1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

chúc room một năm mới vui vẻ

Chủ đề trong 'Đại học Đà Nẵng (DNU)' bởi cuoc_song_tuoi_dep, 08/02/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cuoc_song_tuoi_dep

cuoc_song_tuoi_dep Thành viên mới

chúc room một năm mới vui vẻ

hi
    Chúc room một năm mới vui vẻ và hạnh phúc, tết này cá thành viên có tổ chưc off ko nhỉ, nếu có thi nhớ chụp ảnh cho tui và mấy người ko thể tham dự dc them chơi, hihihihihiihihhi!!!!
  2. cuoc_song_tuoi_dep

cuoc_song_tuoi_dep Thành viên mới

bay gio la wa giao thua 5 phut roi, dang nam nha mot minh, buon va nho nha kinh khung, uoc gi chu co canh hay canh cua than ky cua doremo thi hay wa, ve nha ngay. The thoi chuc room minh nam moi an lanh nhe!!!! chu tui mo VTV4 ra coi day. bb
  3. cherry_blossome

cherry_blossome Thành viên mới

Lâu thiệt là lâu mới lại được vào nhà của mình. Tưởng đâu phải đi bụi luôn rồi. Uổng công mình đang ... (hehe, ý đồ đen tối ). Về nhà ăn Tết sướng ơi là sướng, cái chính là đi nhậu với anh em ngoài này, thứ hai là mình vẫn còn được lì xì, tội nghiệp cho anh nào đang cưa cẫm bà chị mình. Mà công nhận cái mặt mình lì phải biết hehe khoái quá.
    Ko biết ông trời có nghe mìh than vãn hay ko mà năm nay thời tiết đẹp p hải biết. Ko hề có mưa, trưa có nắng, buổi tối và sáng` sớm trời se lạnh, tuyệt . Hôm nay thì hơi có mưa, nhưng mà ko sao, ăn chơi mà sợ mưa rơi à...
    Ngày mai là ngày mà ai cũng biết là ngày gì, nhưng mà sẽ có người cười và người khóc. Thôi thì chúc ai năm nay cũng được cười hết ga luôn. Ăn nhậu thôi, karaoke nhé. Có ai single như tui thì cứ vui đi nhé. Mai mưa to đó (hehe, tui trù ẻo.... giỡn thôi ). Bye cả nhà
    Được cherry_blossome sửa chữa / chuyển vào 14:00 ngày 13/02/2005
  4. cherry_blossome

cherry_blossome Thành viên mới

HAPPY NEW YEAR!!!!
    Năm con gà, gặp người thật thà, tình yêu mặn mà, sức khoẻ như lạc đà, tiền vào chớ hổng ra, ăn nhậu líp ba ga và luôn cười haha (cả nhà mình nhậu luôn)
  5. congly

congly Thành viên quen thuộc

Năm nay chán quá. Box này có ông nào đang ở Đà Nẵng mà nhậu được thịt cầy thì giơ tay lên, đi nhậu với tui. Mấy ông Vietsiem,... đi hết rồi, còn toàn người mới ko, lại ở xa nữa. Nhớ hè 2003 đi đá banh với mấy ổng xong về RTC (rượu thịt cầy) vui thiệt.
    Định bỏ luôn thịt chó rồi nhưng chắc phải ăn lại quá, buồn buồn mà cứ đi lẩu, trộn với rượu ko thú lắm. Hic, nghĩ đến thịt cầy lại thấy thèm
  6. VietSeism

VietSeism Thành viên mới

Năm mới chúc bà con sức khoẻ, học hành tiến tới, thăng tiến trong công việc.
    Hôm nay mồng 6 tết = va len tai, chúc bà con ai có người yêu, bà xã (ông xã) rùi thì trăm năm hạnh phúc ... ai chưa có thì ráng đợi - lấy hạnh phúc của tụi tui làm hạnh phúc của mình nhá he he
    Chúc vui !!!