1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CHÚNG TA NÓI VỀ CHÚNG TA!

Chủ đề trong 'PTTH Lam Sơn - Thanh Hoá' bởi Thuy_Gung_new, 23/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Thuy_Gung_new

Thuy_Gung_new Thành viên mới

CHÚNG TA NÓI VỀ CHÚNG TA!

Hi,guys!
    Các bác ơi,hôm nay chúng ta sẽ thể hiện tinh thần dân tộc các khối chuyên của Lam Sơn nhá!
    Em bắt đầu trước nhé : KHỐI CHUYÊN LÝ!

Thât đáng tự hào làm sao,ngay cả cái tên cũng rất ấn tượng :
    LOVELY=LỚP LÝ!
    Cả cái dấu Véctơ -----> trưng nữa.Xin hỏi,có khối chuyên nào có nữa không?
    Nhưng đó mới chỉ là khơi đầu. Không tin à,nghe thử coi!
    Giờ học,giờ ra chơi,lớp nào náo nhiệt nhất : Lớp Lý....Đến nỗi quen không khí của lớp,bước qua dãy hành lang lớp chuyên Xã hội mà cứ ngỡ là hôm nay trường nghỉ học!!!
    Con trai lớp Lý nổi tiếng hào hoa.Chẳng thế mà các thầy cô bưóc vào lớp Lý ngày đầu tiên bao giờ cũng nói vậy ,chẳng thế mà con gái các lớp XH ít nhiều vẫn dành một ánh mắt đặc biêt cho các chang trai lớp Lý!
    Đối với 12 F,1999-2002 thì lại không được như vậy.Chúng nó trâu bò ,chúng nó quái quỉ và gần như coi chúng em cùng hội Male với chúng nó cả.Nhung không hề gì, girls chúng em vẫn rất tự hào ,thậm chí cả về sự thiếu nữ tính mà chúng nó gán cho. Bởi hơn ai hết,chúng em hiểu,ẩn sâu trong đó là những tình cảm chân thành .Và các chang trai của chúng em chỉ muốn thổi bùng ngọn lửa đầy chất Lý,dẫu vụng về,nhưng đáng yêu.Em biết chúng nó sống tình cảm lắm!
    Còn con gái lớp Ly,mới nhìn khá táo bạo.Con gái lớp Lý kém duyên dang và xinh đẹp như nhiều lớp khác.Bù lại, rất cá tính ,mạnh mẽ và thực sự cũng có những nét tinh tế,nhạy cảm riêng.
    Những mùa hè sôi động với LSCUP-Ai đã thổi bùng lên ngọn lửa ấy nhiều năm qua,như là một truyền thống ?
    Vâng,chính lớp Lý!
    Lớp nào nổi nhất trường-Cũng chính Lớp Lý!
    Có thể tai tiếng,nhưng dẫu sao được nhắc đến,còn hơn chìm trong quên lãng.
    Lớp nào vui nhất,nghich nhât,trâu bò nhất,đáng yêu nhất,và cả đáng ghét nhất :Luôn là lớp Lý!
    Mọi người nói gì về lớp Lý ? Một điều chắc chắn là yêu ghét rất rõ ràng.Và bằng cách này hay cách khác,không thể không có cảm xúc,không thể không có ấn tượng!
    Thế còn chúng tôi nói gì:
    CHUYÊN LÝ : NUMBER ONE!

Thế còn các bạn?Các lớp chuyên khác?Các bạn hãy thể hiện nhé! Có một điều chắc chắn rằng,tất cả đều tuyệt vời,vì chúng ta là LAM SƠN!
  2. Caniggia

Caniggia Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

Yes
    Chuyên Lý từ trước đến giờ bao giờ cũng to mồm nhất trường .Bọn anh bây giờ điềm đạm rồi nên ko muốn nói nhiều về mình nữa . Chỉ góp vui vài lời .
    Con gái lớp anh ngày xưa xinh cực . Xinh nhất khối tự nhiên đấy nhá , chẳng thế mà cứ 8-3 hay 20-10 các chàng thanh niên lớp Hoá , lớp Tin lại tíu tít chạy sang tặng hoa . Hơi buồn là từ lớp 11 trở đi bọn anh ít chơi với các bạn ý (Bụt chùa nhà ko thiêng , he he ).Nhưng các bạn ấy vẫn là những người mà bọn con trai lớp anh yêu quí nhất . Nói chung là xứng đáng mang danh con gái lớp Lý .
    Còn về giải bóng đá truyền thống mang tên AFL là do bọn anh khai sinh đấy .He he tự hào chưa , bây giờ có còn cái Cup gỗ ko thế , hay là bọn nào lại ôm mất rồi . Nói đến chuyên này có nhiều cái để nói thế , nhưng thôi để mấy thằng bạn anh nó nói vậy .Anh bây giờ ko muốn nhắc đến bóng đá nữa .
    Còn về tai tiếng hả , ha ha ha .Ừ công nhận là bọn anh cũng để lại nhiều tai tiếng thật , nhưng chắc cũng ít cựu học sinh khi về trường mà lại được các thầy cô và cả chú Thạch nhớ tên vanh vách như bọn anh . Đến năm thứ ba rồi mà về trường các thầy cô còn bảo :" A các anh lớp Lý " . Hi hi .Chú Thạch mời vào uống nước nói chuyện , vui lắm , xúc động lắm .Hồi ở trường nghịch thế mà mọi người vẫn quí .
    Hì hì , nhắc đến một cái lại xào xạc kỷ niệm . he he !!
    Thôi nhá !!!
    Thank you for reading
  3. Thuy_Gung_new

