đi chăng nữa, và nhịp đập ấy sẽ không bao giờ dứt...
    Thứ 7(25/6) bận cả ngày không đi đâu được.7h45 tôi mới có mặt tham dự sinh nhật box, thật có lỗi với mọi người.Nhưng những cảm nhận của buổi sinh nhật hôm qua sẽ còn mãi trong tâm trí tôi.Lần đầu tiên trong đời tôi hát nhiều đến như vậy (chỉ hát theo thôi!), còn hơn cả hôm tôi đi show của The Beatels.
    Mọi thứ xung quanh tôi dường như vô nghĩa, chỉ hoà mình vào bài hát và hát, hôm nay nghĩ lại nếu ai đó đột nhiên cho tôi đứng ở một căn phòng khác lúc đó chắc người xung quanh tưởng tôi là thằng điên mất. But I''m not the only one!!! Tôi nhận thấy các thành viên của box ai cũng nhiệt tình và hát thật hay.Anh Chuongbeats nói đúng, âm thanh ánh sáng không hề lởm, đều do những nguyên nhân khách quan mà thôi, không có lỗi gì của chúng ta ở đây cả.Tôi vẫn còn nhớ một lúc mất điện, đàn không lên chỉ có nhịp trống mà mọi người vẫn hát theo, và đó chính là lúc tôi gào điên nhất, điên đến nỗi từ sáng đến tận bây giờ tôi vẫn không nhớ ra đó là bài nào.Hôm qua, các anh chơi không hay như hôm tập, nhưng có không khí hơn nhiều. IT''S BEAT!!! Khi chị Carmen hỏi mọi người cảm thấy thế nào, tôi chỉ có thể thối lên:"Thật là chất!!". Các band chơi nhạc beat thật khó mà đạt được chất beat như chúng ta đã nói, nhất là trống.NHưng hôm qua, nhất là phần sau, phải công nhận, các anh đã chơi một đêm đậm chất beatles, trống tuyệt hay, lead và bass tuyệt đỉnh.Mà em thấy âm thanh cũng ổn đấy chứ, chỉ có phần hát hơi nhỏ, nhưng mọi người hát theo lại cực kì bốc.Các chị hát đỉnh hơn hôm tập nhiều, anh Hoai Nam cũng thể hiện tốt mặc dù hơi nhỏ.Hôm qua, thông qua đoạn phim ngắn, em cũng đã biết mặt hết các thành viên của box.Vui thật!!!Cảm ơn moi người đã cho tôi được sống một đêm như thế ,"thác loạn" và cuồng nhiệt.Tuyệt vời!!!
    Anh Chuongbeats a`, anh hát "Something" hay đấy chứ, tình cảm lắm lắm!!!
  8. chuongbeats

chuongbeats Thành viên quen thuộc

Box Beat tuy chì? là? mẶt Box nhò? trĂn mà?nh 'Ắt TTVN rẶng lớn, nhưng chùng ta 'àf là?m 'ược rẮt nhiĂ?u viẶc cò ỳ nghìfa. Chưa cò mẶt Box Ăm nhàc nà?o, kĂ? cà? box nhàc rock cò mẶt buĂ?i SN và? mẶt band nhàc phùc vù riĂng như Box
    Linh à?, nẮu cẶu biẮt chơi guitar thì? tuyẶt quà! BBB chưa tan ràf nhưng tương lai sèf thiẮu thà?nh viĂn. Tì?m 'ược ngươ?i biẮt chơi nhàc khĂng khò, nhưng 'iĂ?u quan tròng là? phà?i ngươ?i trong Box Beat, yĂu nhàc Beat và? thực nhiẶt tì?nh. Khi nà?o 'i offline em cứ mang 'à?n 'i theo, hàt hò? cho thoà?i mài (à? cho anh sẮ ĐT và? 'ìa chì? Yahoo liĂn làc nưfa nhè).
    ThĂng bào với bà? con là? BBB sèf khĂng bao giơ? tan ràf, mf̣c dù? 'àf qua rẮt nhiĂ?u thẮ hẶ thà?nh viĂn, nhưng BBB sèf luĂn luĂn cẮng hiẮn hẮt mì?nh vì? Box Beat, bơ?i vì? tì?nh yĂu dà?nh cho nhàc Beat, và? dà?nh cho Box Beat sèf khĂng bao giơ? tf́t!
    Hic, sao hĂm nay mì?nh viẮt hay thẮ nhì?
  9. takbeatles

takbeatles Thành viên mới

Bức thư ngỏ thứ hai
    Lễ kỉ niệm sinh nhật lần thứ hai của Box Beatles ngày 25/6 đã kết thúc thành công trong không khí vui vẻ, hoành tráng, để lại nhiều dấu ấn khó phai. Trước hết, sự thành công lần này ghi nhận lòng nhiệt huyết của các thành viên trong box. Dù tham dự trực tiếp hay không trực tiếp trong qúa trình tổ chức, các bạn luôn là người tạo ra và chính là động lực cho sự thành công đối với các hoạt động của BB trong thời gian qua.
    Và tất nhiên không thể nói đến sự cổ vũ đầy chất lửa của các bạn khán giả. Các bạn đã góp phần không nhỏ hâm nóng không khí náo nhiệt của buổi Party.
    Như một thành viên của BBB đã khẳng định, The Beatles luôn là niềm cảm hứng bất tận nên BBB sẽ vẫn luôn tồn tại và phát triển chừng nào nó còn là một phần không thể thiếu đối với các thành viên và bạn bè của box. Đó cũng chính là cam kết của chúng tôi.
    Một lần nữa, Ban Tổ Chức xin gửi lời cám ơn nồng nhiệt đến tất cả các thành viên, bè bạn và khán giả đã tham dự lễ kỉ niệm sinh nhật và cổ vũ nhiệt tình cho chúng tôi.
    Hẹn gặp lại!

Thay mặt Ban Tổ chức
    Takbeatles
    Box Beat Moderator
    Được takbeatles sửa chữa / chuyển vào 08:56 ngày 27/06/2005
  10. hoainam_williams

hoainam_williams Thành viên mới

Đây có thể coi là một bản di trúc...của các bậc tiền bối... Các thế hệ bọn em sẽ tiếp tục phát huy truyền thống ông cha.."đánh đuổi giặc ngoại xâm, xây dựng đất nước"...nhưng rất mong nhận được sự ủng hộ của các bậc tiền bối đi trước nhất là...tài chính...hehe....Các bác ra đi không nên chỉ để lại những lời dặn dò, em nghĩ là vật chất các bác có muốn gửi gì thì cứ bảo bọn em, to và kồng kềnh mấy bọn em cũng giữ được....