1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chùm hình ảnh trước và sau khi phẫu thuật nâng ngực tại TPHCM

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi ngocdiep74, 23/01/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngocdiep74

ngocdiep74 Thành viên quen thuộc

Câu hỏi tư vấn: “Chào bác sĩ! Ngực em khá nhỏ nên phải thường xuyên mặc áo độn để đi ra ngoài. Khiến em cảm giác khá khó chịu. Không thể chịu số phận này mãi được. Em tìm hiểu và được biết phương pháp nâng ngực có thể giúp em có được bầu ngực đẹp như ý muốn. Vậy nên, bác sĩ có thể cho em xem những hình ảnh trước và sau khi phẫu thuật nâng ngực để tham khảo trước được không ạ? Mong nhận được hồi âm từ bác sĩ! Em xin cảm ơn!” (Bảo Trang, Quận 7, TPHCM).

Trả lời: Trước hết, Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng xin cảm ơn bạn Trang đã quan tâm và gửi câu hỏi đến chuyên mục tư vấn của chúng tôi. Với nhu cầu tìm hiểu về dịch vụ cũng như xem những hình ảnh trước và sau khi phẫu thuật nâng ngực. Chúng tôi xin giải đáp như sau:

Chùm hình ảnh trước và sau khi phẫu thuật nâng ngực

Phẫu thuật nâng ngực được xem là một trong những phương pháp cải thiện vòng 1 tốt nhất hiện nay. Và để có được “vùng núi đôi” căng tròn như mong muốn, không ít bạn nữ đã tìm đến Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng, tại 115, Trương Định, Phường 7, Quận 3, TPHCM để tiến hành nâng ngực.

>>>>>>>Xem thêm thông tin về phương pháp Nâng mũi Hàn Quốc
    Nhờ vào “bàn tay vàng” cùng chuyên môn vững vàng cả Bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Nơi đây, đã thực hiện thành công hàng nghìn ca phẫu thuật thẩm mỹ. Trong đó phải kể đến các kỹ thuật nâng ngực. Đem đến vẻ đẹp hoàn hảo cho biết bao khách hàng. Bạn Trang có thể chiêm ngưỡng “kho tàng” hình ảnh trước và sau khi phẫu thuật nâng ngực ngay dưới đây nhé!

Hình ảnh trước và sau khi phẫu thuật nâng ngực – Tại sao chọn TMV bác sĩ Ngô Mộng Hùng?

Nhìn vào những hình ảnh trước và sau khi phẫu thuật nâng ngực, dễ dàng nhận thấy mọi khuyết điểm ở ngực đều được khắc phục 1 cách hoàn hảo nhất. Đem đến cho các bạn nữ một bầu ngực căng tròn, quyến rũ. Với những đường cong hút mắt đầy đê mê. Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng xứng đáng là địa chỉ hoàn hảo cho những bạn đang có nhu cầu làm đẹp.

>>>>>Bạn có thể tìm hiểu thêm các dịch vụ thẩm mỹ khác như: Nâng mũi

Không chỉ nhờ vào chùm hình ảnh trước và sau khi phẫu thuật nâng ngực, Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng còn khiến không ít bạn nữ phải ngỡ ngàng với những ưu điểm nơi đây có được:
    Nơi đây có đội ngũ y bác sĩ trình độ chuyên môn kỹ thuật cao, cộng với kinh nghiệm nhiều năm trong lĩnh thực thẩm mỹ. Đã và đang tiến hành thành công hàng ngàn ca phẫu thuật nâng ngực mới nhất. Khiến cho các chị em cảm thấy an tâm, tin tưởng khi tiến hành làm đẹp tại đây.

Không những thế, tại Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng còn được trang bị các loại thiết bị, máy móc hiện đại được nhập khẩu 100% từ nước ngoài, để phục vụ cho các dịch vụ làm đẹp. Mà còn có phòng thăm khám, nghỉ dưỡng dành cho các khách hàng ở xa khi tiến hành những ca phẫu thuật phức tạp.

>>>>Mời các bạn xem thêm nhiều hình ảnh nâng ngực hơn tại đây===>>>hình ảnh trước và sau khi phẫu thuật nâng ngực