1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chúng ta cần một Huấn Luyện Viên có tài và bản lĩnh!

Chủ đề trong 'Argentina (ArFC)' bởi GodMaradona, 23/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tung_kenwod

tung_kenwod Thành viên quen thuộc

ko có anh vào đây các fan Ặc buồn như chấu cắn, anh đang làm việc thiện đó
    Sau trận chung kết vào đây chỉ "NẢN", "HẬN" đến "THÙ"
  2. Dolphin83

Dolphin83 Thành viên quen thuộc

...Chú nên vào đây , để tận hưởng cảm giác thân thương và đông đúc của các FANS ARGENTINA , ...còn như anh nói , chú càng đâm bị thóc thì đầu chú lại càng to (mò óc chỉ = quả nho thôi ) anh khuyên chú nên chân thành , góp ý kiến xây dựng , không thì mọi người trong BOX luôn nghĩ chú là thằng vô văn hoá đấy - như thế người ta khinh cho , anh nói thật và rất chân tình , chú nên nghe và cố HIỂU nhé !!! Chúc chú bình tâm và bớt thù .
  3. tung_kenwod

ai thù ai nhỉ Thường kẻ chiến thắng chỉ thương hại kẻ thua cuộc thôi
    14 + n năm Ac
    [/quote]
    ...Chú nên vào đây , để tận hưởng cảm giác thân thương và đông đúc của các FANS ARGENTINA , ...còn như anh nói , chú càng đâm bị thóc thì đầu chú lại càng to (mò óc chỉ = quả nho thôi ) anh khuyên chú nên chân thành , góp ý kiến xây dựng , không thì mọi người trong BOX luôn nghĩ chú là thằng vô văn hoá đấy - như thế người ta khinh cho , anh nói thật và rất chân tình , chú nên nghe và cố HIỂU nhé !!! Chúc chú bình tâm và bớt thù .
    [/quote]
  4. Dolphin83

...Với Diego Simeone thì cũng được đấy , nhưng có lẽ nên cho Diego Simeone có thêm thời gian HL 1-2 năm nữa rồi lôi lên tuyển quốc gia là hợp nhất , ARG rất cần HLV có tài và quái như Simeone !!!
  5. thangio_Argentina

thangio_Argentina Thành viên rất tích cực

Lúc trước thấy chán. Nhưng sau này nghĩ lại thấy chán thì cũng ko hợp tác phong mình lắm.Đã từng nói với mẹ "mẹ ạ, con chỉ mong ngày ngày đc xem bóng đá,cá vài trận cho vui, sau đó xách moto chở người yêu đi du lịch đây đó là ok rùi.chứ làm 1 thằng 4 mắt cặm cụi học hành đạt giải này giải nọ cả nước biết tên cũng hào hứng quái gì???" Đúng là tớ yêu Arg vì Arg là Arg chứ ko vì danh hiệu. Có danh hiệu thì tốt, ko có cũng chả sao. Thật ra fan Bra nên buồn vì lối đá của mình đi. Nếu cho Arg chiến thắng bằng lối đá đó thì tớ sẽ buồn nhiều hơn vui đấy.Quan điểm của tớ là cống hiến. sống thì cống hiến. nếu sống mà ko cống hiến được thì sống làm dek gì. thà cống hiến để có những phút giây thăng hoa rồi chết như 1 anh hùng còn hơn sống lén lút, thập thò, luồn cúi chỉ để kéo dài mạng sống như 1 tên hèn.
  6. tung_kenwod

vậy thì fan Ac đề nghị Fifa thêm 1 giải cống hiến vào WC lần tới
    Thắng thì ko bao giờ buồn, nhất là làm cho "địch tắt đài" liên tục.
    Ac buồn thì đúng rồi, đá như thế xem tổ bực mình. Hệt chú Liên xô toàn bóp mũi mấy thằng oắt
  7. Dolphin83

...Bác thangio nghe có vẻ nhiều tâm sự nhỉ ???
    ....@ Anh Em ARG''S FAN : Anh em cẩn thận , Anh em nhớ tiêm thuốc phòng dại vào nhé ...
  8. giangbatigol

giangbatigol Thành viên mới

Ke ke...Có lẽ phải gặp nhau 1 chuyến,tôi có vài chuyện muốn "hỏi" ông đấy
  9. redbuttlerkt

redbuttlerkt Thành viên rất tích cực

Theo tôi, thuê hẳn 1 HLV nước ngoài , capello vừa thất nghiệp chẳng hạn. Hix. xem lão này điều chỉnh chiến thuật , nhát là giai đoạn cuối của Real , mấy ông pek, bel, passa ,.....còn theo dài
  10. thangio_Argentina

thangio_Argentina Thành viên rất tích cực

Tắt đài đâu ko thấy. chỉ thấy bà con của Arg ngày càng đông đúc vui vẻ. Càng ngày càng thân thiện. Còn Fan của Bra thì thế nào? Chán đến mức ko có gì để nói. Phải qua box Arg kiếm chuyện để đc post bài. Nếu chú yêu Bra thật thì nên tuyên truyền quãng cáo gì đấy cho box chú vui vui 1 chút. Đừng qua đây phá phách nữa. Anh phân tích lý lẽ nhiều rồi mà chú vẫn ko hiểu sao? Giờ thì anh hiểu vì sao các bác ngoài Bắc lại nặng lời với chú ngay từ đầu chứ ko bỏ thời gian giáo huấn chú như anh. Thôi. Về box Bra mà chơi đi. Ở đây ko hoan nghênh chú. Đừng để mình trở thành lố bịch chứ???