1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CHÚNG TA NÓI VỀ CHÚNG TA!

Chủ đề trong 'PTTH Lam Sơn - Thanh Hoá' bởi Thuy_Gung_new, 23/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. King_of_god_new

King_of_god_new Thành viên rất tích cực

hoan nghênh các bác , thế dạo này các bác có khoẻ không hay là suốt ngày đi chơi đó nhà, hi, tụi này đi học rùi bận quá, ai có nu cầu gì thông báo nhé
    Thân!
    Không tình yêu nào rộng lớn bằng tình yêu của người đem cuộc đời mình hiến dâng cho bạn
  2. Thuy_Gung_new

Thuy_Gung_new Thành viên mới

Haibk là anh Trung phải không?Sao ko thấy " thành khẩn " gì hết trơn vậy?Em vừa đọc bài bên ptthlámon.net nhưng ko tiện trả lời.Sao ở đâu ông anh cũng khích bác chúng em vậy ?Đừng có làm nổi dậy lòng thù hằn dân tộc anh nhá.Biết mình biết ta vẫn tốt hơn mà

If there's somebody you miss... tell them that they do... cause there's something only love can do!
  3. King_of_god_new

King_of_god_new Thành viên rất tích cực

ac, chị của em hôm nay nổi máu anh hùng rùi đó nhỉ, hi, mai đi sinh nhật chị NHàn nhé chị
    thân!
    Không tình yêu nào rộng lớn bằng tình yêu của người đem cuộc đời mình hiến dâng cho bạn
  4. Thuy_Gung_new

Hêh,em đến nhà Nhàn Tèo lúc nào thế? 2 chị em mình lâu lăm ko gặp nhau nhỉ?

If there's somebody you miss... tell them that they do... cause there's something only love can do!
  5. nguoinhatroi

nguoinhatroi Thành viên quen thuộc

hic, chị đến buổi chiều , còn tối em mới tới cơ mà , hi, nhưng mà cũng gặp toàn bạn chị Nhàn cả hiiii, thế còn chị , đi đâu mà tối không lên thế nhẩy?

Hop our love lasts and never die!
  6. Thuy_Gung_new

Hờ ,chị đến buổi chiều cơ mà.Buổi tối được đi có tẹo.
    À, TH mình có lớp học Anh nào ổn áp 1 tí ko nhỉ? Ở nhà vô tích sự quá

7. haibk

haibk Guest

Đây là room của trường Lam sơn chứ có phải là nơi để các vị buôn dưa lê đâu. Có bài nào hay thi post lên chứ lên đây để tào lao mấy cái chuyện vớ vẩn ấy , thật là quá thể, làm bao nhiêu người mất công vào đọc. Sinh nhật ai, các vị gặp nhau mà buôn dưa lê chứ đừng lên mạng vào room này mà lôi mấy cái chuyện tào lao ấy ra, nghe ngứa tai lắm.
  8. Thuy_Gung_new

Hơ,cái bác này,ngứa thì gãi,đem lên đây nói làm gì,kỳ cục quá!
    Hì,đùa đấy!Mọi người cho xin lỗi nhá.Đúng là chuyện riêng tư vớ vẩn ko nên nói ở đây . Mà cũng tại lâu lắm rùi chả ai thấy ai nói gì,buồn quá nên viết linh tinh ấy mà.Sorry nha!Bye

9. Dartagnan

Dartagnan Thành viên mới

Chà, từ hồi Lam Sơn ra ở riêng, không ai chăm lo cái box này cả, cỏ dại mọc tùm lum cả rồi.
    Sao không ai vào post bài mới nữa à? Chán thế. Dạo này ai cũng bận cả hay sao ấy nhỉ?
    Có phải cậu Trung là con thầy Chi ở trường Lam Sơn không nhỉ? Thảo nào ăn to nói lớn quá nhỉ? Khiêm tốn thôi em ạ. Chưa biết giải quốc gia quốc tế đã hơn ai đâu! Trên trời nhiều sao lắm. Sao không giành sức mà làm cái gì tốt đẹp hơn cho LS, còn hơn là ngồi đó đi chê bai người khác hả em?
    Cố lên nhé. Cho anh gửi lời hỏi thăm bố nhé. Anh rất kính trọng bố em. Nhưng còn em thì....
    One 4 all, all 4 one
    Chacun pour tous et tous pour chacun
  10. deptraichuayeu

deptraichuayeu Thành viên mới

Lần đầu tiên tôi vào cái trang của trường Lam Sơn chúng mình, cảm giác của tôi là gì các bạn biết ko? Quá chán! Chẳng có gì độc đáo, chẳng có gì sáng tạo. Toàn những câu chuyện nhạt nhẽo. Óc hài hước khôi hài của dân tự nhiên chúng ta đâu hết rồi? Văn thơ của dân xã hội đâu hết rồi mà toàn post lên những câu chuyện ko đầu ko cuối ! Buồn cho Lam Sơn quá!