1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuối viết Văn !

Chủ đề trong 'Những người thích đùa' bởi trongcaychuoi_thanglong, 08/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. uyenftu

uyenftu Thành viên tích cực

Anh ơi, xin cái comdom ấy đi xét nghiệm ADN là tìm ra chủ nhân ngay ý mà. Có lẽ trường Thăng Long nên mở thêm dịch vụ nhà nghỉ cho sinh viên "ấy", chứ ở hành lang thì ngại chết!
  2. heoxinh83

heoxinh83 Thành viên mới

Lâu lắm mới trở lại đây, vẫn thjx topic của Chuối nhất !!! Cố lên, never give up ná !!!
  3. trongcaychuoi_thanglong

trongcaychuoi_thanglong Thành viên mới

Never Give Up...!!!
    Ghép 3 chữ cái đầu tiên lại là....!
    Vẫn tiếp tục và tiếp tục ...già cũng fải tiếp . Ha ha.
  4. trongcaychuoi_thanglong

CÓ 1 THĂNG LONG NHƯ THẾ?!!!
    Các cậu còn nhớ luỹ tre ngay cạnh lối vào trường không ??? Buồn cười nhờ , mình thề rằng Thăng Long là trường ĐH duy nhất trên thế giới này có 1 luỹ tre trước cổng chính đấy . 1 giàn nhót đỏ mọng nữa chứ ! (thật ra là rất ít khi nhìn thấy quả đỏ , vì xanh xanh đã ăn hết cả giàn rồi) Cây xanh um tùm , tùm lum tùm la , trường mình mà là trường lâm nghiệp thì có khi cũng chẳng cần phải lên rừng để tìm môi trường thực tế . 1 Chiếc bể cá xấu xấu xù xì đáng yêu , ngày trước nhớ có đứa dắt xe tông cái bùm vào bể , làm nó trầy xước tí , xong bị bác bảo vệ doạ làm biên bản tịch thu xe máy để đền bù . Chiếc chuồng chim bồ câu đúng 3 năm trời mình chưa từng thấy 1 con bồ câu nào ở đấy , nhưng thỉnh thoảng dựng xe cạnh đấy lúc lấy lại vương vãi tí *** chim rất thơm. Trên tầng 3 chỗ sân cạnh VFD còn có mấy cây xoan trà , thỉnh thoảng đi học mang gói gia vị mỳ tôm đi , kèm cút rượu , thế là xong 1 bữa nhậu .
    Khuân viên trường nhỏ nhưng không hiểu sao nhét được đến mấy nghìn cái xe máy các cậu nhờ , quả cũng giỏi , hâm mộ các chú bảo vệ , mình nhớ là rất nhiều lần đi tè nhưng vẫn fải lách qua rất nhiều xe máy mới chạm được cửa ngõ nhà đái , vì xe máy dựng la liệt khắp nơi , đâm ra đi đi vào vào ở sân trường vui cực ? SV bọn mình toàn được động chạm giới tính cả nhau vì toàn fải ép mông vào nhau để tìm lối đi . Lúc đấy cứ ra cái mô hình trường mới mà ước là :
    - Không biết bao giờ SV Thăng Long mới thoát ra khỏi cái trường cũ kỹ xấu xí này để đến với ngôi trường đẹp như trong mô hình !!! (???)
    Và nỗi bất công ở Thăng Long luôn được lưu truyền muôn đời khi nhà đái nữ có đến 3 (thậm chí 4) mà nhà đái nam chỉ vỏn có 1 . Anh em chúng tớ khốn khổ khốn nạn chui trong 1 cái nhà như nhà thổ quanh năm bốc mùi khai xú và thật khốn nạn khi 1 ngày chỉ cần tầm 2 thằng đi nặng thôi , thì mùi nó nồng thôi rồi. Đái đứng xếp hàng cạnh nhau , chẳng thằng nào còn lạ chim thằng nào nữa , vừa đái vừa vỗ mông nhau ầm ầm , tè chệch 1 ly thôi là đôi giầy thằng bên cạnh đi 1 dặm , hết tiết , anh em ngùn ngụt kéo quân đi đái đông và vui khôn tả , giờ trường mới mình toàn đứng đái 1 mình 1 phòng 50 m2 , thơm lừng bóng lộn , mình nhớ mùi khai ngày xưa quá ! Nhà đái lại gần căng tin , nên uống nước căng tin thường được ngắm các bạn hối hả đi đái , thấy vui !
    Mà căng tin trường mình thì xấu hơn cả cái quán nước vỉa hè , nó chật chội đến mức xếp bàn ghế gần khu WC , 1 bước nhảy là đến chỗ tụt quần đi nặng , 2 bước nhẩy là về vị trí xúc cơm ăn tiếp ? Rồi là ngồi ăn cơm dưới ghầm cầu thang , bọn nó chạy nhảy trên đấy , bụi rơi ầm ầm vào bát , nhưng vẫn xúc và đút liên tọi ! Nhưng hình như là đợt ấy ý , nó kô có cái gì khác để so sánh , nên vẫn cảm thấy mọi chuyện vẫn chẳng đáng mà lo . Môi trường bên trường mới quả thật là quá hoàn hảo , xong thỉnh thoảng mình nghĩ lại trường cũ và so sánh , vẫn thấy trường cũ mình bẩn bẩn xấu xấu 1 cách đáng iu , muốn về để bẩn bẩn cho đỡ nhớ.
    Phòng học thì ối giời ơi , hơn cái lò đốt xác , quạt chạy hết công súât mà chỉ lo nó tuột vít rơi lõm sọ bất cứ lúc nào ? vì các ấy chắc cũng còn nhớ có fòng mà quạt nó quay theo kiểu uốn lượn số 8 ý , kêu thì như công nông ? 1 mắt nhìn thầy 1 mắt để ý nhìn quạt . Dù nóng và khổ sở như vậy nhưng buổi trưa các bạn vẫn ngủ rất say và rất ngon ,nam nữ fanh bụng ngủ, rốn bay trong gió , mạnh ai đứa nấy nằm , kiểu như bọn mình chẳng cần fân biệt giới tính nữa ý các cậu nhờ , mà tâm hồn đứa nào cũng trong trẻo kô hề vẩn nghĩ .
    Trường mình còn có cái khu tầng thượng bọn mày còn nhớ không ???
    Nơi đấy được đặt tên là : ?oThiên đường tình ái? đấy ! vắng vẻ , trống trải , mát mẻ , chỉ thỉnh thoảng có *** mèo *** chó vương vãi xung quanh , nhưng có là gì đâu ! Chúng nó vẫn tay trong tay trốn tiết lên đấy nhìn cột điện cùng nhau từ sáng đến tối , bên cạnh thì là tầng 4 của nhà dân , phơi toàn xu chiêng với tam giác quỷ , các đôi lứa ngồi trên đấy chắc thỉnh thoảng cũng thấy 1 bà béo ú mặc quần áo ngủ lên rút quần áo chứ ?
    Phải kể đến 2 cái gian thư viện nữa chứ . So 2 cái gian đấy với cả cái toà nhà 4 tầng ở trường mới quả là 1 quả trời và 1 quả vực . Chúng mình đặt sách vở và ngồi kô thừa 1 milimét nào ở tất cả bàn trong 2 cái gian đấy vào mỗi mùa thi các bạn nhờ . Mình thấy nó chỉ to bằng 1 cái nhà vệ sinh nữ bên trường mới là cùng. Ghế thì bọn mình chẳng thiếu , nhưng có điều là kô biết xếp vào đâu để ngồi , đôi hàng quay mặt vào nhau học , đôi hàng chổng đít vào nhau ôn , dăm hàng quay đầu vào tường mần bài ? hỗn độn 1 cách vô cùng lộn xộn ? Cô thủ thư tóc xù thì cứ hết hét vào loa : Đề nghị các em có ý thức ! , Nói mãi *** em nào có ý thức , cô đến từng bàn 1 để mần 5 điều bác hồ dậy cho SV nghe ? vui ơi là vui .

Căn bản là hum trước mình về trường chụp lại mấy cái ảnh cành cây ngọn cỏ , cái bàn cái ghế , những thứ xấu xấu bẩn bẩn đã in đậm ký ức của mình , nên muốn viết cái entry này ,và tặng cho mọi người vài bức ảnh về trường cũ của chúng mình .
    Tặng cho tất cả SV Thăng Long ?!!!
  5. 86choichang

86choichang Thành viên mới

uầy! em yêu anh CHUỐI!
    mới tham gia diễn đàn gặp ngay quả bài này thì kết quá mức:)). tuyệt vời.
    yêu đời ghê gứm
  6. heoxinh83

heoxinh83 Thành viên mới

Chuối mới cắt tóc, nhìn headbearly fết
  7. trongcaychuoi_thanglong

dạ đúng luôn!
    Chuối mới cắt tóc , lúc đầu là định cạo , chọc khuyên tai , và xăm 1 hình . Nhưng nghĩ là cũng sắp xin việc đến nơi , sợ ng ta lại tưởng là con ông giời , kô nhận thì mệt !
    iem cắt ngắn cho mát thui , kô nhuộm màu nữa , để màu đen nguyên thuỷ , tóc ngắn và ngực nở. Trông dạo nay em đĩnh đạc lắm các anh chị à.
    Có điều em đang ôn thi , có lẽ là kỳ cuối học hành , hè này . Em sẽ đi xin việc và học tiếng anh . em già quá rồi. Yeah .
    Smile, Mọi người chúc em thi tốt nhé. cám ơn ạ.
  8. trongcaychuoi_thanglong

NHẬT KÝ CHUỐI (P3): THAN THỞ!
    Bây giờ thì mình cũng kha khá hiểu tại sao than thở lại được coi là 1 bệnh , 1 loại bệnh hoạn . Mình có bao nhiêu chuyện muốn ghào thét , muốn kể lể muốn giái bầy , mà mình chưa từng có 1 ai bên cạnh để được thoả mãn cả ? Để lại luôn đóng bộ mặt đạo đức giả luôn vui vẻ tươi cười như Bác Hồ còn sống đi khắp nơi tươi tắn , hồn nhiên hát ca suốt 4,5 năm chưa ngừng nghỉ , đóng vai 1 anh hề,1 trò vui hạng bét . Xong để rồi đêm về lại trầm cảm ngồi cạnh đầu giường nhìn bóng đèn , tự hỏi rồi đời mình sẽ đi đến đâu ? câu hỏi phổ biến mà lứa tuổi 16 ,17 thời này hay dùng !!!
    Điển hình cho tính cách hãm đời của mình là cách chăm sóc cái blog này . Tại sao mình không thể viết 1 cái entry chỉ với 1 dòng chữ là : Hôm nay thi như dắm ? 1 ngày như lìn ?!!!
    Chỉ như thế rồi pót , đúng với tâm trạng của mình , đếch cần ai phải hiểu hay nghĩ gì . Mà mình cứ phải ngồi nặn ra những cái thật hay ho , vui vẻ , mới mẻ chỉ với 1 mục đích là có nhiều bạn bè vào đọc và cảm thấy thoải mái , các bạn ấy sẽ yêu đời hơn ! Hơ ?Thế còn cái đời mình ???? Mình tàn nhẫn với chính cái đời mình , 1 thể loại tính cách tởm lợm , thủ dâm tinh thần trong phòng khép kín. Ôi tôi ơi . Thế nên mấy ngày qua cũng chẳng viết được cái gì vui vẻ.
    Thi được 2 môn rồi , 2 môn chuyên ngành ngõ hẹp của kế toán nên môn nào mình cũng vinh dự được ở chung đụng 1 fòng với 2,3 trăm bạn gái . Nhìn quanh không có bạn nào có râu nào , mãi mới thấy 1 thằng ngồi góc phòng thì nó lại hay đưa tay vén tóc , ôi , lại là 2 giám thị có ngực có mông nữa . Nên cảm giác đi thi mình luôn bị cô lập , thân nam nhi giữa chốn tiên bồng , mình thi không tốt ngoài việc lười học thì tâm trạng ôn thi cũng đóng vai trò tích cực .
    Dạo gần đây , lúc ngủ mình bị ngủ sâu , ngủ không cựa quậy được , và thường nhìn thấy bóng đen , bóng tối , có cái gì đó đang ám mình , cứ lúc rảnh rang thì lại ngồi nghĩ đến việc nếu chết thì mình sẽ uống bao nhiêu viên thuốc ngủ thì vừa , mua loại dao nào để cứa vào tay , treo cổ vào đâu thì không bị rơi , dí tay vào ổ điện nhà ai thì chết ngay , luôn phảng phất hình ảnh đám ma và những chiếc quan tài cách điệu . Tất nhiên đời thường vẫn không ai hiểu được vì mình vẫn là anh hề rất vui tươi . Mình biết giới trẻ có rất nhiều người bị rơi vào trạng thái giống mình ? đôi khi , chỉ là do cuộc sống quá nhạt nhẽo , nhàm chán , lặp đi lặp lại các bạn đã thấy chán đời rồi. Còn mình , mình tin vào 1 thế lực nào đó đang bủa vây tư tưởng và cuộc sống của mìh , người ngoài hành tinh chăng ??? ?!!! Sắp rồ đeo nơ hoa mướp đến nơi mất rồi.
    AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA!!! Nhật ký 1 chàng trai cô độc !
    Sắp 1/6 rồi , ngày quốc tế trẻ con đòi quà . Thằng Đức nhà mình vẫn đang là lớp trưởng lớp 2 và vẫn chưa bị đứa nào lật đổ , hôm rồi còn được chọn đi thi cái gì mà chữ đẹp toàn trường . Mấy ngày gần đây tự nhiên nó gọi điện cho mình nhiều hơn , hỏi có việc gì thì bảo là :
    - Chán chán anh ạ, tự nhiên cứ thấy buồn buồn , không biết làm gì!!!
    Gợi ý vãi đái chưa. Bây giờ đời sống nó đầy đủ quá rồi , hỏi nó thích gì để mua , nó bảo : Chẳng thích gì hết ! Mình bảo : Bị dở hơi à ? Thì nó trả lời giống cái blét của mình mấy hôm trước : Muốn đi 1 nơi thật xa !! Mình hỏi nó muốn đi đâu ? Nó bảo là : Thiên Đường Bảo Sơn?!!!
    Ôi em tôi! Hết tuổi thích gấu bông với cả siêu nhân mất rồi. Chẳng biết mấy hum tới mình có giúp nó toại nguyện được kô , nếu có thì chắc là cho nó đi nhà ma trước , bị doạ ngất ! thế là đi về luôn , đỡ nắng .
    Híc ?Mệt mỏi quá ?!!!
    Có ai giúp mình thoát ra khỏi cảm giác này được không ???

9. trongcaychuoi_thanglong

KẾ HOẠCH T (P4) : Let?Ts T ?everybody !!!
    Nào ?! Hỡi tất cả các chàng trai , cởi hết quần áo ra đi ! Chúng ta cùng Let?Ts T?!!!
    Nhân những ngày tròn 2 tháng tớ thực hiện kế hoạch T , tớ xin viết entry này nhằm mục đích tường thuật lại 1 ngày T qua hình ảnh và có chú thích bằng tiếng Việt Nam rất rõ ràng cho từng động tác , để những bạn có ý định đi tập hoặc chưa có ý định sẽ nhìn qua qua xem 1 ngày đi tập nó có những trò gì hay ho , để vin vào đấy ra quyết định tối quan trọng cho cuộc đời các bạn vào mùa hè này ? từ 1 thanh niên còm cõi như đến từ cánh đồng chết nhìn trông chán hơn đống phân trở thành 1 chàng trai mà cứ cởi trần ra thôi là đất trời cũng phải ngả nghiêng , cả gái cả trai đều hâm mộ , muốn nhẩy vào bú ti ?! Hỏi thử như thế đã đủ thuyết phục để chúng ta cùng Let?Ts T chưa ? Các bạn cứ lấy tớ ra mà làm ví dụ này , đây đây , phải cho các bạn xem cái ảnh cách đây lâu lâu mình đi biển Thanh Hoá này ?:
    Đấy , đấy là my body của mình những ngày chưa có định nghĩa T đấy ! , và sau 2 tháng T , thì thành thật mà nói , trông bột nở hơn đc 1 tị thôi , ngực thì mới lồi ra đúng bằng fẳng chứ chưa nhố trồi được tẹo nào , nhưng mình thấy đó qả là 1 sự tiến bộ ?!!!
    Theo mình thì thế này , lúc đi tập , nó có các bộ phận trên người sau cần tập , Ngực , vai , xô , bụng , tay , chân. Tuỳ vào việc bạn muốn phù nề bộ phận nào mà tập chú trọng bộ phận ấy . Ví dụ , tớ chú trọng tập Ngực , vai , xô . Bụng tớ hoàn hảo rồi , chân tớ mỹ mãn rồi , còn tay thì tập mấy cái kia tức khắc nó cũng bị phù ra ?vì tập cái gì tay cũng liên quan trừ tập chân .

