1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chúc mừng sinh nhật GEM_HDVN và DRAGONKING80(05/08)!

Chủ đề trong 'Hải Dương' bởi giacatgt, 25/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ForsakenChild

ForsakenChild Thành viên quen thuộc

Chúng ta sẽ dễ nhận ra nhau thôi và nếu ai đén sớm nhất thì có thể xin ít giấy va keo đẻ gián lên bàn nhé cho mấy bác dễ nhận thấy
    Còn bác Boy bac dau à hì (nghe nick hay wá) bác cứ đén quán cà phê ...gần hiệu sách nhân dân ý hay gần nhà hát nhân dân thôi được khi nao dể Giacatgt nói thêm vậy an tâm còn 1 tuần nữa mà
    bác nhớ rủ cả Phuong Dung đi dấy nhé
    A free life A relax death[​IMG]
  2. hoathuytien

hoathuytien Thành viên rất tích cực

anh dvha oi em chang the nao tim duco nick cua chi hoacuctim co chan that do em tim mai ma ko thay dau ca hay co gi thi cach do 1 ngay anh goi dien cho em nhe duco ko? em chi thay moi anh tra loi nen em nho ma hi
  3. gem_hdvn

gem_hdvn Thành viên mới

Chào cả nhà ạ! Em chính là khổ chủ đây,sở dĩ em chưa lên tiếng vì mấy hôm nay em không lên mạng.Các bác có biết là em vô cùng sung sướng,hãnh diện vì má mì em cho em một ngày sinh khứa là đẹp không? hôm ấy các bác nhớ đến nhé,một tay cầm hoa,một tay cầmv quà,thế là nhận ra nhau.Em đợi ạ!!!!!!!!!!!!!!!
    Phạm ngọc
  4. giacatgt

giacatgt Thành viên rất tích cực

hơ! chúng ta đến với nhau tình cảm là chính nhờ! Chứ quà cáp hoa hoét thì hình thức quá! Thống nhất là bỏ qua nhá!
    Nghìn năm trước tuổi em tròn mười chín
    Sao đến bây giờ mới hai mươi
    Nghìn sau em bước vào hai mốt
    Ánh mắt vòng tay vẫn rạng ngời!
    TTT
  5. phuong-dung

phuong-dung Thành viên mới

sao mà khổ thế ko biết.đã bảo là ko có gì mà lại,đừng hiểu lầm thế chứ,mình mệt lắm rồi đấy.
    hôm đó Hiếu có về đây ko?chắc có fải ko?
    hôm đó khổ chủ mặc áo gì để mọi người nhận ra đây?
    em hồi hộp quá,ko biết co nhận ra nhau ko nữa.
  6. phuong-dung

phuong-dung Thành viên mới

hoathuytien ơi.nhà bạn ở đâu vậy?mình đến rủ bạn hay bạn đến rủ mình đây?mình cũng muốn đi với ai đó cho đỡ ngại đó mà.
    nếu rủ mình thi đến địa chỉ "248 nguyễn lương bằng",ok?
  7. boy_dau_bac

boy_dau_bac Thành viên quen thuộc

Em ơi sao phải rủ người khác anh đây mà em không rủ anh đi rủ người khác thế. Mọi người chú ý nhé. Tôi và Dung không như mọi người nghĩ đâu nhé. Chỉ là anh em thôi không có gì đâu nhé. Đừng hiểu lầm nhé. Cảm ơn. Em hãy đi cùng anh nhé. Em không đi cùng anh thì anh se không đi đâu. EM a
    le Ngoc Hoan
  8. boy_dau_bac

boy_dau_bac Thành viên quen thuộc

Em ơi sao phải rủ người khác anh đây mà em không rủ anh đi rủ người khác thế. Mọi người chú ý nhé. Tôi và Dung không như mọi người nghĩ đâu nhé. Chỉ là anh em thôi không có gì đâu nhé. Đừng hiểu lầm nhé. Cảm ơn. Em hãy đi cùng anh nhé. Em không đi cùng anh thì anh se không đi đâu. EM a<bài trước tôi chọn nhầm phông nên làm lại bài đó có nội dung nhu bài này>
    le Ngoc Hoan
  9. dvha

dvha Thành viên quen thuộc

OK, anh sẽ gọi cho em. Có thể là anh sẽ về HD từ hôm trước, em đến sẽ thấy rất vui đấy. Hẹn gặp em sau.
    HẴY YÊU NHƯ BẠN CHƯA TỪNG BỊ TỔN THƯƠNG
  10. Topvip

Topvip Thành viên rất tích cực

Các bác ơi em có ý này , nếu chúng ta không có điều kiện làm sinh nhật cho các thành viên khác trong BOX vào tháng 8 thì hôm đó ( 4/8) mình làm luôn đi . Anh Hà sinh ngày mùng 10/8 đó .Chúng ta sẽ tổ chức hết cho vui . Các bác thấy sao ?

Bayern Munchen sẽ thống trị cả thế giới bóng đá .