1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hoa Phượng (HP Club)' bởi Mr_Dj_new, 01/09/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Mr_Dj_new

Mr_Dj_new Thành viên rất tích cực

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Happy birthday Magicalrose 9/9 ! Chúc em luôn mạnh khỏe và ngập tràn hạnh phúc. Sang tuổi mới chúc em ngày càng gắn bó bền chặt với HPC và góp sức mình xây dựng ngôi nhà HPC ngày càng phát triển.
  2. lmh_h

lmh_h Thành viên rất tích cực

hik! trước hết là ... em chúc mừng sinh nhật chị Migicalrose !chúc chị ... vui vẻ , trẻ khoẻ ....

nhưng mờ , chí ít thì pác cũng phải để cái tên topic là Chúc Mừng sinh nhật Tháng 9 chứ ... Tháng 9 Hpc rất nhiều sinh nhật mừ ...
    Tuanno1 : 11/9
    libra : 23/9
    .... và em lmh: 13/9
    tủi thân quá ...
  3. tuanno1

tuanno1 Thành viên mới

Chúc mừng sinh nhật những người bạn của tôi, những người tôi đã được gặp gỡ và những người bạn dù chưa gặp nhưng cũng để lại ấn tượng tốt. Chúc các bạn một sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc trong tình cảm của bạn bè và người thân. Đầu tiên là xautraivotinh sinh nhật ngày 2/9, chúc ông mau tìm được một nửa của mình để bớt hâm đi và mùa đông sắp tới đỡ lạnh. 8/9 là sinh nhật của sloccoc, chúc em thể hiện được đúng như cái tên(tên thật ý không phải nick) của mình và còn hơn thế nữa như cái kiểu của ku huhu.. nói ấy. Chả biết Magicalrose sinh nhật ngày 9/9 là ai, không biết phải gọi là "chị" "em" hay là "bạn" nhưng chúc một sinh nhật như ý có nhiều quà tặng, nhiều lời chúc tốt đẹp.  Ngày 13/9 năm nay là ngày em lmh_h tròn 17 tuổi cái tuổi "bẻ gãy sừng trâu", chúc em cuối năm tới sẽ là thành viên của HPC-HN theo con đường "du học" ấy. Chúc mừng sinh nhật thứ 22 của meongungoc ngày 19/9 này, chúc năm nay sẽ tìm được một công việc vừa ý và nói chung cái gì cũng hay ho hết cả. Cuối cùng là em gái mình đứa duy nhất của HPC sinh nhật vào tháng này là ngoại đạo sinh vào ngày 23/9 cung Thiên Bình, mong rằng sớm có thằng nó rước cho rảnh nợ. Chúc chung mọi người đủ nghị lực để vượt qua mọi khó khăn trong cuộc sống và làm như câu nói: Hãy học như bạn phải sống mãi và hãy sống như bạn phải chết ngày mai. Thôi văn tài kém cổi chỉ chúc vậy thôi không nói nhiều lại ra nói dại thì mệt lắm hì hì..

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Được tuanno1 sửa chữa / chuyển vào 19:52 ngày 01/09/2005
  4. sloccoc

sloccoc Thành viên mới

Chúc mừng những người sinh vào tháng 9 !
    Chúc mọi người bình an và vui vẻ
  5. libra_angel

libra_angel Thành viên mới

Sinh nhật thì phải chúc mừng ..tất nhiên , lại còn phải có quà nữa mới thích , nhưng k cần xì pam thế này , HPC lâu lâu k có trò gì mới chứ đâu phải quên hết nhau mà phải làm một phát hoành tráng thế lày bác Dê ..Câu cho cái topic Bản tin HPC lên đến 100 trang đê , làm những cái mới như thế lày làm cái giề . chuyện cũ rích mà cứ thích nhắc lại
    anyway cảm ơn bé lmh nhớ đến SN chị , từ khi tham gia HPC đến h mình tuyền bị chúc mình SN vào tháng 10 mới đau chứ
  6. xautraivotinh

xautraivotinh Thành viên gắn bó với ttvnol.com

SN minh hoành tráng thiệt
    các thành phố đều bắn pháo hoa
    ( cả mình cũng bắn luôn ... )
  7. thang_hp

thang_hp Thành viên tích cực

Anh xin chúc các Pé Sinh Nhật trong tháng 9 này, 1 lời chúc tốt đẹp nhất, và mong mọi điều tốt đẹp hơn nữa sẽ đến với các Pé trong cuộc sống....
  8. flam_april

flam_april Thành viên mới

Chúc mừng sinh nhật của tất cả những ai ra đời vào tháng 9 của một số chục năm trước... Chúc em Magical_Rose sẽ được yêu thương thật nhiều.... Em đã lên kế hoạch mời HPC_HN đến đâu vào ngày 9/9 tới chưa? (nếu chưa nghĩ ra thì liên lạc ngay bác tư vấn cho nhé)
  9. Mr_Dj_new

Mr_Dj_new Thành viên rất tích cực

Ngày 10/9 năm cách đây hai mấy năm. Một cô bé tên Sâm đã ra đời. Cho đến ngày hôm nay cô bé đó trưởng thành, chỉ tầm này sang năm có khi đã là mẹ trẻ con rồi. Chúc cô bé luôn luôn hạnh phúc, vui vẻ và xinh tươi hơn nữa. Góp sức cùng anh chị em xây dựng HPC lớn mạnh.
  10. huhuconmuonlayvo

huhuconmuonlayvo Thành viên mới

... Có một sinh nhật nữa của 1 cựu thành viên HPC-HN vào ngày 6 tháng 9 này ... đó là Thisnick''''s4U ... Chúc em sinh nhật vui vẻ ...
    Được huhuconmuonlayvo sửa chữa / chuyển vào 12:25 ngày 05/09/2005