1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CHUM LỐNG Tầng 4: Tiếp tục leo thang, tiếp tục ôm - tiếp tục xế, tiếp tục yêu những cung đường mới!

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi chumlongmit, 07/06/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fallingsnow

fallingsnow Thành viên mới

Thế là nhà mình quyết định làm sinh nhật ở Tĩnh Gia à. Ai ném hộ tớ cái số điện thoại lên đây để tớ gọi về tham gia cuộc thi giọng hát hay với.Ôi cả năm nay không được hát lại . Nhân tiện khéo mình đi mua cái kiếm cái gì đập đập giống trống để thi tài năng với xế và la già nhỉ
    Sao trưởng đoàn Sake tít mít ở chỗ khỉ nào mà không thấy thò mặt ra đi cùng nhà mình thế này?
  2. SyNghiTran

SyNghiTran Thành viên quen thuộc

@ Mụ Đoan già: mụ yên tâm đi ở Việt Nam cũng phát triển lắm lắm, mụ cứ chuẩn bị tiết mục đi, hôm đó online chiến qua skype (add nick tao vào: transynghi).
    Hoặc ko thích trực tiếp thì tự quay video gửi cho tao, tối đó tao mở cho cả nhà xem.
  3. cooffee

cooffee Thành viên mới

Lâu k thấy các cụ kêu gọi ọp ẹp gì nhẩy? Vụ Tĩnh Gia nếu cuối tuần này nắng nóng hoặc thiếu xế thì làm một buổi đập phá ở HN đi các cụ ơi (e ko đi ô tô đâu :D)
  4. ngoc2621988

ngoc2621988 Thành viên mới

Nắng nóng mấy em cũng đi đuợc, ối dời ơi, biết văn nghệ văn gừng gì bây giờ, tiêu chí để nhận phần thuởng là gì hả cụ??? Hôm nào cả nhà mình rảnh rỗi thì ọp SEN đi, đang mát mẻ, tranh thủ đi mà hít hà, hôm nọ em thấy thiên hạ đổ xô đi chụp, trông thích mắt phết.
  5. khoailangabe

khoailangabe Thành viên rất tích cực

Nắng như tuần trước đi Thanh Hóa chắc cũng chết , mà nhiều ôm cũng ko đi đc , dưng mà em ko vote cho oto đâu .
    PS : Đập phá ở HN thì bt quá . Nhưng em biết ở gần nhà ku Lang có bãi biển tắm cũng đc mà ko đông tý nào . Hôm trước em còn nhặt đc 1 đống ốc dáo nữa cơ , tính đem về luộc mà ko có túi cầm về .
  6. cooffee

cooffee Thành viên mới

Nắng như tuần trước chị cũng kiếu. mà tuần này e bận àh? Nếu thiếu xế thì chạy TG cũng khó, HP thì có thể được :D
  7. Nobitus

Nobitus Thành viên mới

Dạo này Tus em bận rộn còn mải vật lộn với cuộc sống nên ko đi được. Thật tiếc khi đây là thời gian kỷ niệm 1 năm thành lập nhà Chum.
    Em đành một mình gặm nhấm nỗi nhớ của một năm đã qua vậy
  8. na989619

na989619 Thành viên mới

Đi hết, ko ai phải ở nhà sất (xin phép bản quyền câu này của ***** Chí Thanh)
    Nắng nóng thì đi đêm về đêm, ngày oánh tá lả, xời. Mấy tí mà!
    Anh Tus và những ai chưa confirm đi đê!
    Có khó khăn gì thì phải trình bày rõ ràng, hội đồng bô lão nhà này sẽ giải quyết hết.
    Một năm không phải là ngắn đâu. Mấy nhà được kỷ niệm 2 năm, 3 năm?. Còn mấy dịp đâu mà ko xõa hả các tình yêu!!!
  9. khoailangabe

khoailangabe Thành viên rất tích cực

con bé LaLa toàn nói thế đúng đấy mọi ng cố gắng thu xếp nhé,vì lần này chúng ta ko phải xin nghỉ ma dịp cuối tuần nên mọi ng thu xếp đi đê
  10. Sunflower108

Sunflower108 Thành viên mới

Thứ 7 tuần này nhà em lại có việc, tối thứ 7 phải có mẹt ở nhà nên ko sinh nhật được với nhà mình ko được dự liveshow của chị Na và Thanh già
    Ngậm ngùi ở nhà hóng thôi! Nhưng mà chúc nhà mình thân mật nhưng mà cũng phải thật hoành tráng nhá, ko hổ danh nhà Chum mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa