1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chúng ta xem bóng đá ngày 7/6 trận ARG_ENG tại 523 Kim Mã( Gần khách sạn Daewoo và rạp chiếu phim Ng

Chủ đề trong 'Argentina (ArFC)' bởi Ghost_Killer, 02/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Ghost_Killer

Ghost_Killer Thành viên rất tích cực

Chúng ta xem bóng đá ngày 7/6 trận ARG_ENG tại 523 Kim Mã( Gần khách sạn Daewoo và rạp chiếu phim Ngọc Khánh) vào 17h30'...........

Hôm đó sẽ có rất nhiều Box cũng xem bóng đá ở đấy nên anh em mình đi nhân tiện làm quen luôn..he..he...Nghe nói sẽ có rất nhiều CĐV ANH đi ( toàn trên mạng thôi ) , các bác cố đi cho đông vào nha , chửi nhau cho nó sướng...Giá cả bình dân và rất rộng rãi thoáng mát.......

My love is your love.

Được sửa chữa bởi - Ghost_Killer vào 02/06/2002 22:19

Được sửa chữa bởi - Ghost_Killer vào 02/06/2002 22:33
  2. dancing_heart

dancing_heart Thành viên quen thuộc

Vụ này nghe có vẻ xôm đấy! Nhưng vào giờ đó cũng khó khăn, Chắc Dan_h không theo hết được cả trận rồi, hic.
    Lần này cố gắng góp mặt nhá bà con!

To the world You may be one person,
    But to one person You may be the world.
  3. batistava

batistava Thành viên rất tích cực

chả khoái chỗ đông người lắm
    hic, như vậy là lại chuẩn bị tinh thần võ mồm à ??hic..
    .......................................
  4. bird

bird Thành viên quen thuộc

nói túm lại là bác có đi hay không????
    hihi
  5. batistava

batistava Thành viên rất tích cực

có đi chứ !!!
  6. gio_mua_dong

gio_mua_dong Thành viên rất tích cực

Hic hay qúa nhỉ .. Không biết đấu võ mồm xong có đấu võ gì nũa không vậy ta ? Hic hơi sờ..sơ....nặng ..sợ ... Khè nói thế thôi muỗi .. Mà vào giờ đó hơi khó đi.. Nhưng cố gắng xem sao .. Có gì báo sau nhé....
    BUỒN QUÁ ĐI THÔI XÉT CHO CÙNG MAI CŨNG LÀ MỘT NGÀY MỚI YÊU THÌ KHỔ KHÔNG YÊU THÌ LỖ , HỠI THẾ GIAN TÌNH LÀ GÌ ?
    gio_mua_dong@yahoo.com
  7. Sukiyaki

Sukiyaki Thành viên quen thuộc

Hế lô, sáng nay tui đi qua chỗ đó xem rồi, thấy cũng được đó, nhưng xem bóng đá ở đó giá nước như thế nào hả mấy bồ.
    Hôm đó, tớ sẽ cố gắng đi xem cùng mọi người, trận kinh điển như thế không được xem cùng Argen fan thì chán lắm
    Thông báo cho mọi người rằng, trận này sẽ được giao cho trọng tài nổi tiếng nhất thế giới, người Ý ( tên là gì ý nhỉ, mọi người cho biêt nhé) cầm còi. Như vậy, có thể coi đay là trạn được quan tâm đặc biẹt vì tính chất của cuộc đối đầu đầy duyên nợ, tù này nói quá nhiều rồi phải không, chúng ta cần chứng minh sức mạnh của ứng cử viên, khả năng nắm lấy cúp vàng thứ ba, và một đối thủ đang có rất nhiều tham vọng trả món nợ ( đặc biệt là Beckham, tại sao mọi người lại tỏ ra coi thường anh ta lần này nhỉ, trận THuỵ Điển chẳng nói lên điều gì cả ), một trọng tài công bằng nhất. Thế là đủ cho một trận tuyệt vời.
    Một lần nữa, lưu ý các bạn rằng, trận cuối cùng ở vòng bảng của Argentina sẽ không được truyền hình trực tiếp. Bằng mọi cách nếu có thể, những Argentina fan hãy tìm kiếm hàng quán nào có thể bắt được trận này, bởi nếu không, chúng ta khó có thể xem Argen dá trọn vẹn được vì cuối trận Anh-NIgiê có lẽ ta đã được thông báo về kết quả trận bên kia rồi.
    Khi tớ đến đấy ( cái quán ở Kin Mã ), làm thế nào để biết mọi người ngồi đâu chứ, hay là hét to một câu "Argentina"

SUKIYAKI

Môda của tôi !

8. ruoi_giam

ruoi_giam Thành viên rất tích cực

Lần này ko biết lịch có " nhầm " như trận đầu ko nhỉ?
    Có lẽ hôm đó Việt nên mặc áo của Arg để những người mới tham gia họp mặt lần đầu biết được.
    RUỒI GIẤM
  9. Ghost_Killer

Ghost_Killer Thành viên rất tích cực

Em không có áo đó , bác nào có thì mặc nhé , hay là cho em mượn cũng được......

My love is your love.
  10. futball

futball Thành viên mới

*****kiyaky : Không nên hét Argentina, anh bạn cứ chửi thằng Beck một câu, anh em sẽ nhận ra ngay thôi