Lại xào xạc kỉ niêm!
    Có những điều mà Box Lam Sơn làm được,em thật không ngờ!Em thấy thật cảm động!
    Chiếc Cup gỗ của bọn anh giờ đã thay bằng Cup vàng của chúng em ( gần 50 USD chứ bộ).Bọn em định sẽ truyền lại cho các mùa giải sau đấy!
    Anh Đông,anh Trà,cả anh Bip gì nữa,cung 1 lớp,vui thật!
  4. Caniggia

Caniggia Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

Wow bọn em giàu nhĩ , hi hi .Bọn anh nghèo lắm !! Những 50USD cơ à , chậc chậc .
    À em này thằng Bip cũng là thằng Đông đấy . nó lắm sẹo lấy hai nick .
    Nên duy trì giải bóng đá truyền thống nhá . Bọn anh tin vào bọn em đấy !!!
    Thank you for reading
    Được caniggia sửa chữa / chuyển vào 23/06/2002 ngày 13:21
  5. Dongmoscow

Dongmoscow Thành viên mới

Anh biết 2 em đang online, nhưng anh ko nhắn tin cho các em được, cho nên các em vào Yahoo Messenger đi. Anh là dongmoscow.
    Còn cái thằng Bip là nó ở đâu chui vào ý chứ có phải anh đâu. Cũng chẳng phải lớp anh... hehe
    Đông
  6. Thuy_Gung_new

Tiếc quá anh Đông à.Em đọc hơi muộn!Nhưng mà em add anh vào rồi.Anh Caniggia nữa.
    Anh em mình sẽ gặp nhau nữa,nhá!Em là thuy_frog
  7. Dongmoscow

Dongmoscow Thành viên mới

Nói về lớp lý thì phải gói gọn trong bốn chữ: lắm tài nhiều tật.
    Tài ở đây là tài năng,tài hoa,tài trí và tài...tình,con tật thì nó làm cho lớp lý trở nên đáng yêu hơn trong con mắt của cac lớp khác.
    Nói đến lớp lý la hết ý,ai ko học lớp lý là rất phí
  8. datrang

datrang Thành viên quen thuộc

em chẳng bình luận gì nhiều, nhưng mà này cái bà Thuý này hơi phóng đại con trai lớp lý đấy. em xin kể ra mấy ttội nhá:
    1. con trai lớp lý luôn là nhũng ông lắm mồm nhất trường.Con trai mà đanh đá như hàng tôm hàng cá, bướng như khoai nướng.
    2. về khoản đẹp trai thì........trương chi cũng gọi bằng cụ.Khụ Khụ
    thôi không nói nữa khong thì bạn con trai lớp lý lại đánh tôi mất, bạn họ đâu có biết phân biệt con trai con gái đâu, cứ không vừa lòng là xử tất.
    sống ở trên đời cần có một tấm lòng, điều đó đúng hay là sai?
  9. honcuoi@yahoo.com

honcuoi@yahoo.com Thành viên mới

Gửi đến mọi người !!!!!!!!!!!
    nãy giờ anh đọc được những dòng trên quả là rất án tượng vì các em bây giờ đã thay đổi rất nhiều rồi mà lại thay đổi theo chiều hướng tích cực nữa chứ.Đúng là hậu sinh khả uý.
    giờ ngồi nhớ lại những kỉ niệm ngày xưa quả thật là rất thú vị,ko biết bọn em bây giờ như thế nào chứ ngày xưa bọn anh muốn tổ chức bóng đá là phải tổ chức chui đấy.ông Quang kều cả Thầy Vinh nữa cấm bọn anh ko được đá.mà bọn em biết la` lớp nào nghĩ ra cái cúp để trao giải là lớp nào ko?bọn anh đấy 12F(1998-2001)nói gì thì nói bọn em hãy cố gắng giữ gìn giải bóng đá này nhe' bọn anh tin tưởng vào bọn em nhiều.
  10. nguoinhatroi

nguoinhatroi Thành viên quen thuộc

ôi giời ơi,a i bảo thế hả,thế lớp toán mà chịu thua à, có biết là con trai lớp toàn bao giờ cũng được khen là sành điệu nhất này,học cũng giỏi này, galăng nữa chứ, ai như con trai lớp lí năm nay , hix hix chỉ giỏi đánh nhau không à,
    Đi qua lớp toán bao giờ cũng thấy có những trò nghịchnhất vui lắm đó mà, lớp em đây này,vui cực nhé
    năm vừa qua có ai biết trò ném nước bằng túi ni lông bắt nguồn từ đâu ko ?T1 đấy ạ!!, rồi là ai hay trêu chú thạch nhất,lại là lớp toán hihi,chú ấy còn sợ nữa làhĩ

Ngày yên bình