1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chúc mừng sinh nhật thành viên tháng 11

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi pinks, 15/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. shoneti

shoneti Thành viên mới

chết thật.. đã thành của pinks rùi à.. hi` hi`.. 77 thì có khác 75 là mấy
    cẩn thận không chúng ta đang gựp 1 chatter chuyên nghiệp.. và có lẽ hắn mới bằng tuổi SHONETI
  2. pinks

pinks Thành viên mới

He..he CỦA TÔI ở đây là ông bác ấy, Sho yên tâm đi, bác cháu chứ ko phải là bác em đâu he..he ơ mà đang tổ chức sinh nhật cơ mà?? chán quá
  3. pinks

pinks Thành viên mới

He..he CỦA TÔI ở đây là ông bác ấy, Sho yên tâm đi, bác cháu chứ ko phải là bác em đâu he..he ơ mà đang tổ chức sinh nhật cơ mà?? chán quá
  4. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Tháng 7 có ai sinh nhật không? Khoảng giữa tháng 7 tôi xuống Hà NỘi đây, muốn ofline luôn!
    To Pinks: Mai tôi đi học ở Đồng Mỏ, khoảng cuối tháng 8 về LS. Sẽ đi Hn vào một chiều thứ 7 nào đó. Có gì 2 đứa mình đi nhé! Nếu không có ai sinh nhật tháng 7 và 8 thì tôi và Pinks khác tổ chức nhỉ?!
  5. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Tháng 7 có ai sinh nhật không? Khoảng giữa tháng 7 tôi xuống Hà NỘi đây, muốn ofline luôn!
    To Pinks: Mai tôi đi học ở Đồng Mỏ, khoảng cuối tháng 8 về LS. Sẽ đi Hn vào một chiều thứ 7 nào đó. Có gì 2 đứa mình đi nhé! Nếu không có ai sinh nhật tháng 7 và 8 thì tôi và Pinks khác tổ chức nhỉ?!
  6. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Èo, các bác chỉ thấy to còi, chả thấy post ngày sinh nhật lên giề cả. HIc hic, tui mở màn vậy:29-8.Chuẩn bị quà từ bi giờ đê. OK?Nhân ngày sinh nhật của tui, ai có điều kiện, xin cho tôi mời fát nhé.OK?
  7. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Èo, các bác chỉ thấy to còi, chả thấy post ngày sinh nhật lên giề cả. HIc hic, tui mở màn vậy:29-8.Chuẩn bị quà từ bi giờ đê. OK?Nhân ngày sinh nhật của tui, ai có điều kiện, xin cho tôi mời fát nhé.OK?
  8. pinks

pinks Thành viên mới

Ây dà, đọc lại bài của bác RMS đi bạn, mà sn U cũng sắp đến rùi nhỉ? Nhà U ở đâu vậy? Để tôi và Nga còn biết? vậy bao giờ Nga về, bọn mình gặp nhau nhé! Chúc vui..
  9. pinks

pinks Thành viên mới

Ây dà, đọc lại bài của bác RMS đi bạn, mà sn U cũng sắp đến rùi nhỉ? Nhà U ở đâu vậy? Để tôi và Nga còn biết? vậy bao giờ Nga về, bọn mình gặp nhau nhé! Chúc vui..
  10. trieu_thanhhai

trieu_thanhhai Thành viên mới

Xin lỗi bác nhé, bác làm sao mở màn được, em sinh trước bác một ngày đấy:28/8 mọi người nhớ chúc mừng tui nghe ( có quà càng tốt )