1 ngày đi tập đầu tiên của tớ là : ra soi gương nặn mụn , xong nhẩy lên cân , xong cởi áo , xong lại ra gương ngắm , tầm khoảng nửa tiếng tớ mới bắt đầu khởi động để tập . Tớ luôn tập ngực trước , đầu tiên là chơi trò đẩy tạ ngang như này ?!!! Làm tầm khoảng 3 mức tạ tăng dần , mỗi mức làm 2 phát , mỗi phát tầm 8 ,9 nhát .
    Xong mình chạy ra ngắm ngực ở gương , xem to ra chưa . Xong trò tiếp theo là trò bơm ngực . như ảnh này .
    Trò này thật sự có tác dụng vì nó bơm ngực lên nhanh hơn cả dùng silicon, bơm ngực phải cẩn thận không nên cố quá , vì không khéo tuột tay tạ rơi giữa sọ thì óc và chữ rơi ra hết nhặt lại kô xuể. Mỗi lần bơm như này là háng mình cứ ưỡn hết cả ra .
    Rùi tương tự thế , chuyển sang đẩy tạ dốc , để làm phình phần ngực bên trên .
    Rồi lại chơi trò bơm dốc , để làm chắc cái fần ngực trên đấy . Tóm lại là khá logic .
    Rồi ta lại chuyển sang đẩy tạ dốc ngược đầu , cái này gọi là cắt ngực , ngực sẽ được cắt thành 2 khoanh gọn ghẽ như miếng bánh xề , không bị xồ xề giống nầm lợn . Tạm thời thì mình tập ngực thế thôi , thế là đã đủ hết gần 1 tiếng rùi , ngực là tốn time nhất .
    Sau đó mình sang trò chơi vai , thiếu mất 1 cái ảnh đẩy tạ ngồi . Cái này là cái bơm vai , Vai mình chơi mỗi 2 trò đấy , vì chơi vai kô khéo dễ bị chấn thương cột sống , liệt nửa người méo mồm , vẹo chim như chơi , cần fải cẩn thận , không đến lúc mặt lại giống con ếch.
    Và đây là kéo xô , lên xà đơn cũng là tập xô , cái trò ép ép này cũng là tập xô và ngực . Mình thì mình quanh quẩn tập mỗi mấy cái đấy thôi .
    Ngoài ra nếu các bạn còn bị teo chân , đùi như con nhái thì có thể tập chân và đùi bằng các loại trò sau .
    Cái này là tập bụng , tập cái này đau thí mồ . Và cả tập tay nữa này .
    Đấy là những cái cơ bản nhất , còn khá nhiều những cái linh tinh nữa như tập lườn , tập eo ?Có cái thằng này mình thấy ngực nó đẹp , có điều cái bụng thì eo quá mức , không thể đẹp bằng bụng mình được
    Smile ? đi tập thể hình kết hợp đi bơi vào mùa hè , chắc chắn sau 3 tháng các bạn sẽ có 1 cơ thể lý tưởng để tán đổ mọi thể loại gái gú , nhưng mà gái gú là fù du , thầy u mới là vĩnh cửu ?!!! Quan tâm làm gì cho nhọc xác ra .
    Thực hiện được entry này, có sự trợ giúp đắc lực của bé Alivis K20 Thăng Long ?, cám ơn em rất nhiều . Chúc em sớm có thân hình đẹp như anh
    Các bạn gái cũng nên đi tập nếu muốn có 1 thân hình gợi cảm như này :
    Được trongcaychuoi_thanglong sửa chữa / chuyển vào 00:09 ngày 29/05/2009
  10. trongcaychuoi_thanglong

