1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

chúng mình ơi, post ảnh chân dung lên nhé !

Chủ đề trong 'Mỹ Thuật' bởi hau_k5, 14/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Pakita

Pakita Thành viên quen thuộc

Tiết mục này vui nhỉ. Cười đau cả răng
    Bây giờ là phần bình luận:
    DACAM chụp xong cái ảnh kia chắc phải đến Viện mắt trung ương để chỉnh lại mắt Chia buồn 5 phút.
    Vừa rút ra kết luận là bác Hấu có tướng ăn... một cái gì đó. Thật đấy, hồi trước thấy bác có cái ảnh chụp lúc đang ngồi thu lu như cún, mặt buồn thiu như gã ăn xin. Đến tội nghiệp. Còn cái này trông giống điệu thằng ăn cướp, đứng chặn đường đòi tiền mãi lộ
    Tí đen thì... thôi cho tớ miễn bình luận nhá, hic hic, không bàn phím nào tả xiết....
    À bác Chit ơi, hoá ra hồi trước thỉnh thoảng em vẫn thấy bác trong ảnh 7X, nhưng không biết đấy là bác, hẹ hẹ, thật là thất lễ quá, thôi bác đánh cho em chữ đại xá. Mà công nhận, nhìn đi nhìn lại thì bác giống em thật đấy, cứ như anh em cùng cha khác bố ấy
    Bà con mình ơi tiếp đi nào
    i!i!i!i!i!i!i!i!i!i!i!i!i!i!i!i!i!i!i!
    Crazy, but that's how it goes
    Millions of people living as foes
    Maybe it's not too late
    To learn how to love and forget how to hate...
  2. hau_k5

hau_k5 Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

hè, ai là " bà con ơi..." còn thiếu cô Paki ta, cu Sắt, chị Lê, chứ bầ con nào nữa, thích " nguyễn phan Chánh " hả hêh
    post đê
    hôm nọ, bác Chí tồ cho xem ảnh, mình lăn lộn cười , hoá ra là cái gã trên cung văn hoá VX mà đi nhảy hay nhìn thấy, he he, buồn cưòi thế, trớ trêu thay nét .
  3. hau_k5

hè, ai là " bà con ơi..." còn thiếu cô Paki ta, cu Sắt, chị Lê, chứ bầ con nào nữa, thích " nguyễn phan Chánh " hả hêh
    post đê
    hôm nọ, bác Chí tồ cho xem ảnh, mình lăn lộn cười , hoá ra là cái gã trên cung văn hoá VX mà đi nhảy hay nhìn thấy, he he, buồn cưòi thế, trớ trêu thay nét .
  4. Pakita

Hơ, thật à? Hồi trước tôi trông xe ở cửa cung VX mãi sao không gặp các bác nhỉ?
    Maybe it's not too late
  5. Pakita

Hơ, thật à? Hồi trước tôi trông xe ở cửa cung VX mãi sao không gặp các bác nhỉ?
    Maybe it's not too late
  6. butsat

butsat Thành viên rất tích cực

ẢNh bác hau đúng là dân kiến: cố mà nghiêng người cho mấy cái nhịp cầu nó đỡ bị tiệm tiến, đỡ nhàm
    Bác Chitto thì đúng là: Để gió cuốn đi
    Sao xem ảnh của Tidenbz chả thấy mót cười cái gì cả, có lẽ tại ko phải ảnh của Tid, đề nghị Tid post ảnh của mình lên nhé, ai lại lấy của người khác giới như thế. Còn BS thì chả có cái nào ra hồn cả, dùng tạm cái này vì ko kịp chuẩn bị :
    Buồn ngủ khi làm việc, làm việc khi buồn ngủ
  7. butsat

butsat Thành viên rất tích cực

ẢNh bác hau đúng là dân kiến: cố mà nghiêng người cho mấy cái nhịp cầu nó đỡ bị tiệm tiến, đỡ nhàm
    Bác Chitto thì đúng là: Để gió cuốn đi
    Sao xem ảnh của Tidenbz chả thấy mót cười cái gì cả, có lẽ tại ko phải ảnh của Tid, đề nghị Tid post ảnh của mình lên nhé, ai lại lấy của người khác giới như thế. Còn BS thì chả có cái nào ra hồn cả, dùng tạm cái này vì ko kịp chuẩn bị :
    Buồn ngủ khi làm việc, làm việc khi buồn ngủ
  8. minh_le

minh_le Thành viên quen thuộc

oh hay, bức ảnh mà Hậu post lên là của Hậu đấy ư ? đề nghị bà con xem kỷ lại đê ,coi chừng bị lừa đó
    trông ngoài đẹp trai lắm cơ mà,hay là mắt mình có vấn đề nhờ,đi khám lại mắt thôi
    9399
  9. minh_le

minh_le Thành viên quen thuộc

oh hay, bức ảnh mà Hậu post lên là của Hậu đấy ư ? đề nghị bà con xem kỷ lại đê ,coi chừng bị lừa đó
    trông ngoài đẹp trai lắm cơ mà,hay là mắt mình có vấn đề nhờ,đi khám lại mắt thôi
    9399
  10. hau_k5

buồn rồi, ăn bánh mì mấy cả bơ, mấy cả mì ét pa ghét ti chả đẹp gia hơn tẹo nào à,
    mà mình post ha icái , một cái dang tay là mình, còn ảnh kia , có thằng trông khả nghi ngồi ở công viên, như vừa chích xong, là bác Chí tồ.
    to pa
    hân hạnh được làm quen mụ trông xe béo ị của cung văn hoá, chém vé xe 1000 một nhát
    mông bút sắt kẻ ra cũng to béo, người cũng vạm vỡ