1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chúc mừng sinh nhật thành viên tháng 11

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi pinks, 15/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

ÚI giời,chán. Hình như bé Pinks ko có chuyện gì để làm, đúng ko? Thế thì để anh nghĩ ra việc cho mà làm nhé. OK? Bé về nhà, quét dọn, lau rửa tất cả chén bát đi, xong quay lại đây nhận nhiệm vụ mới, hê hê.
  2. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Bây giờ tổng hợp thông tin của các mem từ Mod, sau đó mình và Pinks thực hiện là được rồi. Đã nói là làm. Mình chỉ thích như thế. Chứ nói nhiều mà không làm được thì chán lắm Pinks nhỉ?
    Để hôm này về nhà làm một cái BIRTHDAY cho ai đấy xem sao, ví dụ như cứ coi hôm tới là 8/3, chỉ mình và Pinks và anh Hacker có mặt cũng được. Ốc nhé! Thì này
  3. Nguyenthiquynhnga

Bây giờ tổng hợp thông tin của các mem từ Mod, sau đó mình và Pinks thực hiện là được rồi. Đã nói là làm. Mình chỉ thích như thế. Chứ nói nhiều mà không làm được thì chán lắm Pinks nhỉ?
    Để hôm này về nhà làm một cái BIRTHDAY cho ai đấy xem sao, ví dụ như cứ coi hôm tới là 8/3, chỉ mình và Pinks và anh Hacker có mặt cũng được. Ốc nhé! Thì này
  4. shoneti

shoneti Thành viên mới

trời đất, thế thì đâu gọi là làm sinh nhật. Đợi cuối tháng 8 là sinh nhật của Pinks đó.. làm luôn nhé. Mà ai thích tham gia vụ này vào đây giời thiệu sinh nhật xịn cho mọi người biết đuowng mà chuc mừng.. hi` h`i... khởi đầu là ai nhỉ...
  5. shoneti

shoneti Thành viên mới

trời đất, thế thì đâu gọi là làm sinh nhật. Đợi cuối tháng 8 là sinh nhật của Pinks đó.. làm luôn nhé. Mà ai thích tham gia vụ này vào đây giời thiệu sinh nhật xịn cho mọi người biết đuowng mà chuc mừng.. hi` h`i... khởi đầu là ai nhỉ...
  6. Nguyenthiquynhnga

Pinks là 8/3 chứ nhỉ?
    Khong có ai tháng 7 à? Vậy thì Tháng 8! Sẽ có sinh nhật của trieuthanhhai va Ngumo. Huế xa quá nhỉ? Không đến tặng Hoa Hải được rồi! Còn Ngumo thì sẽ gửi quà nhé, mtj bình rượu Mẫu Sơn được đấy, Pinks nhỉ? Cho bác này say đi!
    Ô, thế Shoneti sinh ngày tháng năm nào nhỉ?
  7. Nguyenthiquynhnga

Pinks là 8/3 chứ nhỉ?
    Khong có ai tháng 7 à? Vậy thì Tháng 8! Sẽ có sinh nhật của trieuthanhhai va Ngumo. Huế xa quá nhỉ? Không đến tặng Hoa Hải được rồi! Còn Ngumo thì sẽ gửi quà nhé, mtj bình rượu Mẫu Sơn được đấy, Pinks nhỉ? Cho bác này say đi!
    Ô, thế Shoneti sinh ngày tháng năm nào nhỉ?
  8. tu_huong

tu_huong Thành viên mới

Các bạn fải có danh sách mới được. Hay chúng ta lập quỹ đi khi nào có sinh nhật chúng ta chích quỹ ra để đi hay lắm đấy các bạn ạ. Mình hy vọng mọi chuyện sẽ tốt.....
  9. tu_huong

tu_huong Thành viên mới

Các bạn fải có danh sách mới được. Hay chúng ta lập quỹ đi khi nào có sinh nhật chúng ta chích quỹ ra để đi hay lắm đấy các bạn ạ. Mình hy vọng mọi chuyện sẽ tốt.....
  10. giangvan

giangvan Thành viên quen thuộc

Hehhehhe tôi không phai là LS''S Men..??? vây có được tổ chức Sn ko nhỉ