1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CHÚNG TA CÓ THÀNH LẬP QUÁ NHIỀU HỘI VÀ CLUB KO??????

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi MaxFire, 06/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MaxFire

MaxFire Thành viên rất tích cực

CHÚNG TA CÓ THÀNH LẬP QUÁ NHIỀU HỘI VÀ CLUB KO??????

EM THẤY THỜI GIAN GẦN ĐÂY HPC MỌC LÊN RẤT NHIỀU HỘI, HỘI CỦA CÁC TRƯỜNG, HỘI CHATTER, HỘI ĐÁ BÓNG......MÀ EM Ứ THẤY AI ĐỀ CẬP ĐẾN QUỸ CẢ, EM NGHĨ CLUB HAY HỘI NÀO CŨNG CẦN ĐẾN QUỸ ĐỂ MÀ HOẠT ĐỘNG, DUY TRÌ VÀ FÁT TRIỂN. CÁC BÁC CỨ HÔ HÀO THÀNH LẬP CÁI NÀY CÁI KIA MÀ CHẲNG THẤY ĐỀ CẬP ĐẾN CÁI VẤN ĐỀ TẾ NHỊ NÀY CẢ, EM TRÔNG BÁC BECKY LẶN LỘI THÂN CÒ ĐI PHOTO MẤY TỜ RƠI RỒI LẠI ĐI PHÂN PHÁT Ở CÁC TRƯỜNG HỌC MÀ EM THẤY THƯƠNG WÁ. híc...híc...THEO EM THÌ CHÚNG TA HÃY CỨ LO XÂY DỰNG MỘT HPC ĐOÀN KẾT VÀ ỔN ĐỊNH ĐÃ, CHỨ EM THẤY NGAY VIỆC HỌP HỘI MÀ CHỈ CÓ MẤY NGƯỜI ĐI THÌ CÁI HỘI NHƯ TRẦN PHÚ, THÁI PHIÊN, NGÔ QUYỀN RỒI CÁI HỘI ĐÁ BÓNG NỮA KO BIẾT CÓ AI ĐI KO?????????????
    THEO EM TRONG THỜI GIAN THÁNG TẾT NÀY BÀ CON MỌI MẶT ĐỀU TƯƠI TỐT THÌ CỐ GẮNG HỌP ĐÔNG ĐỦ ĐỂ CỦNG CỐ CÁI CHÍNH ĐÃ, KỂ CẢ CÁI KHOẢN MÀ EM ĐÃ ĐỀ CẬP Ở TRÊN.
    KO BIẾT BÁC NEW CÓ Ý KIẾN GÌ KO????????

RỄ CÓ TO THÌ CÂY MỚI VỮNG

maxfire_soldier
  2. moalovetoa

moalovetoa Thành viên rất tích cực

ây dà, ba cái chuyện tiền nong này thì lúc nào chẳng bức xúc.
    Nhưng chảng có khó khăn lắm. Nên chăng thì đóng góp chút chút để có cái còn hoạt động. Vấn đề là bao nhiêu thì gọi là chút chút thôi. Bởi vì HPC member không hẳn đã đi làm hết. Tính toán sao cho vừa phải mà thôi (để anh em còn có tiền mà vào NET nữa chứ. )
    Nhưng cái bao nhiêu đó chưa thể nói được khi mà cụ thể chưa biết có những ai tham gia! Hãy để đến 28 đi!
    Vấn đề ở chỗ là sử dụng quỹ thế nào mà thôi!
    NAMBOY@
  3. MaxFire

MaxFire Thành viên rất tích cực

ĐÚNG VẬY, ĐỘNG ĐẾN CÁI CHUYỆN TIẾN NONG NÀY EM CŨNG THẤY MÌNH HƠI WÁ THỂ, SONG CƠ THỂ NÀO CŨNG CẦN CÓ VITAMIN ĐỂ BỔ DƯỠNG CHO CÁI CƠ THỂ GẦY GÒ, YẾU ỚT CỦA HPC, BÂY GIỜ MỚI CHỈ CÓ VÀI CHỤC NGƯỜI, SAU ĐÓ, NHẤT LÀ KHI BECKY ĐI PHÁT TỜ RƠI XONG KO BIẾT CÁI ÔNG HPC NÀY SẼ CAO ĐẾN MỨC NÀO, NHƯ VẬY MÀ THIẾU CÁI KHOẢN "QUẼ" ĐÓ LÀ EM THẤY KO ỔN, ĐỀ NGHỊ BÀ CON BỔ XUNG VITAMIN, NGƯỜI NHIỀU NGƯỜI ÍT, CỦA ÍT LÒNG NHIỀU , ĐÂY LÀ NGHĨA VỤ VÀ QUYỀN LỢI CỦA BÀ CON, MỌI NGƯỜI HÃY TÍCH CỰC THAM GIA HƯỞNG ỨNG!!!!!!!!!!!!!
    (EM KO LÀM THỦ "QUẼ" ĐÂU NHA, EM CHI ĐI VẬN ĐỘNG BÀ CON "ÍCH NƯÓC LỢI NHÀ" THÔI ĐÓ!)
    maxfire_soldier
  4. New_Tazzan_new

New_Tazzan_new Thành viên tích cực

đúng là vấn đề tài chính là một trong những yếu tố sống để duy trì các hoạt động của một CLB. Tui cũng đã suy nghĩ rất nhiều về vấn đề này và tham khảo các phương thức đóng góp, gây quỹ của các CLB khác trên mạng. Tuy nhiên cũng cần phải nói tới một đặc điểm thực tế của các CLB trên mạng là các thành viên tự nguyện tham gia không ràng buộc, không phải ai cũng tham gia đủ 100% các hoạt động của CLB nên việc đóng góp quỹ là một vấn đề hết sức tế nhị nếu muốn đảm bảo sự công bằng cho các thành viên. Như vậy, tất cả mọi việc có thể đến 28 Tết này khu đông đủ các thành viên, chúng ta sẽ đem vấn đề này ra tham khảo ý kiến của mọi người và đến khi CLB ta đi vào quy củ, có những hoạt động cụ thể và thiết thực thì việc có một cái quỹ là hết sức cần thiết.
    Các CLB khác của TTVN thường áp dụng "American Style" trong các hoạt động của mình, nhưng tui thấy phương thức đó hơi khách sáo và không tạo được sự gần gũi giữa các thành viên. Hiện nay, chi hội 7X HN đã có tiến hành gây quỹ cho TTVN để nuôi Server bằng cách cung cấp tận nơi các loại Internet Card, Phone Card mà những người trực tiếp thực hiện là các thành viên, sau này sẽ tiến hành mở một hội quán để các TV có thể đến đó gặp gỡ, giao lưu với nhau. Đây có lẽ là những hình thức rất đáng lưu ý khi CLB của ta đi vào hoạt động. Mời các bác đóng góp và cho ý kiến để xxây dựng CLB của ta không chỉ đơn thuần là một sân chơi Ảo .

NEW TAZZAN
    Cha mẹ sinh con nhầm thế kỷ,​
    Lạy mẹ con đi trả nợ đời !