1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chúc mừng sinh nhật BOX BEAT 29/6 - YEAH YEAH YEAH !!!!!

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi takbeatles, 31/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dat_me

dat_me Thành viên mới

Em mai vẫn phải đi làm như thường lệ, hết giờ hành chính mới được nghỉ do vậy em sẽ phóng thẳng ra chỗ hẹn luôn. Tuanbeat chắc cũng bận vụ nhà cửa có thể không đi được do vậy người thuận tiện nhất trong vụ đưa đón NFM đó là chú Bôn. Chú Bôn nhận nhiệm vụ đi.
  2. PaulLennon

PaulLennon Thành viên rất tích cực

bác thò tay ra sau chắc cả anh cả chị xuống ruộng mất, không thò là đúng Đọc bài bác viết cười suýt sặc.
  3. PaulLennon

PaulLennon Thành viên rất tích cực

Yeah okei! gia nhập hội TYPN của bác tuanbass em chiều mai qua nhà chuongbeats làm tí việc(việc cũng vì Gái) rồi qua nhà NFM cùng chuongbeat luôn, okei!
  4. kilica

kilica Thành viên rất tích cực

Vậy là đã rõ! Những gì thuộc về " sâu thẳm tâm hồn " chân chất nhất của hầu hết các BBB ở đây đã được chính các B tự thổ lộ. Những tuanbass, những cook, những tak, thậm chí nay là cả Paul đáng tin cậy...
    Tất cả đều có thể túm lại được trong 4 từ giản dị " không thể tin nổi "
    Nhưng em cũng rất vui vì không ngờ mấy lời biện luận ngắn ngủi của em lại có tác dụng lớn như thế! Mà " tẩu " là sao ạh? ...Tẩu hoả nhập ma chăng?
    Mà thôi, em vào đây hôm nay là để hix hix...xin lỗi cả box, hôm nay em ko thể đi được vì lí do ...cái G ko thể đi được ( = tài xế ko đi đc )
    Chúc mọi người thật dồi dào cảm hứng , thật nhiệt huyết hết mình, cố gắng bằng mọi giá bàn đến tận cùng kế hoạch cho 1 ngày 29/6 thật vang dội!
    Em sẽ giúp mọi thứ có thể, trước tiên là đóng quỹ, chị cacmen ới ời... Sau đó, em dự định có thể mời thêm được 1 lực lượng ...khách mời khá lớn ( ko biết có đủ chỗ mà đứng ko nữa )
    Có cả mấy anh chị ở chỗ em đang thực tập, biết đâu anh tuanbass cũng quen đấy ... He he... có 1 anh Lý Ams từ đầu thập niên 90 , 1 chị Anh Ams cuối thập niên 80... huh hụ ... còn tụi bạn em ko tính, tụi nó nghe kể lại cũng rậm rịch lắm roài!
    Em cũng xin đóng góp 1 ý kiến nữa : nếu làm SN theo kiểu show rock mà đứng hết thì ko có gì, nhưng nếu làm như năm ngoái , thì theo em nên thuê hẳn cái quán trong 1 ngày, box mình làm ăn phát! Sẽ lên thực đơn, tự chuẩn bị đồ uống, hoặc nếu ko thì tự chuẩn bị chương trình đón tiếp khách mời thật sánh tạo, chẳng hạn mỗi khách mời bước qua cửa sẽ được tặng 1 ... tràng hoa đeo cổ như kiểu Hawaii ý ...! Hoặc là đưọc tung giấy vào người lấy ...khí thế!
    Rồi khách mời cũng sẽ được 1 hoặc vài " nhân viên " đi từng bàn ghi lại ý kiến , yêu cầu bài hát, hoặc tự khách đăng kí ..hát
    1 bài ( như bác tak nói ý, nhỡ có ai đó muốn hát tặng cho ...ai đoá ! )
    Thậm chí cháu còn tưởng tượng thêm 1 màn khác ( ko bít có hơi...điên rồ ko ) : các thành viên box beat trong buổi tối đó sẽ đóng vai 1 đội ... bồi bàn hóm hỉnh! Trang phục phải đồng phục & có thể thêm yếu tố kì quặc một chút! Hehe... khách mời sẽ tha hồ thả hồn phiêu lưu!
    Các bác ạ, dù sao tối nay ko đi được cháu rất tiếc. Những ýkiến của cháu có gì ko được sát thực lắm thì cũng mong các bác ghi nhận cho cháu ...hic hic... Chúc mọi người thật vui vẻ! Ai đi nhớ mang phần về cho những người ko đi đưọc đấy nhá!
  5. ronandinho

ronandinho Thành viên mới

a,cho em tham gia với..cho em tham gia một chân văn nghệ văn gừng hát beat được không ạ???đăng kí văn nghệ thế nào ạ
  6. chuongbeats

chuongbeats Thành viên quen thuộc

Okie, tuần sau bọn anh đã lên lịch tập và sắp sửa lại có Offline. Ờ, sao không để lại YM để bọn anh liên lạc.
    Welcome.
    Được chuongbeats sửa chữa / chuyển vào 12:34 ngày 17/04/2005
  7. ronandinho

ronandinho Thành viên mới

thế thì em đăng kí chỗ bác roài..tại em sinh sau năm 83 đến 5 năm lận..
    oài,em không nằm trong các loại:"em gái xinh đẹp,anh gia tài giỏi đâu"..tài thì chẳng có mấy..chỉ mỗi tội thấy chỗ có hát hò thì xung phong đóng góp một bài cho nó rôm rả thôi
    thế rm rủ thêm một chị bạn nữa của em hát song ca được không ạ?chị ý 82 thì đăng kí với ai ạ
  8. phuongdzung1902

phuongdzung1902 Thành viên mới

Hik.... chưa bao giờ em ước cho cái giọng của em đỡ í ẹ như bi h :(( Muốn hát wá muốn hát wá but chỉ sợ hát xong thì box beat mình sẽ ko còn ai sống sót trừ em ^^
  9. piglet

piglet Thành viên rất tích cực

Hôm qua đi họp box vui quá nhỉ! Tiếc là ko đi đc với mọi người đến hết buổi nhưng mà thế cũng thấy rất vui rồi. Hôm qua thấy BBB trình diễn quá hay, rất hoành tráng, rất nhiệt tình, sôi động, rất......hết từ roài....he...he....Phải về sớm nhưng cũng chụp đc vài phô góp vui cái
    Hoainam_W đang thể hiện tài năng
    đây là vợ chồng Chuongbeat đang thể hiện Here,there and everywhere..
  10. em_hat_hay_lam

em_hat_hay_lam Thành viên mới

ặc ặc, hoá ra đây là bác HW có vẻ say sưa sau cơm trưa nhờ