1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CHÚNG TA NÓI VỀ CHÚNG TA!

Chủ đề trong 'PTTH Lam Sơn - Thanh Hoá' bởi Thuy_Gung_new, 23/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Bip

Bip Thành viên mới

Cơ hội còn mà chú em.
    Bip
  2. haibk

haibk Guest

Chào các em, cho anh góp vui với nào, nghe các en tự khen mình anh thấy ngứa tai quá.
    Các em cứ hỏi các thầy cô giáo xem, ko ai là ko nhớ lớp Toán khoá 94-97: toàn thằng dẹp trai này ,học giỏi này (lớp anh có 2 giải nhất, 3 giải nhì toán quốc gia đấy.Chỉ trượt đại học duy nhất có 1 người ), lại còn tài ba nữa chứ (lớp anh đã đoạt giải nhất thi đóng kịch hồi kỉ niệm 65 năm thành lập trường đấy). Các cô gái lớp khác chỉ cần nghe danh các anh thôi đã thấy tim đập chân run rồi.
    Còn các em bây giờ thì chán lắm, học cũng ko bằng,chơi cũng ko bằng ngày xưa đâu.
    Ôi!Lớp trẻ bây giờ làm hổ danh cha anh ngày xưa qua!
  3. tieumuoitinhnghich

tieumuoitinhnghich Thành viên mới

Trùi ui , em dọc mot hồi mà ngưa con măt bên phai, đo con măt ben trai.....trời oi ,toan thay cac anh chi noi ve dan lop Li ko thui , con cac dân khac đi đâu hêt ca rùi? Nghe ra thi dân Li co ve vui phet , nhây? Nhung mà dân chuyên toan cua bon em cung vui lăm nha....hehe......như nguoinhattroi noi day......chăc la cac anh chi chua bao gio chơi trò nem nuoc bang tui nilong dau nhi? vui lă m nha , tuy toan phai nem dau khi ko co chu Thach nhung ma thich cuc , em da bi nem trung vào người mây lần rùi day...hehe.....
  4. Thuy_Gung_new

Thuy_Gung_new Thành viên mới

Ai vừa khoe thế hả?Ai nói là các khoá sau học kém,chơi kém đây hả?
    Lớp em 7 thằng vào thẳng ĐH,chỉ có 2 giải 3,còn lại nhì trở lên;2 thằng đi Châu Á (Là thi QT khu vực hẳn hoi chứ không phải là tham dự thi QG của nước ngoài như toán đâu);1 thằng đi QT xịn;6 thằng miễn thi tốt nghiêp.
    CHưa đủ xịn sao?

TIAMO!
  5. Dongmoscow

Dongmoscow Thành viên mới

Được đấy Thuý a
  6. haibk

haibk Guest

Em Thuý ơi, anh nghe bố Chi của anh và thằng Trang nhà anh nó bảo lớp Lý bây giờ còn lâu mới bằng bọn anh ngày xưa.
    Ngày xưa mấy thằng học nổi của lớp Lý đều xuất phát từ lớp 9 Toán mà ra cả.Không chịu nổi sự khắc nghiệt của lớp Toán nên ngày thi vào lớp 10 chúng nó phải chạy sang lớp Lý (do bị ông Hoành dụ dỗ ngon ngọt nữa), ai ngờ thằng chột làm vua xứ mù chứ giỏi giang gì chúng nó.Bây giờ ra học ở Bách Khoa thì thua xa bọn lớp Toan của anh, lại có thằng bị dừng không được làm đồ án tốt nghiệp nữa chứ.Ôi! Buồn cho dân chuyên Lý quá.
  7. Caniggia

Caniggia Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

E hèm !! !!
    Nghe nói anh Trung đã từng bò vào gầm giường đếm kiến có phải ko ạ , hay sao mà nói lung tung , mất đoàn kết thế . Nào nào mọi người , ôn lại những kỷ niệm ko phải để chê bai , dè bỉu nhau . Gà cùng một mẹ chớ hoài đá nhau .
    Thank you for reading !
  8. Thuy_Gung_new

Thuy_Gung_new Thành viên mới

Gửi Anh Trung!
    Có lẽ chẳng riêng em,ai đã từng học Lý đều đã cảm thấy tự ái . Em cũng chính chuyển từ Toán sang Lý đây, ko phải là vì em sợ Toán,càng chưa từng muốn trở thành một thằng chột làm vua xứ mù .Anh chưa từng nghĩ tới một sự say mê nào sao? Hơn nữa,Trí tuệ không phải là tất cả cho thành đạt và giá trị của con người. Huống hồ,chẳng phải ai học Toán cũng hơn Lý đâu anh ạ!
    Em nghĩ chẳng cần tranh cãi ai giỏi giang hơn ai. Ai hay, ai dở, người đó tự biết có lẽ tốt hơn.Chúng em tự hào về mình nhưng ko phủ nhân người khác.Chúng em hoàn hảo theo cách riêng của chúng em:Đáng yêu và đáng ghét,nổi tiếng và tai tiếng ,rất không tròn trịa nhưng đủ để cảm thấy yêu lớp mình. Thế có gì đáng trách sao?
    Anh Trung à!
    Em thấy thật buồn khi diễn đàn này lại trở nên như vậy.Em thật không ngờ...
    Chỉ mong sao tất cả chúng ta trở thành bạn tốt.Lẽ nào không đưọc?

TIAMO!
  9. datrang

datrang Thành viên quen thuộc

thuý này, mình gửi tin nhắn qua ttvn đi, có dấu không thích hơn à? các bác vào đay hay khoe lớp mình quá, em đây khiêm tốn không dám khoe đâu các anh các chị ạ. Nhưng mà em không nói thì người ta cũng biết lớp văn của em như thế nào rồi, hì hì.
    Chỉ còn lại trong chúng ta một khoảng trống vô cảm. Hãy tha lỗi cho ngày đã qua.
  10. haibk

haibk Guest

Binh tinh!!!!!!!!
    Tai sao chung ta lai di tranh cai mot van de vo vi the nhi?? we are brother. Nếu chúng ta nhớ lại rằng chúng ta cùng là bạn bè của nhau từ lớp 8t, 9t ngày xưa thì chúng ta hãy bắt tay nhau đi. Tại sao không dành hết lời hay ý đẹp để ca ngợi mái trường thân yêu của chúng ta mà lại đi chê bai nhau kia chứ.
    Nhân đây tôi xin có lời fê bình đến Haibk mượn danh của tôi thì phải đi làm việc thiện chứ sao lại đi gây gổ lung tung cả lên như vậy với cả thày Hoành là chú của tôi, sao ông lại xưng hô như vậy với 1 thầy giáo đáng kính đã đóng góp nhiều thành tích cho trường??
    hòm thư của tôi :Trungtrh@yahoo.com nếu ai đã từng bị tên Haibk trêu trọc thì hãy viết thư cho tôi mỗi một lỗi lầm nhỏ của nó sẽ bị trả giá.

(Nếu Haibk đọc bài này thì thông cảm nhé rùi về tui đấm "tầm quất "cho he he)