1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chúc mừng sinh nhật thành viên tháng 11

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi pinks, 15/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pinks

pinks Thành viên mới

Chúc mừng sinh nhật thành viên tháng 11

Tại sao lại không ạ? Bác RMS và Shoneti ơi! Em thấy thành viên đông ghê rùi ạ!
    Sao lại không tổ chức sinh nhật cho các mem đi ạ? Cho dù chỉ là một dòng chữ chạy : Chúc mừng sn ...
    Liệu có được ko ạ? Mí lại để em còn được bít mà đến nhà những mem ở LS để chúc mừng chứ ạ?
  2. shoneti

shoneti Thành viên mới

Uh, có vẻ hay đấy.. bác RMS thấy thế nào nhỉ... nhưng mà trong box LS có nhiều thành viên ảo.. đăng ký xong rùi ra.. một số người thi fchỉ vào chứ không đăng ký.. chả biết đâu mà lần... cho nên có lẽ cũng hơi khó.. hi `hi`
  3. shoneti

shoneti Thành viên mới

Uh, có vẻ hay đấy.. bác RMS thấy thế nào nhỉ... nhưng mà trong box LS có nhiều thành viên ảo.. đăng ký xong rùi ra.. một số người thi fchỉ vào chứ không đăng ký.. chả biết đâu mà lần... cho nên có lẽ cũng hơi khó.. hi `hi`
  4. trieu_thanhhai

trieu_thanhhai Thành viên mới

Sinh nhật cho các LS''s member thì tất nhiên là chỉ những ai là thành viên thì chúng ta mới tổ chưc thôi chứ còn một số thành viên chỉ vào hoặc vì lí do nào đó mà vào rồi lại ra thì chúng ta chỉ cần chúc mừng thôi là được rồi, không nhất thiết là phải tổ chức
  5. trieu_thanhhai

Sinh nhật cho các LS''s member thì tất nhiên là chỉ những ai là thành viên thì chúng ta mới tổ chưc thôi chứ còn một số thành viên chỉ vào hoặc vì lí do nào đó mà vào rồi lại ra thì chúng ta chỉ cần chúc mừng thôi là được rồi, không nhất thiết là phải tổ chức
  6. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

Hay
    Ý kiến hay
    Em ủng hộ cả hai chân lẫn hai tay
    Tuy sinh nhật của em còn lâu mới tới ( tận 25-12 cơ ) nhưng em sẽ cố găng đến dự .
  7. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

Hay
    Ý kiến hay
    Em ủng hộ cả hai chân lẫn hai tay
    Tuy sinh nhật của em còn lâu mới tới ( tận 25-12 cơ ) nhưng em sẽ cố găng đến dự .
  8. pinks

pinks Thành viên mới

Ủng hộ nữa đi mọi người ơi!!!!!!!!!!! để các mod của Box LS chúng ta còn lên kế hoạch chứ ạ?
    Shonetti ơi! Pinks nghĩ thế này này! Những ai đăng ký và tham gia Box của chúng ta thường xuyên (thể hiện ở lượng bài được post lên ấy!) thì coi như chúng ta sẽ..... tổ chức ặc! có thể là chỉ một dòng chữ chạy trên màn hình của Box chúng ta là: Hôm nay là sinh nhật của........., chúc mừng gì gì đó!
    Còn ai có lòng thì chúng ta sẽ đến...tận nhà của người đó và..chúc gì thì chúc, được ko?
    Bác RMS có ủng hộ Pinks ko ạ? Shonetti đồng ý rồi đấy ạ!
  9. pinks

pinks Thành viên mới

Ủng hộ nữa đi mọi người ơi!!!!!!!!!!! để các mod của Box LS chúng ta còn lên kế hoạch chứ ạ?
    Shonetti ơi! Pinks nghĩ thế này này! Những ai đăng ký và tham gia Box của chúng ta thường xuyên (thể hiện ở lượng bài được post lên ấy!) thì coi như chúng ta sẽ..... tổ chức ặc! có thể là chỉ một dòng chữ chạy trên màn hình của Box chúng ta là: Hôm nay là sinh nhật của........., chúc mừng gì gì đó!
    Còn ai có lòng thì chúng ta sẽ đến...tận nhà của người đó và..chúc gì thì chúc, được ko?
    Bác RMS có ủng hộ Pinks ko ạ? Shonetti đồng ý rồi đấy ạ!
  10. trieu_thanhhai

Đúng đấy, gọi là chúc mừng mà