PICTURE : 6 Năm diễn đàn Sân Chơi Thăng Long?!!!
    Có lẽ mình cảm thấy chú ý nhất đến việc sinh nhật diễn đàn mời được dàn các bé K21 cực kỳ xinh tươi và trẻ đẹp diễn thời trang làm sáng bừng cả sân khấu , các bé ngoài đời trông đã như chym sa cá lặn , rồi được hoá trang điên cuồng bởi rất nhiều tấn bột tẩm , bột bôi, chát lên bì mặt dầy cả cm , nhan sắc được phấn son hoá đó cộng thêm ảo ảnh ánh sáng sân khấu ,mờ mờ tỏ tỏ . Khiến khán giả chỉ còn biết há hốc mồm , được dịp trầm trồ girl Thăng Long vẫn là 1 cái gì đó đỉnh cao so với girl Bách Khoa , Xây Dựng hay kỹ thuật mật mã hoặc fòng cháy chữa chaý. Nhất là hàng ghế cựu SV mồm luôn trong trạng thái không ngậm lại được , chỉ còn biết ngồi đấy mà ?ước.
    Nhưng mở màn ấn tượng vẫn cứ là chàng Hoàng Hải , cậy nhà ở quận Thanh Xuân gần trường ĐH Thăng Long , nên chắc chàng ta ăn cơm tối xong là cong đít phóng xe đi diễn sô . Làm liền 1 lúc 2 bài , đứng giữa hội trường mà quay như con cù 4 phương 8 hướng , làm khán giả Thăng Long được dịp cuồng nhiệt phát điên , phát dồ phát dại, bao nhiêu hoa hồng định đem tặng người yêu là đem đi tặng anh Hải hết , anh ý hát xong mà mấy em vỗ tay phọt cả máu tay , mồm cứ rít lên : Đẹp trai quá , anh Hải ơi , anh Hải ơi ?!!! Anh Hải hát xong , 3 , chân 4 cặng ôm hoa chạy mất , chắc lại nhẩy lên xe cong đít phóng sang trường khác chạy sô. Anh hải ra đi , để lại 2,3 tiết mục còn lại chất lượng kém hơn anh ý , trong đó có cái bài iam yours của mình.
    Mình bị ngộ cái bài đấy rồi , cứ lên sân khấu là hát bài đấy , và khán giả cũng bị ngộ bài đấy giống mình , nghe từ đầu đến cuối xong cũng ngồi im , kiểu như quen quá rồi , chẳng thèm ý kiến gì nữa . Mình hồ hởi đi vào trong cánh gà sau khi nhìn 1 lượt các gương mặt biểu cảm kiểu khó hiểu của khán giả , đúng như mình nghĩ , vào trong có em ra vỗ vai bảo đây là lần thứ 5 em nghe anh hát bài này trên đủ mọi thể loại sân khấu và em vẫn chưa hiểu nổi anh hát cái gì . Đến anh hát mấy năm rùi mà anh còn không hiểu thì sao mày hiểu nổi . Mình đi ra sân khấu , tiến tiến lùi lùi , lên lên xuống xuống 1 lúc , tay chỉ trỏ lên trời , chỉ vào tim loạn cả lên không theo nhịp bài hát , mặt mũi nhăn nhó , hát mà như bị bóp chym đau quá phải kêu vậy. Đi ra xong đi vào nhạt nhẽo và bình thường như cân đường glucô , xong đoạn đấy ra đầu hè ngồi đợi hết chương trình rồi đợi đưa bạn về xong là về .
    Mình thích nhất đoạn CLB karate diễn tiểu fẩm hài 2 thằng con trai giả gái xong bị quây và đánh nhau với 4 thằng con trai sàm sỡ , ôi , cười sặc cả nước bọt , không nhịn được , ở dưới khán giả cũng thế , nhiều em cười tung cả giắm zít , bủm bủm , vui gần chết . Cám ơn CLB nhiều .
    Chương trình Free , mặc dù vẫn còn lời ong tiếng chê , nhưng chẳng quan tâm , vì quan trọng là niềm vui , chương trình mang lại niềm vui , thế là đủ , nhất là lại có sân chơi để mình lên mình hát , thế là thoả mãn rồi. Càng già mình càng dễ tính hơn , luôn nhìn mọi việc , mọi tình huống với ánh mắt bao dung , tình thương tha thiết , dạt dào.
    Lúc chuẩn bị , lúc bắt đầu , hay lúc cuối chương trình , các bạn xì tin thi đua đè nhau ra chụp ảnh , lưu giữ khoảnh khắc ăn mặc đẹp và nhiều kỷ niệm , như ngày xưa là mình cũng như thế , nhưng thế này mới thấy mình đã là người có tuổi thật sự ? Mình nhìn các em ý với nụ cười hiền hoà và im lặng đứng nhìn rồi ngoảnh mặt lặng lẽ ra hiên ngồi 1 mình nhìn vào khoảng không , trông như đang mong đợi điều gì , nhưng thật ra chẳng đợi gì , chỉ muốn về nhà và lên giường đi ngủ .
    1 lần nữa cám ơn diễn đàn , và đặc biệt là cám ơn bạn Dũng Xitrum admin đẹp trai cao to .
    Chúc diễn đàn sẽ có nhiều thật nhiều các ctrình kỷ niệm sinh nhật , mãi là sân chơi tốt của Sinh Viên Thăng Long .
    Được trongcaychuoi_thanglong sửa chữa / chuyển vào 00:25 ngày 03/06/2009