1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chúc mừng sự ra đời của Box Czech !

Chủ đề trong 'Czech' bởi Mitdac, 18/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tooleruz

tooleruz Thành viên rất tích cực

-->>
    Bên kia mời bên nì cũng muốn sang chơi lắm nhưng khi nào bên ấy vào Ê - U....
    lúc đó đi chơi cho nó mới bát ngát....chứ đi thế này thủ tục nó lằng văn nhằng lắm......!!!
    -->>ke ke nuôi ai chứ nuôi bác mít ...kinh tế phải biết .... ăn nhiều làm khoẻ......mà sao muaHN để bạn Mit tả tơi như vậy hả....còn gì là tình đoàn kết tương thân tương ái....lá rách ít đùm lá rách nhiều khớ khớ!!--->>>ai nàm thế bao vờ!!
    ....tớ cứ đinh linh các bạn híu khách nắm!!
     !!!
  2. MuaHN

MuaHN Thành viên quen thuộc

Hì, bạn Tooleruz lại nói quá rồi! Chúng tớ lúc nào cũng vẹo-cằm các bạn sang đây!... Lá tuy chỉ còn xơ, nhưng vẫn... cắn răng đón tiếp các bạn Chứ tụi tớ không dám bắt cóc vị lãnh đạo đầy tài năng của GC đâu! Trừ fi... Thôi, tháng 5 năm sau tụi tớ vào EU, lúc đó thì tha hồ mà cãi off nhé! Còn thực ra thì mấy đứa mình to mồm như vậy mà vẫn hết lòng iu nhau mừ, đúng không?
    MuaHN
    Có những kỷ niệm như mảnh dằm sót lại, Nửa muốn khêu ra, nửa lại sợ chạm vào, Cái nhói đau chẳng đủ để kêu gào, Mà âm ỉ đến bây giờ chưa hết!!!!!!!!
  3. tooleruz

tooleruz Thành viên rất tích cực

khi mô vào ê u rồi nhớ mổ bò khao làng nhớ....
    tớ thay mặt GC sẽ biếu một gù rượu ngon.....để mối bang giao thắm thiết đậm đà...hơn hì hì!!!
    -->>>eo ơi...khéo mình chuyển hộ khẩu sang đây thì chết!!!
     !!!
  4. Guest

Guest Guest

Chúc mừng box Czech
  5. MrDickcutter

MrDickcutter Thành viên mới

Đại diện cho box Canada, tớ có lời chúc mừng sự ra đời của box Czech. Mong các bạn tạo được nhiều chủ đề mới hơn nữa cho box ngày một phong phú...
    Cheer với các bạn cái nào...Ai có ảnh gì thì post lên cho mọi người thưởng thức vẻ đẹp của Czech nào...
    Dũng sỹ diệt gái ký tên!