1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chúc mừng SN các thành viên ( SN tháng 10)

Chủ đề trong 'PTTH Năng Khiếu Trần Phú - HP' bởi rainbow11, 21/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rainbow11

rainbow11 Thành viên mới

Chúc mừng SN các thành viên ( SN tháng 10)

Ới mọi người, từ bi giờ mỗi lần họp box ( CN cuối cùng của tháng ) chúng ta sẽ tổ chức sn cho các thành viên sinh vào tháng đó. Vậy nên mọi người update lại ngày sinh của mình trong phần " đăng kí thành viên " nhé, ai ko đăng kí thì chịu thiệt thôi ah wên còn topic này là nơi để mọi người gửi lời chúc mừng sn tới các thành viên

Người đầu tiên được tổ chức sn là mod huyencham ( hôm nay chị Châm có đi ko ah ? ). Em chúc trước nha, câu cổ điển Happy birthday to u. Chúc chị sẽ đạt được kết wả như ý trong kì thi tới và...lớn nhanh lên 1 tí để lần sau họp em gọi là hs lớp 10 cho đỡ tủi he he ( lớp 9 mãi người ta lại tưởng là mình đúp )

It is love, not time , that heals all the wounds

Được huyencham85 sửa chữa / chuyển vào 17:21 ngày 03/10/2003
  2. bonghongthuytinh410

bonghongthuytinh410 Thành viên rất tích cực

he he , xem ra em là người đầu tiên chúc mừng sinh nhật chị Châm rồi , chúc chị luôn luôn zui zẻ và làm mod thật ngon lành
  3. watawa0123

watawa0123 Thành viên quen thuộc

Chúc mừng sinh nhật chị huyencham85 nha,chúc chị ngày càng xinh đẹp và dễ thương hơn bây giờ. Chúc chị một cuộc sống sinh viên thành công và mai sau kiếm được một người bạn trai hiền lành, bù cho phần sư tử của chị.
  4. Your_Friend_new

Your_Friend_new Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chúc Châm 1 sinh nhật vui vẻ nhé.
    Anh không đến được nên tặng Châm mấy câu này nhé.
    Lạc quan thật sự không phải là tin rằng mọi việc sẽ tốt đẹp mà tin rằng không phải tất cả mọi việc xảy ra với mình đều là tồi tệ nhất!!!!!!!!!!!!
    Chẳng bao giờ bạn nhìn thấy sau lưng mình đâu.Nên cũng đừng sống bằng cách nhìn lại quá khứ.
    Nhìn về phía mặt trời , bóng tối rồi sẽ khuất sau lưng
    Do Not Give Up

Được Your Friend sửa chữa / chuyển vào 21:04 ngày 21/08/2003
  5. hoang_tu_chuyen_anh_TP

hoang_tu_chuyen_anh_TP Thành viên mới

Chúc mừng sinh nhật sếp. Chúc sếp càng lớn càng beauty "phun" và hiền lành ,hix. Mà sao sếp chẳng lên tiếng gì cho anh em phấn khởi nhở? Mọi người ơi, còn SN của em thì sao? Hình như mọi người chỉ thiên vị mod thôi mà quên em cũng SN ngày 30/8 à?

Baby, Anh iu Em và Anh iu Xiền của Em...
    Baby, I love U but I love Ur Money more than that...
  6. A_DI_DA_PHAT

A_DI_DA_PHAT Thành viên quen thuộc

Happy birth day to huyen"tram"86! Chúc chị năm mới năm me, ăn nhiều chóng lớn. Năm nay nhớ phải đoạt giải nhứt "Bé khoẻ bé ngoan" cho bà con mát mặt nhé!!!!
    To hoangtu: Này, bé người đừng có láo lếu. Sao không bảo sinh nhật vào 31/9 luôn đi.
    Chị "Trâm"đâu không ra táng cho nó vài cái cho bớt cái tật bốc phét. Thằng em này phải dạy dỗ kĩ lưỡng mới nên người được.
    Perla, nguồn ấm của mọi nhà
  7. huyencham85

huyencham85 Thành viên rất tích cực

Hix, hix, cảm động quá, chẳng biết nói câu gì cả, chỉ biết vô cùng cảm ơn mọi người mà thôi. Hôm qua ai ko đi được thật là tiếc, được ăn món gà nướng kinh dị của anh Giang còi, thấy cái bệnh lười khủng khiếp của Tuấn ngố, thấy bộ mẹt kì cục của Thanh''s darling, lại còn nhận thêm được 1 người yêu mới là Cambochai nữa chứ! Hay thật! Xin thông báo là chuyện tình củm của tớ với Hải cô đã đơm hoa kết trái có mọi người làm chứng, trái ngon cực! :D
    To rain: hix, chị đâu có muốn làm h/s lớp9 đâu, ai biểu mấy đứa lớp em nó đỉu quá. Nhưng ko sao, điều đó chứng tỏ mình rất trẻ, hehe, tự hào!
    To thuytinh: thx em nhiều, em là người đầu tiên nói chúc mừng chị và hình như cũng là người nói những câu chúc tử tế nhất, ko như bọn kia, hị hị!
    To wawa: chị có dữ đâu mà em nói chị dữ, thế này thì vừa hỏng tiếng tăm của chị lại vừa làm chị ế, chị bắt đền đấy!
    To hoangtu: em cứ đóng 15/vé đi rồi sẽ có SN, hehe! mà em nói beuty "phun" là thế nào????
    To bô: hix, nó đã cố tình viết sai tên mình lại còn viết sai năm sinh nữa chứ, thế có đáng đánh đòn ko?!
    To Anh: em cảm ơn những lời chúc của anh, em hi vọng sẽ sớm được gặp anh ở trên đó! ( nói chung là nói với phu quân thì còn dài, nhưng ai lại nói ra ở đây, trẻ con chúng nó cười đấy,anh nhỉ!)
    Bring love [​IMG] to u
  8. best_carnation

best_carnation Thành viên mới

Chị Châm ơi, em còn nhớ lần đẩu tiên vào www.tranphu.com, em đã thấy trong một topic chị kêu ca là không đi họp forum được vì hôm đó là vào đúng SN của chị. Thế là từ đấy em nhớ SN của chị+ngày họp đầu tiên của forum TP luôn
    Chúc chị luôn luôn vui vẻ và một năm học mới đầy suôn sẻ

Con sóng dưới lòng sâu
    Con sóng trên mặt nước
    Ôi con sóng nhớ bờ
    Ngày đêm không ngủ được
    Lòng em nhớ đến anh
    Cả trong mơ còn thức
  9. congchuausau

congchuausau Thành viên mới

Chưa biết mod huyencham là ai nhưng thấy mod được nhiều người iêu quý quá cơ. Anyway, chúc mừng sinh nhật nhé, chúc ngày càng được nhiều người iêu quý và phát triển box này rầm rộ hơn.

trandieulinh
  10. ao_anh_xanh

ao_anh_xanh Thành viên mới

chị ui,em thấy món gà nướng của anh Hell được đó chứ,còn anh Bin thì lười khỏi nói rồi,híc,nhân tiện đính chính luôn,đấy không phải là my darling,híc,mà là my husband,cũng tức là bạn thân của em đấy ạ.My darling của em là ai thì chỉ có 1 người bi''t thui,hehe.
    Dù hôm nay hay muôn đời vẫn vậy....   Hạnh phúc luôn dành cho kẻ biết thương yêu......[/size=4]